ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Popeye5555

มากันครบทีม ตอนจบก็ปิดจ็อบที่ฮาเร็มแน่นอน

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ในที่สุด คุณณัฐก็ช่วยตาลออกมาได้แต่สภาพทีออกมาผมว่าต้องเข้า ไอ ซี ยู แล้วครับ

[email protected]

น่าจะภาค2 นะคับกำลังสนุกเลย ไม่น่ารีบจบเลย

terapoong48

NNGGOO

มาถึงขนาดนี้ ณัฐคงไม่ปล่อยกายไปเฉยๆแน่  คิดว่าต้องเป็นเจ๊ใหญ่ของฮาเร็มมากกว่า

blackjack

elelle

คิดแค่ว่าไม่ตาย แต่กลับมาหาทางล้างแค้น

alpha7

จรัญ บุญชู

myfino262903

OMG อย่าบอกนะว่า จะมีการแก้แค้นเกิดขึ้น น้องเต้ยก้อยังไม่ได้เจอ น้องตาลก้อเพิ่งมา สาวแว่นก้อยังไม่ได้ทดแทนคำแนะนำ พระเอกจะตายแล้วเหรอ  ไม่น่าเลย

test1234

จับทำเมียให้หมดเลยกาย

chatjane4234

ในเมื่อต้นยังไม่ตาย ก็มีโอกาสที่จะกลับมาแก้แค้นได้เสมอ ความผิดพลาดเพียงนิดเดียว ผลลัพธ์อาจกลายเป็นเรื่องใหญ่ก็ได้

Jaker1234

เรื่องเดิมจัดสาวๆๆทุกคนที่โดนนครับ รอบนี้ไปปรับเปลี่ยนเนื้อเรื่องนิดหน่อยอ่านไปสนุก  สนใจอ่านต่อมาก็ครับ

Kingmar

ยอมรับว่านึกว่านายต้นจะฉลาดลงเปลี่ยนรถก่อนถึงจุดนัดพบตามแผนของณัฐ แบบนี้ก็ดีนะให้มีชะตากรรมสยองสมกับที่ทำหน่อย