ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 34

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 21, 2021, 09:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

ppherbalife

จับให้อยู่มือเลย  ใช้สองมือจับนะ

sanboston

การปรับตัวเพื่อเข้าหาคนอื่นพูดไปมันก็ไม่ง่าย แฟนผม 10 ปีแล้วเดินลงนายังแยกต้นข้าวกับต้นหญ้าไม่ออก เพลีย

ga_mes

จับเบาๆ ครับพี่เดี๋ยวก็เจ็บอีกหรอก

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: chanky2007 เมื่อ กันยายน 21, 2021, 09:42:04 หลังเที่ยง
คืนนี้จะจับลิง

เมื่อคืนเพิ่งจับกดไปเองนะครับ ... ไม่ใช่แล้ว  คนละช่วงเวลากัน

แต่อ่านมุมของคุณหมิวแล้ว นายโทนพยายามหลบเต็มที่เลยนะ สงสัยไม่อยากมีปัญหา

รอลุ้นเลยว่าไปทำยังไง ถึงได้ท่าไม้ตายแบบ ไม่รักเจ๊แล้วหรือ มาใช้งาน

ขอบคุณครับที่เขียนให้อ่านเพิ่มอีกตอน
ต้องอ่อยมากขึ้น กอดโทนเลย

amtorff73

เด็กเอาแต่ใจแบบเจ๊หมิวนี่ จะทำอะไรก็ต้องถูกไปหมด เจอนิสัยแบบโทนเข้าไปเลยทำอะไรไม่ถูก แถมยังต้องเอาชนะโทนให้ได้ แบบนี้โทนต้องเจ็บตัวด้วยเรื่องไม่เป็นเรื่องอีกมั้ยครับเนี่ย

wolfeyes

อยากจังว่าเจ้หมิวใช้อะไรจับเจ้าลิงโทน

btr12345

เพิ่มความนิ่มนวลหน่อยเจ้หมิว

eltas007

notkey

เจ๊หมิวจะยอมโทนบ้างไม่ได้หรอ

Chan_Som

ฮ่าๆๆๆๆ เจ้หมิวคนสวยเจอลิงงอน จะง้อยังไงให้ลิงหายงอน หรือจะทำให้ลิงเจ็บตัวอีก ลุ้นๆ ว่าจะง้อยังไงเอาใจช่วยครับ
::DookDig::

MirrorAce

จะใช้อะไรจับลิงให้อยู่กันครับ ลุ้นน

auddy999

พยายามเข้าหมิว เดี๋ยวโทนก็แพ้ใจตัวเองครับ

Alan

บางที การเข้าใจคนอื่น สำคัญพอ ๆ กับการเข้าใจตัวเอง ขนาดตัวเอง ยังทำตามที่ตัวเองอยากทุกอย่างไม่ได้เลย... สงสารโทนตอนนั้น...

jame32015

จะจับลิงทันหรอเจ๊ ลิงโทนไวจะตาย 55555