ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูประกายดาว3 ก๊อปมา

เริ่มโดย imeantet, สิงหาคม 11, 2013, 11:12:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

imeantet

### ตอนที่ 3 ###

พี่จันทร์ฉายโกรธครูประกายดาวกับผมอยู่นาน
(อันที่จริงเธอเริ่มคุ้นเคยกับผมแล้วในฐานะลูกศิษย์คนโปรดของน้องสาว แต่ไม่เคยรู้ว่า
ผมคือแมวขโมยเตียงเธอทุกคืนวันเสาร์) หากไม่รีบให้พี่จันทร์หายโกรธผมคงขาดใจตายแน่
"พี่จันทร์ยังโมโหดาวอยู่เลย พี่เขาว่าใหญ่ เป็นแมวขโมย"
"งั้นใหญ่จะไปขอขมาต่อหน้า" ผมยืนยันแม้ดาวจะทักท้วง เย็นวันหนึ่งผมจึงไปที่คอนโด
รอประเดี๋ยวพี่จันทร์ฉายก็กลับ เห็นหน้าผมหน้าเธอก็ตึง ตาเขียว ผมยกมือไหว้
กล่าวรับผิดและขอขมาที่ล่วงเกิน พี่จันทร์คงไม่รู้จะทำอย่างไรเนื่องจากน้องเธอก็เป็นใจอีก
ทั้งเราก็มีอะไรกันเกินกว่าจะหยุดแล้ว "เอาละ ยกโทษก็ได้ แต่จำไว้ ลูกผู้ชายต้องกล้า
ต้องเข้าออกตามประตู" ผมรับคำ หลังจากวันนั้นผม ก็เลยไปหาดาวในขณะที่พี่จันทร์อยู่บ้านด้วย
เวลาผ่านไปสักระยะเธอก็กลับเป็นกันเอง ผมกับดาวสวีทกัน แม้จะเห็นเธอก็ทำเมินเฉย ต่อมา
เราชักจะลามปามโป๊กันมากขึ้น พี่จันทร์ก็ดุเอาบ้างแล้วมักหลบไป ปล่อยโอกาส พี่จันทร์ใจดีสุดๆ
เช่นครั้งหนึ่งเรานั่งอยู่ในห้องนั่งเล่นด้วย กันกับพี่จันทร์ด้วย ดาวกับผมเริ่มแสดงหนังเรทอาร์
พี่ดาวจึงไล่ "ยัยดาว พาผัวไปทำกันในห้องนอน ตรงนี้ฉันจะดูหนัง" "ดูหนังเอ๊กซ์
เอาไหมพี่จันทร์" "ยายบ้า" แล้วพี่จันทร์ก็ไล่ตะเพิด
ดาวกับผมก็พากันเดินเข้าห้องนอนแก้ผ้าเล่นจ้ำจี้กันจริงๆ พี่จันทร์สวยแบบเรียบร้อย
ไม่ใช่สวยยั่วๆอย่างน้องสาว แต่เป็นสาวออฟฟิศ บุคลิกดี สวมแว่นกรอบโต
น้อยครั้งที่จะแต่งตัวโชว์เนื้อหนัง แม้อายุเกือบยี่สิบเก้าแล้วก็มี เสน่ห์ ผมเองแอบมองบ่อยๆ
บางครั้งอยากลองจีบแต่ก็เกรงใจน้องดาว เย็นวันหนึ่งผมไปถึงคอนโด พี่จันทร์เลิกงานกลับถึงบ้านก่อน เธอยัง
สวมชุดทำงานอยู่แต่ถอดเสื้อสูทชั้นนอกออกแล้ว วันนั้นเธอปลดกระดุมเสื้อเชิร์ตออกสองเม็ดบน
นั่งเอกเขนกดูทีวี ผมไปสมทบนั่งเก้าอี้ ใกล้ๆ แล้วก็เผลอแอบมองพี่จันทร์ ... มองนานกว่าที่เคย
