ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep22 #83

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 18, 2021, 02:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

อ่านมาถึงตอนนี้แล้ว บอกตรงๆนะครับ สาวๆแต่ละคนดูน่ากลัวนะ เหมือนจะมั่วงัยไม่รู้ ที่เปลี่ยนไปมากคือบีกะไก่จากใสๆหวงเนื้อหวงตัวกลายเปนใครๆก้อเอาได้ ยกเว้นเมคนเดียวที่ยังยั้งๆ แต่ไงก้อขอขอบคุณที่เอาเรื่องสนุกๆมาลงให้อ่านและขอให้ผ่านสถานการณ์ในช่วงโควิดนี้ไปได้ด้วยดีนะครับฯ มินน่ารักดีนะแต่เหมือนนอกสายตางัยไม่รู้ แทบไม่เคยโทรหารึไลน์หาเลยมั้ง นอกจากเวลาที่น้องเขาโทรหารึแวะมาหาถึงที่...อาทิตย์หน้าเรื่อง? ดีรึร้าย ขอให้ดีนะครับ ลุ้นๆๆๆๆ มาเฉลยไวๆ

Onerakuck

เมื่อไหร่จะได้จัดกับเม อีกนะอยากให้ถึงคิวเมไวๆ

munkza

สงสัยไม่ได้ลงเอยกับใครสักคน นอกจากจะไม่สองสามคนแล้วกลายเป็นกรุ้ปเลยทีเดียว

uuuxxx

ช่วงกักตัวคนเดียว จะเหงาๆ อย่าปล่อยว่าง. มันจะเมื่อยมือ

beerony

สถานการณ์แบบนี้ลำบากกันไปหมด

Danai Tee

เหใอนย้อนอดีตกลับไป1ปี  ไม่รู้ว่าท่านผ่าอุปสรรค์มายังไง

elelle

ตอนจบจะไม่ได้ใครเลยหรอ จบแบบเหงาๆก็แย่นะ

timemie01

ช่วงนี้ระบาดรอบใหม่อีกแล้วระวังกันด้วยครับ

Tjnet

lek123

อยาก เห็น เม กลับ มา ส่วนตัว ชอบ เม มาก

เจริญ รุ่งเรือง

ขอให้ธุระกิจผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะครับ และสมหวังกับสาวๆด้วย

Oatoatoat

Jpod

beyond2222

ดูจากชื่อเรื่อง สุดท้ายเหลือ เรา "สองสามคน"

rongler2524