ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "อม?" (EP.12)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 13, 2021, 12:59:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

จะรอดูว่าต้องใช้เวลากี่วันในการเปลี่ยนเธอ

D11T

สำนวนภาษาผมว่าดีทีเดียวอยากให้ผู้แต่งยาวกว่านี้อีกกำลังเพลินเลยขอบคุณมากครับผม

grindsaw

ถ้าเปลี่ยนโศภิตาเป็นทาสสมบูรณ์แลัวจะมีเจาะนมใส่ห่วงตีตรารึเปล่าเนี่ย

Wheel of Fortune

รออ่านตอนตาอไปอย่างใจจอจ่อเลยคร้าบ

gumpxxxx

พอเป็นแบบนี้บ่อยๆ โสถิตาก็จะไม่รู้สึกผิด

lamom

จากที่อ่านผ่านมา เหมือนคุณโศ จะยังไม่มีประสบการณ์ที่มากนัก จะละลายพฤติกรรมต้องใช้เวลา

ัuffa555

แหม เจ้าริทเนี่ยจะลองทุกท่าเลยรึไงครับ  ::Ahh::

songsak

เริ่มขยับเลเวลทีละนิดแม่โศต้องยอมทุกอย่างแน่ๆ

อัศวิน รัตนแก้ว

ความฝันผู้ชายส่วนใหญ่ ล่อลวงสาวใสๆให้ร่าน ใกล้แล้วครับ ชื่นชม และอิจฉาครับ.

saoflost

ค่อยๆฝึกวิชาคับ จะได้ไปเปิดโลกเผื่อเจอตัวละครใหม่

pankea

ริทคงต้องออกกำลังกายอย่างจริงจังเพื่อรับมือกับโศภิตาแล้วยังต้องเตรียมรับพี่สาวที่นับวันความอดกลั้นจะน้อยลงทุกทีที่เจอหน้า

NaNNz

ค่อยๆ กลินกินไปทีละนิดอย่างนี้ ดี กว่า ทีเดียวจบนะ ผมว่า มันได้ลุ้น และน่าติดตาม  รินเอ้ยยย เมื่อถึงคิวเทอ เหนื่อยแน่ๆ
" "

playzaa56

อย่าอมมันขมคอแนะนำให้กลืนครับ ::Ahoo::

DidoS

ค่อยเป็นค่อยไปเดี๋ยวก็ได้ทุกท่า รอเวลาอีกหน่อย

sthanya

นึกว่าจะตัดเป็นรูแล้วค่อย ๆ เสียบเข้าไป