สายตามผมแอบลอดผ่านกระดุมสองเม็ดที่ปลดไว้ลอบเห็นเต้าอวบขาว เริ่ม จินตนาการว่าจะปลดเม็ดที่เหลือ
เราต่างนิ่งเงียบ ผมมองอยู่นานจนเธอต้องรู้ตัว แต่พี่จันทร์ก็มิได้ปิดหวงอาหารตานั้น เธอตะแคงงอเข่า
บนโซฟาเห็นปลีน่องขาวไปถึงปลายขาอ่อน ผมอดใจไม่ไหวจึงลองหยอก "พี่จันทร์รู้ตัวไหมครับ
เวลาหัวเราะน่ารักจัง" เธอเฉย ยังคง จ้องดูทีวีต่อ ผมเลื่อนไปนั่งบนโซฟาด้านปลายเท้า
จับน่องเธอบีบเบาๆ พี่จันทร์ขยับชักเข่างอขึ้นอีกหน่อย กึ่งหลบ ... กึ่งเปิดพื้นที่ให้ผมนั่ง
กระโปรงเธอร่นขึ้นไปอีกเผยให้เห็นขาอ่อนกว่าครึ่งท่อน มือผมคงจับน่อง บีบเบาๆ ลูบเล่นอยู่นาน
พี่จันทร์ยังเฉย ผมเลื่อนมือสูงถึงเหนือ เข่า "ใหญ่ อย่าซนค่ะ ... นั่นดาวมาแล้ว"
ประตูกำลังจะเปิด พี่จันทร์รีบชักขานั่งกอดหมอนดูทีวีเหมือนปกติ น้ำลายผมแทบหยด กำลังมี อารมณ์
นั่งคุยสักพักผมจึงจูงมือดาวเดินเข้าห้องนอน ปิดประตูแล้วจับดาวแก้ผ้าปล้ำด้วยความหื่นกระหาย
แทนที่จะเอาบนเตียง ผมปล้ำ ดาวบนพื้นตรงประตูนั้น เสียงเราดิ้นถูกประตู ... กุกกัก ... โครม ...
เป็นระยะๆ ผมทำดาวอย่างร้อนแรงจนเธอร้องครวญคราง บางครั้ง ร้องดังลั่นจนเชื่อว่าพี่จันทร์ต้องได้ยิน
ปี้ดาวรุนแรงอย่างนั้นถึงสองยก ห้าทุ่มเศษ ดาวหลับแล้ว ผมเปิดประตูออกมาเห็นพี่จันทร์ยังดูทีวี อยู่
"ดึกแล้ว ใหญ่กลับนะครับ" เธอยืนอยู่ ผมก้าวไปใกล้ แทนที่จะยกมือไหว้ลา
ผมจับมือแล้วลามไปโอบเอว พี่จันทร์ยังยืนเฉย ผม โอบเอวกอด แล้วถอดแว่นตาเธอ ช้อนคางขึ้น
มองพิศโดยปราศจากแว่นแล้วจึงเห็นพี่จันทร์หน้าคม สันจมูกสวย ผมจูบหน้าผาก แก้ม กำลังจะประกบปาก
"อย่าค่ะใหญ่ เดี๋ยวดาวว่าเอา" แล้วพี่จันทร์ก็ผลักอกผมห่างออก
ผมตัดใจหยุดไว้ก่อนเพราะเพลียกับดาวไปมากแล้ว "พรุ่งนี้ผมจะมาตอนเช้า
พี่จันทร์อยู่บ้านนะครับ" "ใหญ่ก็มาหาดาวซิ พรุ่งนี้พี่ต้องไปทำงาน" เธอค้อยขวับ
ผมจึงกลับ มั่นใจว่าคงได้ฟัน พี่จันทร์เร็วๆนี้แหละ เช้าวันเสาร์ ผมไปคอนโดอีก แต่พี่จันทร์ออกไปแล้ว
คุยกันสักพักดาวก็สะกิดผม เราแก้ผ้าเริ่มบรรเลงกันที่โซฟา กอด รัด ไล้โลม ดูดด่ำ
กันอยู่พักใหญ่จนผ่าวร้อน ดาวคุกเข่าลงกำท่อนทองรูดเล่น ดูดเลียยั่วจนผมต้องคราง
