ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

ภาคต่อไปหากนายต้นหลุดออกมาได้เพื่อมาแก้แค้นน้องสาว..นายกายคงต้องปกป้องโดยรับกระสุนแทนณัฐกานต์แน่ๆ..เอาความรู้สึกของตัวเองเป็นที่ตั้ง555ถึงจะไม่ได้รักแต่ก็ผูกพัน(นอนด้วยกันมาเป็นเดือน)แต่อาจจะเซอร์ไพรซ์นิดๆก็ได้นะที่สาวแว่นอาจจะเป็นญาติกับกลุ่มพยัคฆ์ภูผาคราวนี้นายกายเลยได้กลายเป็นเขยทั้ง2กลุ่มคู่อริ..

Nal

winnythepooh

เจ้ามามาบอกรักแบบนี้ แล้วฮาเลมของหนุ่มกายจะทำยังงัยต่อไป

jaojom

นัฐไม่ธรรมดาจริงๆ ใจกว้างด้วยนะครับ สมแล้วที่เป็นลูกสาวเจ้าพ่อ

C-Runners

ขิบหายคูณ 4 แปลว่า สาวๆ 4 คน รู้เรื่องทั้งหมดแล้วใช่มั้ย ซวยละคร้าบบบบ

Nyesss

อ่านสนุกมากเลยมีเนื้อเรื่องหลายไปแบบชอย

motown

ณัฐกานต์ แสดงความรู้สึกให้เห็นแล้ว ต่อไปน่าจะต้องการอสดงความเป็นเจ้าของแล้วล่ะ

bbkja555

lit260499

ยังไม่น่าจะจบนะ เรื่องกำลังสนุกขอให้มีตอนต่อไปนะ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: kaku1234 เมื่อ กันยายน 14, 2021, 12:26:26 หลังเที่ยง
ภาคต่อ คือบทสร้างฮาเรผ้มส่งท้ายขัวๆ
จะลงเอยอย่างไรเมื่อณัฐชอบกายแล้ว

แมวหง่าว

เอาตูดคืนละสองที
มีหรือที่จะไม่หลงรัก

นัทโตะ

ไม่ต้องแต่งให้นายต้นบุกมาถึง รพ. ก็ได้ ผมเบื่อบทละคร,หนังแนวนี้ละ เอาดิบๆแบบโดนจับไปนี่ล่ะ 55555

pankea

นายต้นจะโดนอะไรบ้างชักอยากรู้ซะแล้ว ในเมื่อตกอยู่ในมือของผู้ที่คิดจะเอาคืน แต่ที่แน่ๆคือณัฐกานรักกายแน่นอนแต่จะส่งผลถึงสาวอื่นหรือไม่นี่คือปัญหา

eak111