ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 34

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 21, 2021, 09:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายชรา

ชอบคำนี้มาก็เลย"ไม่ยอมหรอกคืนนี้จะจับลิง"😄😄

solid17

เป็นแบบนี้แล้วจะจับลิงได้หรือหมิว

kpnttn

คงต้องปรับตัวกันอีกสักพักล่ะนะเจ๊

ไฟดับแบบนี้ ตัดภาพมาอีกทีตอนเช้าเหมือนในละครเลยมะ 55

Channarong Saekow

แค่คิดก็ผิดแล้วครับ ยิ่งเป็นลิงโทนด้วยแล้วจับยากมากๆ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. พี่หมิวแพ้ทางเจ้าโทน.. ถูกพี่แมนอ่านความรู้สึกออก.. จนทำตัวไม่ถูก

Komsan Tanunchai Olympus

พี่หมิวนี่จะจับลิงกดอย่างเดียวนะครับ ลิงก้ไม่ยอมให้กด

guang_k

เจ้หมิวง้อนี่นายโทนจะเจ็บตัวเพิ่มอีกหรือเปล่านะ พี่แมนสะบายเลยมีเรื่องให้ใช้สอนน้องสาวได้แล้ว

ภาพพจน์ที่โทนสร้างไว้เสียหมดเลย ตอนนี้ขำเจ้หมิวสุดๆ

olemantu

พี่มองออก แม่ก็รุ้ว่าหมิวชอบไอ้เจ้าลิง แถมยังคดจะจับลิง แบบนี้ก้เสร็จสิ ถ้าไม่เจ็บอะนะ

kenwin

Pra-in

เอ ชอบโทนขนาดนี้ ทำไมน๊านนาน ถึงเพิ่งจะได้ล่อกัน สงสัยโทนใจแข็ง

kodzilla

ดูๆไปก็สงสารเจ๊หมิวนะ แต่ก็ต้องดัดนิสัยกันบ้าง โชคดีจังที่ไม่เคยเจอแบบนี้

××Mon××

ตอนนั้นคงไม่คิดจะจับลิงกดเหมือนในปัจจุบันใช่ใหมเจ๊555 สมัยนั้นเจ๊คงง้อใครไม่เป็น แต่พี่แมนนี่สิรู้ใจน้องตลอด

ปล.ลายเซ็นต์สวยดีนะครับ

okai

จะทำยังไงถึงจะเปิดใจกันได้ละครับแบบนี้.. กำปพงน่าจะหนาพอควร 

Thongchai Wangsri

ดีนะครับ มี side story แบบนี้ ทำให้รู้ที่มาที่ไปของแต่ละคนว่าทำไมในเรื่องหลักถึงเป็นแบบนั้น

gusjung111