ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

นึกอยู่เหมือนกันครับว่าต้นอาจหลุดมาได้ แต่พระเอกเราคงช่วยอะไรนัทไม่ค่อยได้หรอก แต่ซึนๆ อย่างนี้ สาวๆ ชอบนักแล
ขอบคุณครับ
ตาลคงจะรู้สึกถึงความเบิกบานของการเป็นฝ่าย รุม บ้างละครับ อาจจะติดใจก็ได้

donki

ก็อยากให้พระเอกเองได้แสดงความกล้าหาญและแสดงฝีมือทางด้านอื่นที่ไม่ใช่ทางด้านบั้นเด้าบ้างแต่ก็ดีใจครับที่มีการเปลี่ยนแปลงบทเพราะอันเก่าจะดูจบแบบเรียบๆ ไปนิดนึง

ัuffa555

อยากมีซีนให้พระเอกโชว์เทพบ้างเหมือนกันนะครับเนี่ย

Alan

ถ้าตามะล็อตหนังไทย...
มุดท้า พระเอกของเราต้องได้เป็นผู้กุมอำนาจทั้งหมด โดยมัณัฐเปณภรรยาที่ยอมตาม ส่วนเรื่อง sex นั้น ผมไม่เน้นแฮะ ยังไงก็ได้...

naja313

tango2003

เนื้อหาดีเข้าขั้นบทละคร อ่านเพลินเลย
นายกายน่าจะไม่รอดมือมาเฟียสาวแน่

twchai

ณัฐน่าจะโดนนายต้นมาแก้แค้น​ แล้วนายกายมาบังกระสุนไว้

onzoul

คิดว่าต้นรอด กลับมาแก้แค้นแต่ถูกรู้ทันแล้วยำกลับ ต้นค่อยเข้า รพ.บ้า

ads_s7

araiwaaa

จริงๆตอนอ่านก็คิดนิดๆนะว่า ซวยแล้วงานนี้โดนเอาคืนแน่ แต่ไม่ได้คิดว่าจะมายิงกันที่รพ.หรอก กะว่าจะยาวต่อไปอีกคือหายไปกบดานซักพักค่อยกลับมา

Kompaphat

ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามผลงานมาก เหมือนดูหนังแอ๊คชั่นอีโรติก รักหลายเส้า น่าสนุกมาก พล๊อตเรื่องน่าสนใจมาก

somte

manote

mtl777

สนุกมาก อยากให้กายทำเป็นฮาเร็ม 4 สาวเลย เพลินแน่ๆ