ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 1

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 23, 2021, 07:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigkaploy

::Confident::

สวัสดีครับทุกคน ผมชื่อหมีครับ แต่ไม่ใช่พี่หมีคนดังในทวิตเตอร์นะ ( แฮร่ ! )

ผมโตมาในยุค 90 ครับ ผ่านเรื่องราวความรักมาก็ไม่ใช่น้อย เลยอยากเอามาแบ่งปันเล่าสู่กันฟังครับ

หลังจากที่ผมเรียนจบตอนอายุ 23 ก็เดินทางมาทำงานที่กรุงเทพ ที่บริษัทแห่งหนึ่ง ( ซึ่งขอไม่เอ่ยนามนะครับ ) แต่วันแรก..ก็ปิ๊ง ! เลยละครับ เพราะผม..ได้เจอกับสองสาวหน้าตาดี เธอเป็นพนักงานใหม่เหมือนกันกับผม คนแรกชื่อพร คนที่สองชื่อปุ๋ย ผิวขาว ตัวเล็ก โครตตรงสเปกผมเลย อายุของเราเท่ากัน แต่พวกเธออ่อนเดือนกว่า เลยเรียกผมว่าพี่ และด้วยความสัตย์จริงครับ ผมไม่อยากเป็นพี่พวกเธอเลย อยากเป็นแฟนมากกว่า

หลังจากที่ด้อมๆมองๆ ผมเห็นว่าสองสาวเธอสนิทกันมาก ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด รูปร่างหน้าตาก็ละม้ายคล้ายกัน จนหลายคนที่ไม่คุ้นเคย มักจำชื่อพวกเธอสลับไปมา ส่วนพวกพี่ๆที่ทำงานก็ให้ฉายาให้พวกเธอทั้งคู่ว่าฝาแฝด
ความสวยน่ารักของสองสาวบาดใจ ยิ้มทีใจละลาย จนเป็นที่หมายปองของหนุ่มๆ ที่อยากได้ทั้งคู่มาทำเมีย และผมเอง..ก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ

....................

สามเดือนผ่านไป ไวเหมือนโกหก พวกเราก็กลายมาเป็นเพื่อนสนิท เพราะงานที่พวกเราทำต้องประสานกันตลอด ยอมรับจากใจครับ ว่าผมแอบคิดไปไกลเกินเพื่อน ยิ่งใกล้เท่าไหร่ ผมก็ยิ่งต้องข่มใจตัวเองมากเท่านั้น ผมรู้ตัวดีครับ ผมมันไม่หล่อ จน แถมยังดูไม่เท่ห์เอาซ๊ะเลย พวกเธอคงไม่มีวันหันมามองผู้ชายอย่างผมแน่

' เฮ้อ ... ถอนหายใจ ยาวๆไป '

แต่แล้ว ผมก็รวบรวมความกล้า ผมตัดสินใจจีบพรอย่างจริงจัง เป็นไง เป็นกันครับ เพราะถ้าผมเก็บความรู้สึกนี้เอาใว้อีก คงได้อกแตกตายแน่ และผมเองก็เริ่มสนิทกับพรมาก จนคนโง่อย่างผม ก็ยังรู้สึกได้ ว่าพรเอง ก็มีความรู้สึกดีๆบางอย่าง ให้กับคนโง่ๆอย่างผม ผ่านแววตาคู่นั้น
คงไม่ต้องบรรยายหรอกครับ ว่าผมจีบสาวได้เห่ยมากแค่ไหน แต่อย่างน้อย ผมก็ได้เห็นรอยยิ้มของพร ที่ยิ้มขำ ไปความเห่ยของผม มันไม่ใช่ความรู้สึก ดูถูก ดูแคลน แต่มันเป็นรอยยิ้มที่ประทับใจ กับความพยายามบื้อๆ ของคนเฉิ่มๆอย่างผม

