ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง ตอนที่ 9 เคลียร์ไม่จบ

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, กันยายน 15, 2021, 09:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

จากข้อความไม่น่ารอด แล้วจะยังไงต่อละที่นี้

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

swss2511

เจตามมาซ้ำสิ่งที่พี่โนชคิดคงเป็นจริง

ballzae

อยากฟังในมุมของพราวจังว่าคืนก่อนทำไรไปบ้างหรอ แต่แบบนี้แลกคู่ก็อาจจะดีกับทุกฝ่ายนะ

kapomman

แต่ละท่านคิดว่าเมื่อคืนมีการเลยเถิดถึงขั้นไหนกันบ้าง  โดยส่วนตัวคิดว่าน่าจะจัดกันไป1ยกแล้ว

Lee Si-woo

Hamleg

อ้างจาก: 1819 เมื่อ กันยายน 15, 2021, 11:42:24 หลังเที่ยง
"ไม่คิดถึง ช่วงเมื่อคืนของเรา"  แสดงว่า เจ กับ พราว   เผยความสัมพันธ์ เกินเลย กว่า ที่พราว ตกลงกับโนช แล้ว มั้ง ใน ห้องน้ำพราวแค่ซัก หรือ ม๊วบๆ แต่ หลังจาก ที่โนช หลับ จะถึงขั้น ออรัลให้กันและกันหรือเปล่า แล้ว ทำไม ต้อง มาเที่ยวบ้านเจ  พราว จะตามเก็บงานกับเจ  รู้กันและกันขนาดไหน     จริงๆไม่อยาก ให้แลกคู่เลย    แบบว่า ให้โนชเห็นคาตา แล้วถอยออกมา แบบ แมนๆ  ไม่แคร์ พราว ดีกว่า  นักเลงดี
แล้วไปเจอคน ใหม่ที่ดีกว่า สด กว่า สวยกว่า พราว ดีกว่า
เจ็บแต่จบ  ปล่อยให้ผู้หญิง มักมาก แบบพราว  เสียดายความดีของโนช ดีกว่า   โนชโง่ มานานกับพราว  เลิกกันไปต้องให้ พราวเจ็บกว่าโนช   ส่วนเจ ก็ต้องบ้านแตก   ไปแอบมีชู้กับคนอื่นจนผัวชาวบ้าน ตัด เป็นขันทีเลย  เบื่อแล้ว NTR แบบ ผู้ชายเจ็บ และ บื้อโง่ฝ่ายเดี่ยว 555

เห็นด้วยครับแนว NTR แบบผู้ชายเจ็บดูโง่ ไม่ค่อยชอบครับ ต้องแบบจับได้ทีหลังล้างแค้นและหญิงเจ็บกว่าสองเท่าครับ

moderndoc

แอบเย็ดกันกลางดึกแน่ๆ
แถมพราวยังยอมเจ อีกก

trakara

NaNNz

อ่อยเนอะ อ้อร้อ แท่ แม่นางงงง อ่านแล้วคันยุบยิบในใจ 555
" "

devilzoa

TuTee

เริ่มจะเข้าใกล้จุดปวดตับแล้วสินะ

ปล.ยังรอติดตามอยู่ครับ ถ้างานยุ่งมากค่อยๆเขียนก็ได้ งานคุณภาพอยู่แล้ว  ::YehYeh::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: TuTee เมื่อ กันยายน 24, 2021, 07:38:26 หลังเที่ยง
เริ่มจะเข้าใกล้จุดปวดตับแล้วสินะ

ปล.ยังรอติดตามอยู่ครับ ถ้างานยุ่งมากค่อยๆเขียนก็ได้ งานคุณภาพอยู่แล้ว  ::YehYeh::
ขอบคุณมากๆครับที่ชอบ
งานยุ่งจริงๆครับ จะพยายามมาต่อตอนต่อไปครับ
.....
สงสัยเรื่องต่อไปต้องเขียนให้เสร็จซัก 80% ก่อนถึงเอามาลงดีกว่าครับ
::Dozy::

Blackmay