ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กำลังแต่งเรื่องใหม่ อยากขอไอเดียเพื่อนๆ

เริ่มโดย ton_tp, กันยายน 13, 2021, 05:33:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton_tp

ผมชอบแนว incest พ่อกับลูกสาว

กำลังแต่งเรื่องใหม่  พล็อตเรื่องมีแล้วโดยได้มาจากเรื่องจริงของพ่อกับลูกสาวคู่หนึ่งที่มีเพื่อนเล่าให้ฟัง   มีชื่อเรื่องเรียบร้อย

เพื่อนๆ สมาชิกมีอะไรจะแนะนำผมไม๊ครับ   ผมเปิดฟรีความเห็นว่าควรจะใส่รายละเอียดอะไรแบบไหนลงไปในเรื่อง

ลองไปอ่านผลงานเรื่องที่แล้วของผมดู  พร้อมติชมคอมเมนต์ได้  แบบหยาบๆ ตรงๆ ก็ได้ครับ  ผมอยากได้ไอเดีย

https://xonly8.com/index.php?topic=249190.0

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ผมถนัดแต่แนวแม่กับลูกชาย  เพราะชอบสาวใหญ่   คิดไว้หลายเรื่องแล้วแต่ไม่ลงนานแล้ว   เพราะรำคาญพวกแสดงความเห็นไม่สร้างสรรค์  เอาแต่ติจนหมดกำลังใจ

แนวที่ผมชอบนานมาแล้ว  จะเป็นแบบลูกโดนโจรบังคับให้เอากับแม่ตัวเอง(ยิ่งลูกอายุน้อยๆยิ่งมัน)   แล้วแม่ติดใจหรือว่าเอากันจนท้องเลย   อ่านทีไรแล้วตื่นเต้นทุกทีลองจินตนาการว่าถ้าเราอยู่ในสถานการณ์แบบนั้นจะเป็นอย่างไร

::Doubt::  ▪แต่ถ้ามองในเชิงตรรกะแล้ว   เรื่องพ่อกับลูกสาวมีความเป็นไปได้มากกว่า  ไม่ว่าจะจากวิธีการใดทั้งอารมณ์พาไปหรือข่มขืน   เพราะโดยธรรมชาติผู้ชายจะแก่ช้ากว่าผู้หญิง   และมีความต้องการทางเพศและมีวัยเจริญพันธุ์ที่ยาวนานกว่าผู้หญิง  อย่างผู้ชายบางคนอายุ 50-60 ก็ยังดูหล่ออยู่  บางคนอายุ 60-70 ก็ยังมีลูกได้เลย   แต่ถ้าผู้หญิงนี่แม้ว่าในทางทฤษฎีจะสามารถมีลูกได้ถึงอายุ 50  แต่ในความเป็นจริงแค่ 30 ปลายๆก็เริ่มมีปัญหาการตั้งครรภ์แล้ว.
▪▪แต่อย่างไรก็ตามก็มีข้อยกเว้นเหมือนกันครับ  ผู้หญิงหลายๆคนอายุ 40-50 กว่าๆ  หลายคนก็ยังมีความต้องการทางเพศอยู่ไม่ได้หมดไปตามวัย  หลายคนก็ยังสวยเซ็กซี่ดึงดูดทางเพศ   น่าเย็ดอยู่   อย่างผมเวลาเที่ยวกะหรี่ก็มักจะเลือกคนอายุมากๆสัก 40-50 กว่าเป็นหลัก   เพราะหลายคนก็ยังน่าเย็ดอยู่   คนที่ผมเคยเที่ยวที่อายุมากที่สุด คือ 59 ปี   ถึงแม้จะแก่แต่ก็ยังน่าเย็ดอยู่  ผิวก็ไม่ค่อยเหี่ยว  ตูดใหญ่   หมอยดก   นมก็ใหญ่หย่อนแค่นิดเดียวตามวัย   หัวนมก็ยังไม่ดำแค่ออกน้ำตาลเท่านั้น.

::Angry::  อีกแนวที่ไม่ค่อยมีคนแต่งคือ Incest  Gay  แบบลูกอัดถั่วดำพ่อ  แบบลูกชายทะเลาะกับพ่อ   แต่ลูกแข็งแรงกว่าเลยจับพ่อแก้ผ้าแล้วอัดถั่วดำจนพ่อติดใจ  อยากโดนลูกอัดถั่วดำประจำเลย   จนลูกพาพวกมารุมอัดถั่วดำพ่อสักยี่สิบคนจนตูดบานหมด  ตอนหลังเปลี่ยนมาขออัดถั่วดำลูกบ้างลูกก็ยอม

bridgerman

จะแต่งเรื่องยาวๆไปเลยไหมล่ะครับ เพราะดูเรื่องตัวอย่างที่ให้มาก็น่าจะแต่งซีรี่ย์ยาวๆได้ไม่ยาก และชอบมากตรงที่เป็นผู้หญิงเล่า ติดนิดเดียวแต่ก็สำคัญในเรื่องนั้นคือไม่มีบทเล้าโลมก่อนเข้าบทบนเตียง หรือพูดง่ายๆไม่มีบทยั่วน้ำลายมาก่อนหน้าเลย มันเลยดูทื่อๆไปหน่อยเวลาจะได้กัน

ส่วนไอเดียที่จะแนะนำนะครับ แบบซีรี่ย์เรื่องยาว คือลูกสาวอยากเป็นดารานางแบบ แล้วพ่อต้องจำใจเป็นผู้จัดการ ต้องถ่ายแบบแนวเซ็กซี่ ประกวดนางงาม แคสติ้งดารา แล้วเจอแต่คนหื่นๆ พ่อต้องคอยเป็นที่ปรึกษา ทำไงให้ดูเซ็กซี่ เลือกชุด ซ้อมบทให้ ลวนลามไปทีละนิด แล้วตามแอบดูไปด้วย หวังว่าจะพอเป็นไอเดียให้ได้นะครับ