ส่วนปุ๋ยเอง เธอเองก็เหวี่ยงใส่ผมมากเลยละครับ จนผม เผลอคิดแทนเธอไป ว่าคงหวงเพื่อน จนผมหมางเมินเธอไปในช่วงเวลานั้น ใจนึง ผมก็ชอบปุ๋ยนะ เพียงแต่พร เธอแสดงออกมาชัดเจนมากกว่า ว่าเธอรู้สึกดีกับผม ผมจึงมุ่งไปหาพรอย่างเต็มที่ คุณจะว่าผมเลวก็ได้นะ เพราะในตอนนั้น สมองผมคิดอยู่เรื่องเดียวเลย ว่าใครก็ได้วะ ขอให้กูได้เย็ดเถอะ
นั่นละครับ! จึงทำให้ผมแอบนัดพรไปกินข้าวดูหนังด้วยกันสองต่อสองอยู่ตลอด เราใช้เวลาโรแมนติกด้วยกัน แอบพัฒนาสัมพันธ์ของเราไปอย่างเงียบๆ เพื่อจะไปจบกันที่เตียงนอน

ผมเอ่ยปากบอกรักพร แต่เธอกลับมองว่ามันเร็วเกินไป ขอเวลาคบหา ดูใจกันไปอีกหน่อย ถึงแม้พรจะตอบแบบนั้น ผมเองก็ดีใจมากครับ อย่างน้อย เธอก็ไม่ได้ปฏิเสธ ผมถือโอกาสเดินกุมมือพร แอบหอมแก้ม ถึงพรจะดูหวงเนื้อหวงตัว แต่สุดท้ายก็ทนลูกอ้อนผมไม่ไหว
ยิ่งผมกับพรหวานกันมากเท่าไหร่ ปุ๋ยเธอก็งอนผมหนักมากขึ้นเท่านั้น เวลาที่เรามีความรัก คนที่อยู่ใกล้ตัว เขาจะรู้สึกได้ครับ เขาจะมองมันออก ถึงเราจะพยายาม ปิดบังมันมากแค่ไหน
ปุ๋ยเธองอนผม หาว่าผมทิ้งเธอให้อยู่คนเดียว และตอนนั้น ผมก็ไม่ได้ใส่ใจความรู้สึกของปุ๋ยเลยซักนิด เพราะคิดแต่ว่า จะแอ้มพรให้ได้อย่างเดียวเท่านั้น

ผมแอบคบหาดูใจกับพรมาได้เกือบสองเดือนเต็ม แม่ของพรก็ด่วนจากไปอย่างกระทันหัน ช่วงนั้นพรเสียใจมากครับ ผมเองก็แวะเวียนไปหาพรที่บ้านอยู่บ่อยครั้ง บางทีก็ขอนอนค้างคืนด้วย แต่เธอก็ยังยอมให้ผมนอนค้างห้องเดียวกันกับเธอ เพราะเธอมองว่ามันไม่งาม ผมได้แต่รอ จนกระทั่งความรู้เสียใจของพรเบาบางลง ถึงได้มีโอกาสนอนร่วมเตียงเดียวกันกับเธอ

" ตื่นเต้นซิครับ จะมีอะไร "

เริ่มแรกผมก็แค่กุมมือ กอดหอมเธอบ้างเป็นบางครั้ง แอบใช้มือล้วงเข้าไปข้างในชุดนอน อยากสัมผัสกับหน้าอกสองเต้าที่แอบหมายปองมานาน แต่มันก็ไม่ง่ายดังหวัง เธอปัดป้องเอาใว้ตลอด หลายสิ่งหลายอย่างมันเป็นครั้งแรกสำหรับผม ทำให้ทุกอย่างมันดูเก้ๆกังๆไปหมด สุดท้ายคืนนั้น ผมกับพร ก็ได้แค่นอนกอดกันจนเผลอหลับ... 
พอรุ่งเช้า ผมก็ได้กลิ่นกาแฟหอมกรุ่น ที่พรชงวางใว้ให้ มันทำให้ผม ประทับใจมากเลยละครับ ที่เธอเอาอกเอาใจ ผู้ชายอย่างผม 

" ผมเลือกคน ไม่ผิดจริงๆ "

จากนั้นเพียงไม่กี่สัปดาห์ ผมก็มีโอกาสแก้มืออีกครั้ง ผมชวนพรไปดูหนังรอบดึกด้วยกัน เรื่องก๊อตชีล่าที่ฝรั่งเป็นคนสร้าง สเปเชียลเอฟเฟคนันสมัยนั้น ถือว่าอลังการงานสร้างมาก โครตตื่นเต้นเร้าใจสุดๆ ......แต่มันเทียบไม่ได้ กับสิ่งที่ผมทำกับพรในโรงหนัง

