ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน EP3. วันเลี้ยงส่ง

เริ่มโดย Imagin_D, กันยายน 23, 2021, 12:30:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เส้นทางเนื้อเรื่องต่อจากนี้

วันเลี้ยงส่งนักศึกษาฝึกงาน พี่ธงกับทราย
102 (55.7%)
แผนกทรายจัด Outing
81 (44.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 183

ปิดโหวตแล้ว: ตุลาคม 03, 2021, 12:31:45 ก่อนเที่ยง

nmiint

คิดถึงก็ต้องจัดให้หายคิดถึง แต่ไม่ใช่ว่าแฟนตัวเองหายนะเนี่ย

naikai

เอาน่าใหนๆก็ช่วยระบายความในใจแล้วก็​ช่วยระบายอารมณ์​ต่อเลย

elelle

Manoptana

นายวิทถูกจังหวะและเวลาจริงๆ งานเลี้ยงส่วแถมพี่ยุ้ยมีปัญหากับแฟนพอดี คงต้องส่งกันถึงที่สุดจนได้ พี่สาวที่แสนดี

ball2112

btr12345

Fazz

หัวหน้าให้ท่าแบบนี้ ต้องสนองแล้วครับ

KonMol2

เอ้าาาา อย่างงี้จะพลาดไหม นะวังแฟนเค้านะ

ฺีีBuuzBuuz

พี่ยุ้ยนี่ ยังไง งอนแฟนไรเงี้ยหลอ  ::Angry::  555

wittaya09

ปลอบใจพี่ยุ้ยหน่อยครับวิท พี่แกกำลังเหงา

makesomenoise666

Pure Pure

มีหัวหน้าช่วยแล้วให้ท่าขนาดนี้แล้ว

เป็น กำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

axolotss

พลาดไปเสียใจทั้งชีวิตนะ อย่าพลาดนะครับจัดหนักๆ