ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ สาวใหญ่ คาวสวาท 3

เริ่มโดย bangkok34, กันยายน 16, 2021, 06:34:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

ก่อนอื่นต้องขอโทษในตอนที่ผ่านมาด้ววครับที่ค่อนข้างน้อย และรวบรัดเกินไป ลอกว่ามันมีสาเหตุ ที่ สา เป็นแบบนี้
ตอนที่3
    ไอ้หน่มกำลังช้อก ในภาพที่มันกำลังเห็น  แม่เลี้ยงบอกเข้ามาสิรออะไร มันเก๋กังๆ เพราะกลัว หากแม่เลี้ยงกุ้งรู้วา
มัน....กับ ลูกสาวคนโตละก็ ชิปหายแน่ๆ เอ่อ่ ผมทำไม่ได้ครับ มันรีบ เดิน กลับห้อง ด้วยความกลัว  กลับมาที่แม่เลี้ยง
เธอใส่เสื้อผ้า ละนั่ง ยิ้มที่มุมปาก เหมื่อนเสือ เจอเหยือ โอชะ หึๆ เด็กหนุ่มแบบนี้ ละ ชอบ ฉันจะไม่ให้เธอรอดมือฉันหรอก
เวลาผ่านไป เกือบๆ1 อาทิตย์ ไอ้เจ้าMAX พยายามหลบหน้า แม่เลี้ยงสุดสวยคนนี้เพราะ  รู้สึกผิดที่ไปทำ บัดสีลงไป
MAX เดียวมาหาฉันหน่อยนะ มีไรจะถามนะ ได้ครับ แม่เลี้ยง   อ่อ เข้ามาสิ สิ้นเสียงเคาะประตู  แม่เลี้ยงกุ้ง นั่งเก้าอี้
ในชุด รัดรุป เปิดอกกว้าง ทำเอาหลายๆคนใจไม่อยู่กับตัว ไอ้หนุ่ม ตาโต มองนม เหมื่อนแม่เลี้ยงเธจะรู้ มองไรหืม
ไม่เคยเห็นหรอ เปล่าครับขอโทษครับ  มานี้ เดินมาฉัน ขอถามไรหน่อย ปีนี้อายุเท่าไรหืม 20 กว่าแล้วครับ อืมๆดี
แล้วเคยเที่ยว ผู้หญิงไหม ไม่เคยครับ กลัวติดโรค แล้วแฟนละ มียัง ไม่มีครับ แม่เลี้ยงตอบความจริง สักแปบ เธอ รุกใส่
กระซิปที่หู รู้นะ แอบดูนม ดูฉันช่วยตัวเอง เมื่อหลายวันก่อนนะ ใช้ไหม ไอ้หนุ่มถึงกับ ตัวเกร่ง  ต่อให้มัน หื่น หรือมี
อาวุธ สุดใหญ๋ยาว  แต่มันก็ ทำอะไรแบบนี้กัเจ้านายมันไม่ได้  แม่เลี้ยงครับ ผมทำไม่ได้ มันไม่ค่อยดี ทำกับเจ้านาย
ตัวเองแบบนี้มัน เหมือ่น กินบนเรือน ขี้บนหลังคา  ชิ เจ้านายสาวใหญ่ บอก แล้วถ้าฉันสั่งให้ทำละ จะทำไหม
แต่ว่า ไม่มีแต่ ฉันสั่ง ครับๆๆๆ แม่เลี้ยงเธอ ค่อยๆ ลูบเป้ากางเกง และ รูดซิป ดุ้นมันดีดตัวออกมา แม่เลี้ยงถึงกลับตาโต
โอโห MAX เธอ คนไทยใช้ไหม ทำไม ใหญ่ ยาวขนาดนี้  คนไทยแท้ครับแม่เลี้ยง พูดจบ แม่เลี้ยงทำการถอกหัว
ออก แล้ว จุฟ ที่หัวและ ทำการดูดหัวละอมเข้าไปทั้งลำ ซ้วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บ้วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เธอดุดแบบคนกระหาย