ดาวเล่นมันได้สักพักเราทั้งคู่ก็ ตกใจ ประตูห้องเปิด พี่จันทร์เข้ามายืนพิงประตู
ขณะนั้นดาวกับผมล่อนจ้อน มือดาวยังกำลำเนื้อที่แข็งปั๋งโผล่หัวโตล้นมือเห็นแดงแจ๋ พี่
จันทร์ยืนจ้องสักอึดใจแล้วก็ขยับเดิน "ขอโทษนะ ลูกค้าเข้าเลื่อนนัด พี่เลยกลับมาบ้าน"
เธอก้มหลบ หน้าแดง รีบเดินเข้าห้องนอน ดาวกับ ผมตื่นจากตะลึง ผมชวนดาวเล่นต่อ "พี่จันทร์คงตกใจนะ
พี่เขาน่าสงสาร ไม่มีคู่อย่างเรา" ผมได้ทีจึงแกล้งถาม "ดาว เราชวนพี่จันทร์เล่น
ด้วยเอาไหม" ดาวพยักหน้า แล้วเธอเองเป็นฝ่ายจับงวงผมเดินจูงโทงๆไปห้องนอน ห้องไม่ได้ล็อก
พี่จันทร์นั่งหน้ากระจก กำลังเกล้าผม มวย เธอยังอยู่ในชุดทำงานแต่ถอดเสื้อสูทออกแล้วเหลือแต่เสื้อซับใน
"ว้าย มาทำไมกัน จะใช้เตียงหรือ" "ขอใช้เตียงหน่อย แต่จันทร์นอน ด้วยกันนะ"
ดาวตอบพร้อมกับจูงงวงผมไปใกล้พี่สาว พี่จันทร์หันหน้าหลบ ผมจูบ ถอดแว่น แล้วจับเธอยืนขึ้น
ดาวช่วยถอดเสื้อผ้าพี่ สาวออกจนหมด นมเธอสวยมากแทบไม่น่าเชื่อว่ายอดปทุมยังเป็นสีชมพู ผมจูบตะโบมด้านบน
ส่วนด้านล่างดาวจัดการ พี่จันทร์คราง เธอ ร้องดังเมื่อลิ้นดาวฉกแซะร่องผัก ดาวช่วยทั้งผัวทั้งพี่สาว
เธอฉุดจันทร์นั่งลง "จันทร์ลองดูดซิ ถ้าดูดเก่งๆผัวหลงนะ" จันทร์ค้อน "ผัว
ดาวๆก็ดูดซิ" แล้วจันทร์ก็ยอมลองจับ ใส่ปาก เป็นครั้งแรก ...
ผมลูบหัวเธออย่างเอ็นดูแม้มันไม่เสียวนัก เธอยังต้องฝึกอีกมากจึงจะ เก่งอย่างน้องสาว
พอพี่จันทร์ชักเครื่องร้อนผมก็จับเธอยืน อุ้มเธอวางบนโต๊ะหลังพิงผนัง
ผมยืนแล้วจรดเจ้าแท่งยาวเจ็ดนิ้วที่ปากถ้ำ "จันทร์จ๋า มีผัวเสียทีนะ"
กดหัวมันชำแรกรูสวรรค์จนจันทร์กลืนมันเข้าไปกว่าครึ่งดุ้น จันทร์มองจ้องมันทั้งหวาดทั้งเสียว
พอสุดก็ชักเข้า ออกถี่ขึ้นๆ พี่จันทร์ร้องครางเบาๆ ผมจับใหล่เธอไว้ ส่วนดาวก็ดูดนม
เย่อกันท่านั้นจนจันทร์เสร็จบนโต๊ะเครื่องแป้ง เราสามคนเล่นกันต่อ อีกหลายยก
พี่จันทร์นมโตแต่หุ่นคอมแพคท์ ผมสามารถอุ้มเธอเล่นได้ทุกท่า ส่วนน้องดาวก็สุดยอดฝีมือ
เสาร์อาทิตย์นั้นเราแทบไม่ได้ใส่ เสื้อผ้ากันเลย
หลังจากวันนั้นผมกับสองสาวก็สมสู่กันบ่อยยิ่งขึ้นเพราะไม่ต้องพะวงหลีกเวลา
จากนั้นผมก็ไปนอนค้างกับสองพี่น้องบ่อยขึ้น 

suriyamahajit