ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Sayonara Poni-te-ru | รักสาวผมหางม้า [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 17, 2021, 08:08:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

จัดยาวแบบม้า ได้ไหม
รีบจองคิวไว้แต่เนิ่น ๆ

Kit.m555

แค่ทำผมหางม้า ถึงกับมีอารมณ์รุนแรงเหลือเกิน
สงสัยตอนเห็นพระเอกช่วยตัวเอง คงมีอารมณ์แบบเดียวกัน  ::Sweat::
EDIT : มีอารมณ์กับเส้นผมทรงหางม้าแปลกๆนะ ::GiveMe::
คราวนัดผมม้าได้เต็มที่เพราะมีคนช่วยแล้ว ::DookDig::

siwapeeza

น่านนน นางเอกจับพระเอกแน่ๆแบบนี้แสแงว่านางเอกก็มีอารมตอนเห็นพระเอกหรือเปล่านี่

จบดีซะด้วยแบบนี้ ดีนะที่ใจตรงกัน happy ทั้งสองฝ่าย 555

cking

งง นางเอกแค่ผมม้าก็แตกแล้วสงสัยจิ้นเยอะ

ตามคาดแต่ก็ยินดีกะพระเอกด้วย

Buggary

ไว้หางม้าแล้วแตกไวขนาดนั้นก็น่าจะปล่อยผมล่ะไม่งั้นได้แตกทั้งวัน​ ลุ้นครับว่าเจอพระเอกแล้วยังไงต่อ

.......
อ่านจนจบก็น่ะคิดจินตนาการ​กันเหลือเกินแบบนี้

sarawut13

แอบชอบพระเอกแน่....โดนทักทีเดียวถึงกับแตกเลย

ไว้ผมหางม้าใช้ทำประโยชน์อย่างนั้นได้ด้วยเหรอ

Minibar

มองหน้ากันไม่ติดอ่ะแหละ

มองอย่างอื่นแทนกันไปละ จริงๆก็พอกันอ่ะ

patrict

โห แค่เห็นน้ำแตกได้แบบนี้ ตอนเอากันน่าจะมันส์อยู่

see2277

แค่เห็นก็เก็บภาพการผูกผมหางม้าจนไม่กล้าจะผูกอีกเลย สื่ออารมณ์ได้ดี

เป็นคู่ที่มีความชอบคล้ายๆกัน แบบนี้ฟินกันได้ทุกช่วงเวลา น่ารักมากครับ

winnerkung

ampolza02

::Oops:: สงสัยนางเอกคงจะเก็บกดจากพระเอกแน่ๆ เลย ที่พระเอกแบบช่วยตัวเองกับรูปสาวไว้ผมม้า

::Glad::
แต่นางเอกก็สวยจริง ผมก็สวย เป็นใครก็คงมีอารมณ์

goorboyI

แนวไหนเนี่ย เห็นปุ๊ปเสร็จปั๊บเลยหรอ

555 เป็นผู้หญิงหื่นสุด ๆ นี่เอง คงได้เอากันทุกวันนะบ้านข้างกันเนี่ย

uta01

ไม่ใช่แค่ผมหางม้าหรอกคับ มันมีนมวัวด้วยคับผมชอบ

เพราะเราคู่กันสินะ รสนิยมเดียวกัน

jarabaman

เพราะพระเอกดูกนังโป๊ผยผมยาวหรอครับ ยัง งงๆ

อ่อ ไว้ผมยาวเพราะกลัวพระเอกหมกมุ่นนี่เอง 55