ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับนักเรียนดีเด่น ตอน 7

เริ่มโดย zuper, กันยายน 13, 2021, 11:21:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

axolotss

เนื้อเรื่องน่าติดตามซับซ้อนมากครับ

taka95

ว่าแต่ พี่เบญจะมาเผยความลับเรื่องโรสให้มาร์คฟังทำไม

Pap Nuttawut

targus

kokkum

สงสัยแยมก็จะชอบมาร์คแล้วเหมือนกัน

sun_307

ความลับของโรสถูกเปิดเผยมาทีละเรื่อง แต่ทำไมโรสมีความลับมากจัง ตามลุ้นๆครับ

winnythepooh

พี่เบญเป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องนี่เอง

abrahamnoman

windy007

สรุปคืนนั้นยังไม่รู้เลย ว่าใครได้มาร์คไป

lit260499

พี่เบ็ญเป็นคนเปลี่ยนให้โรสเป็นสาวเปรี้ยว ที่หื่นขึ้นมานี่เองแล้วใครเป็นคนทำให้มารค์ในคืนวันนั้นละนี่ยังเป็นปัญหาที่คาใจอยู่นะ

gamemer

พี่เบญฝึกอะไรให้โรสบ้างนะ แต่ดูแล้ว น่าจะเยอะและอาจถึงขั้นเสียตัวให้กับชายอื่นแน่เลย ความลับของโรสจะมีอะไรบ้างนะ รอนิดตามตอนต่อไปครับ  ::Thinking::

hart

rongler2524

catoon

กว่าจะได้รู้ความลับน่าว่าจะเสียนำ้ไปหลายรอลนะ

ตัวกลม สวมแว่น