ทั้งดูดทั้งเลีย ทำเอา ไอ้หนุ่ม ตัวเกร่งด้วยความเสียว จนร้องออกมา อ่า า า า า า า า  ซี้ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด
โอ้ย แม่เลี้ยงผมเสียวควย แม่เลี้ยงเธอ ดูดควยเด็กหนุ่มไปละมองตาด้วยสายตา SEXY เอามือชักดุ้นแล้ว เลียเน้น
ที่หัว เน้นๆ ทำเอาไอ้หนุ่มทั้งแอ่น ทั้งเด้งควยสู้ เสียวหรอ หนุ่มน้อย ครับ เสียวสุดๆ พูดจบเธอก็ดูด หัวควยที่แดงสดๆ
อย่างรุ่นแรง ซ้วบๆๆๆๆๆๆๆๆ พรุบๆๆๆๆๆ อ่า า า า า า า า า  แม่เลี้ยงผมจะไม่ไหวแล้ว  เธอดูดหัวแรงและไวขึ้นๆๆ
พรวด พรวด น้ำเสียว ได้พุ่งเข้าเต็มปาก เธอดูดกินจนหมด แล้วจุฟที่หัว แล้วยิ้ม อร่อยมาก ต่อไปตาเธอแล้ว
แม่เลี้ยงจูงมือ MAX เด็กหนุ่ม ไปที่ห้อง เธอให้เด็กหนุ่มถอดชุด ให้ นมขนาดใหญ่ หุุ่นอวบอัด และโคกหีที่ใหญ่

เธอนอนลงละให้MAX เด็กหนุ่มถอด กกนให้ มันตาโตละบอก นมสวยมากครับ ไอ้หนุ่ม นอน ทับ แล้วดุดหัวนม
ทั้งขย้ำ ทั้งบีบ อย่างเมามันมือ ทั้งดูด เลีย ที่หัวนม เน้นๆทั้งดูด กัดหัวนมเบาๆแล้วดึงๆ บี้ๆ ทำเอาแม่เลี้ยง ถึงกับแอ่นนม
ให้ดูด อู้ย ย ย ย ย ย MAX อย่างนั้นละ แรงๆ เน้นๆ ขย้ำแรงๆ ฉันชอบ อ่า ซี้ดดดดดด  แม่เลี้ยงสาว ทั้งแอ่นทั้งเด้ง
อู้ยๆๆๆๆ ไอ้หนุ่ม ไล่ลงมาที่โคกสวาทที่ใหญ่มาก โหนก นูน ขน ที่ไม่เยอะเกินไป กลิ่นน้ำเสียว  แคมสวาทที่แฉะสุดๆ

มันจับขาแม่เลี้ยงสาว แยกออก แล้วก้มลง ดมกลิ่นโคกสวาทอย่างชื่นใจแล้วตวัดลิ้นดูดเลีย มันทั้งดูดเลียคว้านลิ้นดูดเลียหี
แม่เลี้ยงสาว กุ้งอย่างกระหาย ซ้วบๆๆๆๆๆ แลบๆๆๆๆ ดูดๆเน้น เม้ม จน แม่เลี้ยงสาวถึงกับเด้น ร่อนสู้ลิ้น ไม่มีถอย
ซี้ด ด ด ด ด ด ด ด ด อ่า า า า า า า อู้ย เสียว ดูดเน้นๆ เม้มๆ แตดฉันด้วย  อู้ย เสียว ไอ้หนุ่มก็ ดูด หีดูดแตดสู้
แบบไม่ถอยเช่นกันขนาดที่ ดูดนั้นมันหยิบ ขอบตาแพะใส่ที่เงี้ยงควยมัน ดูดหีดูดแตกจน ตอนนี้ แม่เลี้ยงสาว ถึงกับ ปากสั่น
MAX เอาฉันเถอะไม่ไหวแล้ว ฉันต้องการมัน  ได้ครับ แม่เลี้ยง มันจับ แม่เลี้ยงสาวยกขาท่ายกล้อ ขนาดที่ควยมัน
จะกดลงหี MAX นั้นอะนะ มีขนรอบๆ หัวควยด้วย อ่อ ขอบตาแพะครับ แม่เลี้ยงรับรอง จะเสียว สุดๆ พูดจบมันก็กดควย
พรืดดดดดดดสุดด้าม โอ้ยยยยย MAX แน่นจัง คับมากๆ ค่อยๆ นะ ฉันไม่ได้โดนมานานมาก  ครับๆ เบาๆครับ มันต่อยๆ
สาวควยและซอบเนิบๆ แต่เน้นไว พับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซี้ด ด ด ด ด ด ด ด ด  อู้ยMAX ทำไมมันคันยิบๆในหีฉันเนี้ย
ขอบตาแพะไงครับแม่เลี้ยง อู้ยยย เอาแรงๆเรยฉันไม่เจ็บแล้ว ตอนนี้ เสียวละคันมาก ได้ครับ มันจัดท่า ตามภาพ

