ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ท่านชอบดูหนัง X แนวใดกันบ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 12, 2021, 01:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::  แต่ละท่านชอบดูหนังเอ๊กซ์แนวใดกันบ้างครับ?  ส่วนตัวผมจะชอบหนังฝรั่งมากกว่า   แบบแนวลงแขก (Gangbang) แบบหลายๆคนยิ่งเยอะยิ่งดีแต่ส่วนมากก็เต็มที่ประมาณสิบคน  แบบมีแซนด์วิช(Double penetration)ประตูหน้าประตูหลังพร้อมกัน   แนวข้ามเผ่าพันธุ์ (Interracial) เช่น ฝรั่งกับนิโกร  ฝรั่งกับเอเชีย  นิโกรกับเอเชีย   โดยเฉพาะแบบผู้หญิงนิโกรกับผู้ชายฝรั่ง  ผู้หญิงเอเชียกับผู้ชายนิโกร   ผู้หญิงฝรั่งกับผู้ชายเอเชีย(นานๆทีจะเห็น)  แต่ยังไม่เคยเห็นผู้หญิงนิโกรกับผู้ชายเอเชีย  .

ชีวิต ลั้นลาลา

โดนส่วนตัวหนูก็ชอบหนังฝรั่งนะมันดูสนุกไม่เซ็นเซอร์ด้วยถึงพริกถึงขิงดีส่วนมาขอบดูแนวห้องอาบน้ำ.....เพื่อนบ้าน....หรือว่าฝ่ายผู้หญิงเป็นคนเริ่มก่อนประมาณนี้

ton_tp

อ้างจาก: ton_tp เมื่อ กันยายน 13, 2021, 05:36:47 หลังเที่ยง
incest พ่อกับลูกสาวเท่านั้นครับ
อีกแนวที่ผมชอบคือ แนวสาวใหญ่แบบ  แม่เอากับลูก  ครูสาวกับนักเรียนชาย   กับแนวสาวใหญ่หรือผู้หญิงแก่จริงๆโดนลงแขกเลยครับ   แต่หายาก  ส่วนมากจะเป็นหนังใต้ดินที่ไม่ใช่ของค่ายใหญ่ๆ   บางเรื่องอาจจะมีดาราดังในอดีต เช่น Nina Hartley  มาแสดง  แต่ก็ไม่น่าดูเพราะทำนมมาจนใหญ่จนน่าเกลียด  เพราะผมจะชอบนมแบบธรรมชาติถึงจะยานๆหน่อยก็เถอะ

nato87

นอกเหนือจากแนวชายหญิงทั่่วไปแล้ว ผมชอบแนวคนแก่กับหญิงสาว พ่อตากับลูกสะใภ้ ได้หมดทั้งญี่ปุ่นและฝรั่ง แต่เอาจริง ๆ ชอบญี่ปุ่นมากกว่า

แล้วก็อีกแนวที่ชอบคือแนวเลสเบี้ยน ญxญ ที่ชอบเพราะมันดูได้อารมณ์ดี เห็นผู้หญิงสองคนนัวเนียกันมันดูเป็นงานศิลปะ ฟินน์แบบคูณสอง ยิ่งเป็นแนวสาวแท้ ๆ เปิดประสบการณ์กับเพศเดียวกันยิ่งชอบ  ::HoHo::
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

artbicon

ผมชอบดูแนว สาวเอวี หุ่นนางแบบ นมเล็ก ตูดสวย suzu honjo ครับ

แมงโก้ส้นตีน

เรียกว่าแนวได้มั้ย ไม่รู้
แต่ผมชอบแนวประตูหลังอะครับ
::DookDig::

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Glad::
ชอบแนวฝรั่งสวยๆโดนนิโกรรุมเย็ด    นิโกรผู้หญิงโดนฝรั่งผู้ชายรุมเย็ด

::DookDig::
     ที่ชอบอีกอย่างคือแนวที่มีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งรูหีรูตูดนี่  มันเป็นพรสวรรรค์ของนักแสดงจริงๆ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 12, 2021, 01:17:18 หลังเที่ยง
  ::Doubt::  แต่ละท่านชอบดูหนังเอ๊กซ์แนวใดกันบ้างครับ?  ส่วนตัวผมจะชอบหนังฝรั่งมากกว่า   แบบแนวลงแขก (Gangbang) แบบหลายๆคนยิ่งเยอะยิ่งดีแต่ส่วนมากก็เต็มที่ประมาณสิบคน  แบบมีแซนด์วิช(Double penetration)ประตูหน้าประตูหลังพร้อมกัน   แนวข้ามเผ่าพันธุ์ (Interracial) เช่น ฝรั่งกับนิโกร  ฝรั่งกับเอเชีย  นิโกรกับเอเชีย   โดยเฉพาะแบบผู้หญิงนิโกรกับผู้ชายฝรั่ง  ผู้หญิงเอเชียกับผู้ชายนิโกร   ผู้หญิงฝรั่งกับผู้ชายเอเชีย(นานๆทีจะเห็น)  แต่ยังไม่เคยเห็นผู้หญิงนิโกรกับผู้ชายเอเชีย  .
แนวที่ผมอยากดูแต่ยังไม่เคยเห็น คือ แนวแม่โดนลูกชายข่มขืนหรือลูกชายพาเพื่อนมารุมข่มขืนลงแขกแม่(เห็นแต่ในเรื่องเสียวแค่นั้น)  เห็นอย่างมากก็แม่กับลูกต่างคนต่างเงี่ยนแล้วเย็ดกันโดยแม่ทำเป็นอิดเอื้อนพอเป็นพิธีแค่นั้น

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ มีนาคม 06, 2024, 06:16:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 12, 2021, 01:17:18 หลังเที่ยง
แนวที่ผมอยากดูแต่ยังไม่เคยเห็น คือ แนวแม่โดนลูกชายข่มขืนหรือลูกชายพาเพื่อนมารุมข่มขืนลงแขกแม่(เห็นแต่ในเรื่องเสียวแค่นั้น)  เห็นอย่างมากก็แม่กับลูกต่างคนต่างเงี่ยนแล้วเย็ดกันโดยแม่ทำเป็นอิดเอื้อนพอเป็นพิธีแค่นั้น
แนวนี้ไม่เคยเห็นครับ ถ้ามีแนะนำด้วยครับ