ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กหนุ่ม ตอน 2

เริ่มโดย กาซอฟ, กันยายน 12, 2021, 08:00:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ผมต้องนอนอยู่บ้านเป็นเวลา2อาทิตเต็มกว่าจะหาย เข้าอาทิตย์ที่3ก็เป็นปรกติ แต่โชคดีที่ผมได้โทรคุยกับยายบ้าง ทำให้หายคิดถึงไปได้เยอะ ส่วนเรื่องที่ร้านเจ๊ปูไม่ให้ผมไปทำแล้ว แกบอกจะส่งผมเรียนต่อ โดยให้ผมไปเรียน กศน จนจบ มอ6 โดยแกบอกคนที่ร้านว่าผมเรียนดี น่าจะให้มันเรียนต่อ คนที่ร้านก็ไม่คาใจอะไร

หลังจากหายดีผมได้กลายเป็นผัวเด็กของแก ทุกวันผมต้องส่งน้ำให้แก ถ้าไม่ไหนไม่ได้ส่งน้ำให้ แกจะมีอาการหงุดหงิด และวันถัดไป แกจะเบิ้ลเป็น2เท่า เวลาทำการของเราทั้งคู่คือช่วงเวลาที่เจ๊เค้ามาพักผ่อน แกสอนเก่ง สอนทุกเวลาที่แกว่าง ที่บ้านไม่มีมุมไหนเลยที่ผมไม่เคยที่จะเย็ด แกอยู่บ้าจะใส่ชุดนอน อยากเมื่อไหร่ก็แค่เลิ๊กเสื้อขึ้นก็เย็ดได้เลย ผมมารู้ทีหลังว่าเจ๊แกประจำเดือนหมดไปนานแล้ว แต่ยังมีอารมณ์ทางเพศอยู่มาก ตื่นมาต้องกินน้ำควยผม แล้วต่อด้วยมื้อเที่ยง อาหารที่ผมกินก็เป็นพวกหน่อไม้ฝรั่ง นม ไข่ และก็ผลไม้หวานต่างๆ เจ๊แกยิ่งบำรุงผมดีเท่าไหร่ มันทำให้ผมหื่น จนตอนนี้เจ๊ปูเหมือนสไลม ผมจะจับจะบี้หรือจะขยี้ยังไงก็ได้ และดูว่าแกจะชอบซะด้วย เจ๊ปูแกเห็นผมว่างๆ ช่วงแกไปดูร้าน เลยให้บัตรคลับเฮ้าส์ไว้ให้ เพื่อที่ผมจะได้ไปออกกำลังกาย แน่นอนครับ สิ่งที่ผมชอบทำมากที่สุดก็คือว่างน้ำ เพราะตอนที่ผมยังอยู่บ้านนอก ผมเองก็ชอบว่ายน้ำเล่นกับเพื่อน แต่ต่างที่น้ำในคลองหรือแม่น้ำ เพราะน้ำในสระที่นี่ใส

ผมไปว่ายน้ำทุกวัน ไปวันก็2~3ชม. ก็เริ่มสนิทกับพี่ที่เค้าดูแลคลับเฮ้าส์ ผมจะเรียกแกว่าพี่ไปร์ก็แล้วกัน บางวันผมกับพี่ไปร์ก็มานั่งคุยกัน เพราะพี่ไปร์ทำงานอยู่นี้มานาน บวกกับเป็นยามดูแลหมู่บ้าน แกพอจะรู้เรื่องคนในหมู่บ้านนี้พอสมควร รู้ว่าเมียบ้านไหนสวย เด็ด จนผมได้ไปสะดุดกับผู้หญิงคนหนึ่ง แกชื่อว่าจี แกเป็นคนไทยเชื้อสายจีน อายุ 41ปี ลูก2คน ซึ่งสามีแกเป็นคนไทยรับข้าราชการ ส่วนเจ๊จีแกขายเครื่องสำอางทางเน็ต ช่วงเวลา3~4เย็น แกจะมาเข้าฟิตเนสตลอด

แต่มีอยู่วันแกมาว่ายน้ำ แล้วเจอผมพอดี ขอบอกเลยนะว่าหุ่นอายุขนาดนี้ ถือว่าไม่ธรรมดาเลย ทำไมผมถึงรู้น่ะหรอ เพราะแกเป็นตะคริว ผมเลยไปช่วยไว้ได้ทัน เพราะตอนนั้นเหมือนพี่ที่เฝ้าสระจะไม่อยู่ ตอนไปช่วยก็ได้สัมผัสไปหลายจุดอยู่ แต่ที่สำคัญคือนมอันมหึมาของพี่จีนั้นละ มันทั้งนุ่นนิ่ม เจ๊แกก็เลยขอแลกไลน์ผมไว้ จะได้ตอบแทนทีหลังแทนคำขอบคุณ