มันสาวควยยาวๆกระแมกลงมาเน้นๆ แรงๆ จนเสียง ดัง ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงร้องแม่เลี้ยงสาวนั้นดังลั้นห้องด้วย
ความเสียว อ้า า า า า า า า า า า า า าโอ้ยยยย ซี้ด ด ด ด ด ด ด แรงๆMAX แรงๆ ฉันชอบ รูสวาทแม่เลี้ยงตอดรัด
ดุ้น ขอบตาแพะนั้นครูดพนังรูเสียวจนน้ำเสียว อาบลำควย  ไอ้หนุ่มจัง กระแทกหีได้ลื่นและแรงขึ้น ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โอ้ยๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า MAX ซี้ด ด ด ด ด ด แรงๆ MAX จ๋า แม่เลี้ยงสาว ตอนนี้ ร่านสวาทสุดๆ
เธอทั้งเด้งร่อน รับควยขอบตาแพะเด็กหนุ่มแบบสุดๆ  แม่เลี้ยงครับหี ฟิดสุดๆ ตอด นัดควยสุดๆ เสียวมาก มันมากๆ
ถ้ามัน ก็กระแทกหีฉันแรงๆ พูดจบ แม่เลี้ยงสาวจับเด็กหนุ่มนอน ลงละเธอ จับควยจ่อหีละกดสะโพกลงมา แล้ว นั่งยองๆ
แล้วทำการตอกหีใส่มากใส่แรงๆ ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่เลี้ยงสาวอ้าปากค้าง แล้วกัดเม้มปากด้วยความเสียวและมัน
ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทั้งบดทั้งร่อน ซี้ดดดดดดด ควยอะไรเนี้ยทำไมมันทั้งเสียว ทั้งคันหีแบบนี้ เธอพูดไปแล้ว ตอก ขย่ม
บด  หีใส่ควย แบบไม่ยั้ง เด็กหนุ่มนั้น กัดฟัน กร้อด รับความเสียวความฟิน แม่เลี้ยงนั้น เร่งขย่ม ตอกหีใส่ควยเด็กหนุ่มแบบไม่ยัง ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า า า า  แม่เลี้ยงครับ เด็กหนุ่มพูดจบ จับท่าหมา