" ผมล้วงเธอครับ "

ไม่ใช่ล้วงกระเป๋าขโมยเงิน แต่ล้วงเข้าไป ข้างในใต้ร่มผ้า ผิวกายของพรนุ่มเนียนมาก ถึงแม้จะมีชุดชั้นในบางๆปิดเอากั้นใว้ ตอนนั้นคนในโรงหนังน้อยมากเลยครับ ตอนแรกพร ก็ไม่ยินยอม แต่ผมมันหื่นตัวพ่อ จับนู่น จับนี่ จับนั่น จนเธออ่อนเหลวนั่งอ่อนระทวย ย้วยคาโซฟา ตัวสั่น หายใจแรง เอามือปิดปากตัวเอง ซุกตัวแนบกับแผ่นอกของผม

กลิ่นกายของเธอ ....หอมมากเลยละครับ นุ่มเนียนไปทั้งตัว ผมตื่นเต้น จนมือสั่นไปหมด

....................................

หนังจบ แต่อารมณ์ค้างเติ่ง ผมชวนพรไปต่อกันที่ห้องของผม แต่พร ดันอยากกลับบ้าน .....เฮ้อ ! ปวดตับ ผมถอนหายใจลึกๆ ระหว่างทางที่ขับรถไปส่งพรที่บ้าน สายตาก็แอบชำเลืองมองหน้าอกกับขาอ่อนของพร ผมไม่ได้ฝัน เมื่อกี้ ผมได้สัมผัสความสวยงามของเรือนร่างเธอ ' ผมอยากเย็ดเธอมากครับ ' ควยผมมันแข็งจนตุงกางเกงไปหมดแล้ว พอมาถึงหน้าบ้าน ผมก็หอมแก้มพร ขอกันตรงๆ สองมือบีบขยำหน้าอก ดึงถลกกระโปรงของเธอขึ้น พรพยายามพลักตัวผมออก แต่ก็สู้แรงผมไม่ไหว จากผลัก กลายเป็นกอด จากกอด กลายเป็นขยุ้มเสื้อ ! เธอหายใจแรง หน้าแดงร้อนผ่าว !

ผมยิ้มไม่พูดอะไร จากการสัมผัส พรเธอแฉะ และเปียกมาก ถึงปากเธอจะบอกว่าไม่ แต่ร่างกายของเธอ มันไม่ได้บอกแบบนั้น ผมรวบรวบความกล้า ด้านได้ อายอด คืนนี้พร เธอต้องเป็นของผม
ผมรีบเปิดประตู แล้วอุ้มเธอไปที่ห้องนอน จับพรนอนลงบนเตียง แล้วถอดเสื้อผ้าตัวเองออก ! ลำท่อนเอ็นของผม ผงาดแข็งขึ้นมาตรงกลางหว่างขา เธอเอามือปิดหน้า หนีบหว่างขาใว้แน่น ! ผมดึงมือของเธอออก เพราะอยากให้เธอเห็นควยผมเต็มสองตา พรจะได้รู้เสียที ว่ามัน กำลังต้องการเธอมากแค่ไหน พรหน้าแดงรีบหันมองไปทางอื่น เม้มริมฝีปากใว้แน่น ยิ่งเธอหน้าแดง เธอยิ่ง SEXY  ผมคร่อมทับตัวเธอใว้ ไม่ให้กระดุกกระดิก จมูกซุกไซ้ซอกคอ กอดหอมไปหลายฟอด ผู้หญิงตัวเล็กบอบบางอย่างพร จะเหลือเหรอครับ เธอจะเอาแรงที่ไหนมาต้านผม ถึงเธอจะปัดป้องยังไง ก็ต้องอ่อนยวบลง เมื่อโดนผมจูบปากแลกลิ้น

..........อาา

เสียงของพรดังขึ้นมา กลิ่นหอม ความนุ่มเนียน ที่ผมกำลังสัมผัส เรือนร่างของเธอ ไม่มีส่วนไหน ที่รอดพ้นจากมือของผม เสื้อผ้าน้อยชิ้นของเธอ ถูกผมปลดเปลื้องออก จนเหลือเพียงชุดชั้นใน ยอมรับจากใจว่าตื่นเต้นมาก ที่เห็นผิวเนื้อในของผู้หญิงเป็นครั้งแรก