แกทักมาคุยกับผมตลอด ถามถึงเรื่องนั้นเรื่องนี้ ผมก็ตอบตามความจริง เพียงไม่ได้บอกว่าเป็นอะไรกับเจ๊ปู ส่วนมากแกจะทักมาเล่าไม่ก็บ่นเรื่องสามีเจ้าชู้บ้างละ บางทีก็นอยหุ่นตัวเองว่าอ้วนไปรึป่าว แถมยังส่งรูปหุ่นมาให้ผมวิจารณ์อีก บางทีก็ขอให้ผมถ่ายรูปตัวผมส่งให้ดู ผมได้แต่เออ ออ ตามที่แกพิมมา ผ่านไปหลายเดือนอยู่ แกก็ชวนผมไปทีบ้านของแกเพื่อกินเค้ก ที่ได้ซื้อมาจากร้านดัง ซึ่งก็ไม่ห่างกันมาก

บ้านแกก็เหมือนกับบ้านของเจ๊ปูก่อนที่ผมมาอยู่ สะอาดสะอ้าน กล่องพัสดุก็จัดเรียบเป็นระเบียบ แกออกมารับผมด้วยชุดกระโปรง จะเรียกว่าชุดคลุมได้ไหม ผมเองก็ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ ผมรู้ได้เลยว่าต้องมีเย็ดแน่นอน เพราะเจ๊ปูเคยบอกผมว่า ใส่ชุดแบบนี้คือเย็ดสะดวก ไม่รุงรัง พอไปถึงบ้านก็เงียบกริบ ไม่มีคนอยู่ ผมคิดในใจงานนี้เหนื่อยอีกแน่ๆ ก็เลยถามว่าคนไปไหนกันหมด เพราะปรกติจะมีลูกน้องช่วยแพ๊คของ แกบอกผมว่าลูกน้องแก ลาหยุด ผัวแกก็ไม่ดูบ้านอยู่แล้ว ส่วนลูกก็เรียนต่างประเทศกับป้าอีก วันนี้เหมือนเป็นวันที่แกสะดวก ผมคิดว่า แกคงเหงาและเปล่าเปลี่ยวพอดู วันนี้เลยจะจัดให้แกสักหน่อย

ตอนนี้ผมนั่งอยู่ตรงเคาน์เตอร์ของครัว ซึ่งแกก็กำลังจะจัดเค้กให้ผมทาน ผมเห็นแบบนั้นก็เลยเข้าไปหาแกแล้วก็กอดแกจากด้านหลัง พร้อมกับเอาควยของผมบดกับตูดของเธอ เจ๊จีตัวแข็งทื่อ แกคงไม่คิดว่าผมจะทำอะไรแบบนี้ ด้วยอายุเท่านี้ แต่เรื่องพวกนี้เมียผมสอนมาแล้ว ซึ่งผมก็ครูพักลักจำ และก็เรียนรู้เอาจากประสบการณ์กับเมียผม ผมกระซิบที่ข้างหูแกว่าคิดถึง เท่านั้นละ ตัวแกก็อ่อนระทวย ผมเห็นโอกาส จึงใช้มือล้วงหีแกโดยลื่นไหล ไม่ให้ไก่ตื่น แค่มือผมสัมผัสกับร่องแก เจ๊จีถึงกับครางในลำคอเบาๆ น้ำของแกก็พอมีบาง ยิ่งผมไปกระตุ้น ก็ยิ่งหลั่งออกมาเพิ่ม  ผมยังกระชิบบอกว่าชอบเบาๆ แล้วทำการไซร้ที่ใบหูแล้วก็ลำคอ แกครางไม่หยุด คงจะห่างเหินมานานพอสมควร พอผมกระตุ้นหน่อย ทำเอาแกไปไม่เป็น

