ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขอสอบถามครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 01, 2022, 02:21:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
2 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 2

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh::
▪■มีใครเคยดูหนังโป๊แล้วรู้สึกอิจฉานักแสดงผู้ชายบ้างครับ?

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เป็นบางเรื่องครับ  ถ้าดาราผู้หญิงสวยน่าเย็ดลีลาดี  แต่ส่วนมากจะอิจฉาดาราผู้ชายที่เล่นหนังอาร์กับดาราผู้หญิงดังๆมากกว่า  เพราะหลายเรื่องก็แก้ผ้าหมดมีดูดนมเลียหีกันด้วย  ถึงจะไม่ได้เย็ดกันจริงๆ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ สิงหาคม 04, 2022, 12:12:16 หลังเที่ยง
เป็นบางเรื่องครับ  ถ้าดาราผู้หญิงสวยน่าเย็ดลีลาดี  แต่ส่วนมากจะอิจฉาดาราผู้ชายที่เล่นหนังอาร์กับดาราผู้หญิงดังๆมากกว่า  เพราะหลายเรื่องก็แก้ผ้าหมดมีดูดนมเลียหีกันด้วย  ถึงจะไม่ได้เย็ดกันจริงๆ
::Cheeky::
    เหมือนกันครับ  โดยเฉพาะหนังอาร์ที่ดาราผู้หญิงดังๆแล้วแสดงกับดาราผู้ชายโนเนม  แล้วโดนดูดนมเลียหีนี่ผมอิจฉามากๆครับ  ถึงแม้จะไม่ได้เย็ดกันจริงๆ

Boy just boy

อิจฉาดาราชายเรื่องนี้ครับ อยากให้เกิดขึ้นจริงด้วย