มันเอาควยจ่อรูละกดใส่ร่องสวาท แล้ว ซอยกระแทกอัดใส่ร่องสวาท แม่เลี้ยงสุดแรง ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อ้า า า า า า า า า า max จ๋าาาาา อู้ยยยยยยยยย เสียว ถึงใจเหลือเกิน เอานานๆนะ ฉันชอบ พูดจบเธอท้้งส่ายร่อนหี
สู้ ทางด้านเด็กหนุ่ม กระแทกร่องสวาท ก็กระแทกแรงขึ้นๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า า
ซี้ดดดดด MAX จ๋า อู้ย ผะ ผะ ะผ ผัว ขา เมียเสียว เย็ดหีเมียแรงๆ เมียเสียว เมียคัน แม่เลี้ยงสาวหลง สวาทเด็กหนุ่มจนหลดปากเรียกผัวสะแล้ว ผัวขา ต่อไปไม่ต้องทำงานในสวนนะ มาเย็ดหีเมียอย่างเดียวก็พอ เดียวเมียเลี้ยงเอง อู้ยยย
แม่เลี้ยงกุ้ง เธอนั้นมีพร้อมทุกอย่าง เงินทอง  ความสวย แทบทุกอย่างขาดเพียง รสสวาทนี้ละที่ไม่เคยเติมเต็มให้เธอเรย
ในตอนนี้มี เด็กหนุ่มMAX มาเติมเต็มให้เธอแล้ว อ้า า า า า า า าผัวขา เสียวหีคันหี เมียจะแตกแล้ว แรงๆเรย
ได้เรยเมียจ๋า  ป้าบๆๆๆๆๆๆ ควยขอบตาแพะ กระทุ่งร้องหี ชนปากมดลูกทุกดอก แถมขอบตาแพะ ครุด ร่องหีเธอ แบบสุดๆ
จน น้ำหีแตกฟอง อาบควย MAX นั้นมันควยจนกระแมกไม่ยัง ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เมียจ๋า จะแตกแล้วววว แตกเรย ผัวขา
แตกในเมียเรย  มันกระแมก 3-4 ที แล้ว แทงสุดควย แตกใน พรวดๆๆๆ อ้า า า า า า า ซี้ดดดดดดดด   ไอ้เจ้าMAX
ซี้ดดดดดด โอ้ยยยยยยยย น้ำเสียวของมันพุ่งอัดมดลุก แม่เลี้ยงสาวแบบชนิด หมดดอก มันค่อยๆดึงควยออกมา พร้อก
แม่เลี้ยงสาวหันมาจับควยละดูดๆๆๆเลียๆ ทำความสะอาด แล้วมาใหม่นะ ผัวเด็กหนุ่มควยใหญ่ จ่ะ เมียหีใหญ่
แม่เลี้ยงเธอยิ้มในใจ มี ควยให้กิน แบบนี้ เธอจะไม่ยอมให้ใครเอาตัวไปแน่นอน ทางด้านMAX ยิ้มในใจ สบายควยกรูละ
มีหีให้เย็ดละ สบายควยกรุละอดอยากมานาน จบตอนที่3  ตอนต่อไป จะเป็นไง มารอนะครับ เพราะมันยังอีกหลายตอนไม่จบง่ายๆ หากชอบ ถูกใจ ให้แก้ตรงไหน เม้นบอกกันได้นะครับ

1819

ต้อนนี้   กำลังดีเลยครับ แต่ อาจจะอารมณ์สะดุดบ้าง ตรงชื่อที่เรียก เดี๋ยวหนุ่ม ไอ้หนุ่ม เดี๋ยวmax 
ส่วนเนื้อเรื่อง แม่เลี้ยงกุ้ง นี่ กะ จะเก็บmaxไว้ กิน คนเดี่ยวไง  แต่จะรู้บ้างไหม  โดนลูกสา ม๊วบๆไอติมแม็กนัมไปก่อนแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

wichan9418

อยากจัดแม่เลี้ยงกุ้งให้หนักเลย

jitpakorn tachopunth

จัดหนักกับแม่เลี้ยงต่อกับลูกสาว ::Hungry:: ::Hungry:: ::Hungry:: ::Hungry::

sthanya

สบายตัวไปทั้งนายทั้งบ่าว แต่บ่าวน่าจะสบายกว่าไม่ต้องทำงานแล้วได้เลื่อนขั้นด้วย

aeadza

เสร็จคนแม่ก่อนจนได้นะครับ ฝึกไปเรื่อยๆกันคนแม่ก่อนแล้วกันนะ