แต่คุณผู้อ่านครับ ผมมันคนบาปหนา ประตูสวรรค์อยู่ตรงหน้า แต่กลับเปิดไม่ออก ผมกำลังมีปัญหากับตะขอเสื้อในครับ ! แกะยังไงก็แกะไม่ออก
......ผมนั่งโง่งม จนพรเอามือมาดันตัวผมออก แล้วบอกให้ลุกขึ้นไปปิดไฟนอน

โอ้โห ! พูดไม่ออกเลยดิครับ

เปิดหัวมาอย่างดี แต่ดันมาเกมเอาตอนท้าย ผมส่ายหัวไปมากับความโง่ของตัวเอง อดอีกแล้วตามเคย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Pm Nuttakan

คิดถึงเพื่อนๆในยุค90 เสียดายพอเลิกเล่น msn ขาดการติดต่อไปเยอะมาก

ตอบกลับ : ใช่เลย คิดถึงวันวาน
::Dribbling::

cobra888

คุณไม่ได้คนเดียวที่มีปัญหากับขอบรา น่ารำคาญมากๆ  ::Beggar::

ตอบกลับ :  เมื่อก่อน ตอนยังไม่เชียน แกะยากจริงๆครับ แต่เดี๋ยวนี้ ใช้ปลายนิ้วบิดเบาๆก็หลุดแล้ว

มะยม ร้อยเอ็ด

สองเพื่อน​สาวกับหนึ่ง​ชาย

ตอบกลับ : ชีนแบบแอบชอบเพื่อน อะไรแบบนั้นเลย
::DookDig::

torl31

เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อ เหมาสองคนแน่

ตอบกลับ : จะเก็บแต้มได้ครบไหม ต้องลุ้นเอา  ::DookDig::

wjoe44

แรกๆก็แบบนี้แหละ ต้องฝึกอีกสักพักจะแกะเก่งเอง

ตอบกลับ : ใช่เลยครับ เดี๋ยวนี้หมูมาก แค่ใช้ปลายนิ้วก็หลุดละ ..... ไม่อยากเล่าให้อายอีกรอบ ที่ทำเป็นเพราะผู้หญิงสอน

catoon

เรื่องนี้น่จะได้ทั้งสองสาวเลยใช่เปล่าครับ

ตอบกลับ : ต้องลุ้นเอานะ

jaja

เอาพริตมาลงหุ่นดีมาก ขาวจั๊วะ

ตอบกลับ :  ::Shy:: เรารสนิยมเดียวกัน ' แฮร่ '

chungaga.l-w

เรื่องนี้น่าจะได้ทั้งสองสาวเลยใช่เปล่า

ตอบกลับ : ต้องลุ้นเอานะ

n_neng

ปิดไฟก้อทำได้ ค่อยคลำไปเดวก้อเจอทางเองแหละ

ตอบกลับ : ไม่หอย ก็ งู   ::HoHo::

pssbr

อ้าว จะพลาดซะงั้น หรือจะมีช็อตเด็ดตอนดับไฟ

ตอบกลับ :  ::Horror::  มีแสงไฟสว่างว๊าบ ที่ปลายเตียง เด็ดจริงๆ ( กระสือ )

D11T

สนุกดีครับ

ตอบกลับ : นายหนุก เราก็ดีใจ เพื่อน

xonly-1454

เสื้อแบบไหนกัน ถึงได้ถอดยากนัก อาจมีขอข้างหน้า หรือแบบสรวมคือไม่มีมีขอทั้งหน้าหลัง เฮ้อ..เหนือ่ยแทนไอ้หนุ่ม

ตอบกลับ : ครั้งแรกลนครับ เก้กังดังว่า  ::Crying::

six

ทำไม่ดันขึ้นไม่ต้องถอด

ตอบกลับ : นั่นจิ .... แต่ดันเข้าต้องถอดก่อนนะ ' แฮร่ '

songphon

ติดแค่นิดเดียวเองสงสารเลยครับ

ตอบกลับ :  ::Cheeky:: มาลุ้นกันต่อ