ผมจับแกหันหน้า แล้วก็อุ้มเจ๊จีในท่าลิงอุ้มแตง ตัวแกเบามาก่อนจะหอมแกไปหนึ่งที แล้วถามถึงห้องนอนไปทางไหน แกต่อแบบเขินว่าฉันบน ผมอุ้มแกไปทั่งอย่างนั้นเลย การทำให้ผู้หญิงที่มีอายุ รู้สึกว่าเค้าเหมือนเด็กก็เป็นวิธีมัดใจอีกอย่าง และดูท่าว่าจะได้ผลดีด้วย ถึงห้องปุบ เราทั้งคู่ถอดผ้าผ่อนออก ผมก็พาไปนอนทันที โดยที่ให้แกอยู่บนตัวผม ผมพยายามดูดปากแลกลิ้นกับเจ๊จี เพื่อที่ผมจะได้ส่งท่อนควยของผมเข้าไปในรูหีของแกอย่างไม่ลำบาก ต้องบอกเลยนะ เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ โคกหีอลังการ แถมหียังใหญ่กว่าเจ๊ปีอีก ผมสอดเข้าไปไม่ลำบากแต่ที่ลำบากจริงๆคือ หีแกรัดควยผมแน่นมาก เหมือนโดนเอามือกำควยแน่นๆ ผมใส่จนสุดลำ แกก็หายใจติดขัด หน้าแดง ร่วมถึงทั้งตัวด้วย เส้นเลือดฝาด เห็นได้เห็น แต่ผมก็ยังล๊อคหัวแกไว้ เพื่อที่จะให้หีของแกรัดควยผมมากกว่าเดิม

ผมอยากจะเย็ดสั่งสอนแกว่าห้ามไปเย็ดก็ใครมั่วซั่ว ผมทำท่าเดียวกับครั้งแรกที่ผมโดน แต่ตอนนี้กับกัน ผมให้เจ๊จีอยู่ข้างบนแทน เมียจ๋าผมสอนผมว่า ค่อยเย็ด ค่อยๆเสพความสุขตอนเย็ด ทำให้มันเป็นไปตามลำดับ ไม่ต้องที่จะรีบกระแทกกระทั้น ปล่อยให้รูหีมันปรับสภาพ แล้วค่อยเล่นให้เต็มที่ ถ้าได้เย็ดแล้วต้องทำให้สาวติดใจ ไม่ใช่เย็ดห่วยๆแบบขอไปทีสาวไม่ปลื้ม ตอนนี้เจ๊จีเสร็จไปหลายรอบ เรียวแรงไม่ค่อยมี ปล่อยให้ผมซอยควยใส่ตามใจชอบ ผมเย็ดแกแล้วเย็ดแกอีก เหมือนหมาฟัดตุ๊กตา เย็ดเสร็จไป1ทีก็เอาควยที่ชุ่มน้ำหงี่ มาเช็ดที่หน้าแก น้ำแตกก็เอาผมของแกมาเช็ด ตอนนี้ในห้องนอนแกเต็มไปด้วยกลิ่นน้ำควยของผม ที่แสบกว่านั้นผมหยิบมือถือของเจ๊จีมาถ่าย สภาพของแกให้แกดูก่อนกลับ

ผมมองดูเวลา ก่อนที่ผมจะรีบกลับบ้านมารอเมียจ๋าของผม และทำตัวปรกติ หนีไม่พ้นโดนเมียเช็คน้ำควยอีก ดีนะมาเติมทันเลยรอดตัวไป

peddo

เด็กหนุ่มแรงมีเหลือเฟือ เข๊จะหวงไว้คนเดียวก็กระไร น่าจะได้ตัวทอปของหมู่บ้านครบแน่ จะมีพี่ยามมาแจมไหมนะ

kornsnic

เส้นขอบฟ้า

สงสัยเป็นตัวท๊อปของหมู่บ้านแน่

eltas007

Kasama.ja

ถ้าไม่รีบ บรรยายการเอาให้มากหน่อยจะเยี่ยมมากครับ

1819

แฮ่มได้สาวใหญ่ตลอด ดวงนารีอุปถัมป์ ซะด้วย    แต่ ถ้าเจ๊ปู จับได้เจ้าไนท์จะซวยไหมหว่า      
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ipichai

มันเติมน้ำยังไงนะ
บอกหน่อย อยากเติมบ้าง

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

สาวแก่เจอพ่อหนุ่มปืนโตจะเหลืออะไร หลงซิครับ ::DookDig::

9toulek

จะได้สาวแก่ แม่หม้าย หรือสาวใหญ่กี่คนที่จะมาเป็นทาสยอมพลีกายให้

swss2511

ไม่นานได้เป็นขวัญใจสาวใหญ่ในหมู่บ้านแน่

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

วิชาแก่กล้าเริ่มท่องยุทธภพ งัยก้อระวังผัวเขาบ้างเด้อเล่นไปเย็ดกันในบ้านเขาเลย