ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผม....? 2

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 22, 2021, 10:10:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Helmqwerty

อ่ะอ่าวสา ไหนบอกไม่ชอบเจ้าชู้ไง

Sagun Girdpartch

1819

อย่าบอกนะว่า สาวคนที่มาสมัครงานกับ กาย คือ สา  แล้วสาจะยอมให้เอาเพื่อแลกงาน  มีกลิ่นNTRมา แล้ว ไหม  แต่ เอ๊ะ ถ้าเป็นสา  กายมันต้อง คุ้นหน้าสาสิ ก็ไปฝึกงาน บริษัท ของนพกับกาย นี่  แล้ว ก็ เรื่อง อ.ที่เป็นแฟนกับเพื่อนสา นี่มันแปลกๆ หรือ ว่าจะมีสัมพันธ์ที่ซับซ้อน
Editนั้นไง  ต้องใช่สาแน่ๆ   นพ คงทำอะไรไม่ได้ล่ะ  ถ้าไม่คุยกับสาตรงๆ ให่ทำที่อื่น ก็คงต้องยอมรับสภาพปิดบังสถานะ จนสา นอกใจไป กับกาย  9นิ้ว 
    แน่ๆ บท ntrคือ ผู้ชาย ส่วนใหญ่ มี อยู่ไม่กี่เรื่องคือ  sex ห่วย ไม่สะใจไม่ใหญ่ ไม่อึด  หรือ  ทำแต่งานเพื่อคนรัก จนไม่มีเวลา   สุดท้ายคือ ขาดความตื่นเต้น เลย หาอะไรเพิ่มรสชาติsexจน ติด ใจ ในสิ่งใหม่ที่ดีกว่า       จะรอดูว่า สา กับนพ จะ เป็นแบบไหน 
หรือ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Twow001

NTR มั้ย เรื่องมาแบบนี้มันต้อง NTR แน่ๆ

Dybala59

จัดสาก่อนครับอย่าให้หลุดมือ

swgxxx26

สาอ่อยคนใกล้ตัวเลยนะ

ball2112

มีหักมุมเรื่องแฟนเก่าสาไหมนะ

Dandin

น่าจะเป็นแนวแอบแฟนแน่ๆ

seed1234

poster007

แล้วคุยจะเป็นสาหรือไม่นะอิอิคงใช่แน่ๆ

สังวรณ์ ศิริไสว

a123

peerawat k.

หรือว่าหญิงคนนั้นคือสา

momosis

โดนสอยไปก่อนแน่เลย เจอของใหญ่ด้วย

zeebraa

งานนี้น่าจะเรียบร้อยไปและ สงสารพระเอกของเราจัง