ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 9

เริ่มโดย Orgasmic writer, กันยายน 22, 2021, 08:01:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boranman01

po3026

ยังไงน้องมายไม่รอดจากสุขุมแน่

boonza boy

than.ya

สุขุมน่าจะรอจังหวะเกบตกอยู่ พลาดมาเสดแน่ๆ  ::Dribbling:: ::Dribbling::

Yotsphon1988

Satira Potikanon

รอวันเผด็จศึกสองพี่น้องตอนนี้ก็ดูน้องหลิวไปพลางๆ

noknoi13

manoch paoplook

กลับมากินของเก่า แต่อาจติดใจของใหม่แล้ว

jukjik

rexmost gizmo

จิตตกเลย น้องหลิว จะแก้หายมั้ยนั้น 

durian007

สรุปคุณมายจะรอดมั้ยครับ ความจริงอยากให้ได้กับแฟนมากกว่า

peddo

สงสารหลิวเลยนะครับ สติแตกแบบนี้ท่าจะแย่ อาจต้องย้ายงานไปเลย แม้ส่วนหนึ่งก็คิดว่าเธอใช่เสน่ห์หลอกคนทำงานมากไปหน่อยก็ตาม
มายคงไม่รอดมือสุขุม และน่าจะเป็นไฮไลท์ของเรื่อง ไม่ค่อยจะอินนักกับการที่เธอมึนตึงกับแฟนขนาดนี้ น่าจะลำบากที่จะคบกับใครก็ตาม พอเจอสุขุมเข้าไปแล้วเปลี่ยนเป็นคนละคนอาจทำให้คนแปลกใจ แต่คงไม่รู้สึกสงสารเท่าไหร่
พอมามองที่มินต์แล้ว บทบาทอาจจะแซงหน้าพี่สาวได้ครับ สาวน้อยไร้เดียงสาและประสบการณ์ อย่าโหดกับเธอนักเลยนะครับ

Fazz

peemark

ใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว ฉากที่รอคอย

เอเค

ทั้งพี่ทั้งน้องใครจะโดนก่อนกัน