ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 23, 2021, 07:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

อ้าว อดจริงเหรอ ปิดไฟลุยต่อได้มั่ง ลุ้นๆ

ตอบกลับ :   เราเปง FBI ก่อนจู่โจม ต้องตัดไฟ ตัดการสื่อสารก่อน
::Beggar::

momosis

จะได้ทั้งสองคนเลยมั๊ยนะ

ตอบกลับ :  ใจสู้ แต่ร่างกายจะสู้ไหวป่าว

Sur9x

อีกนางคงมีใจ ต้องเป็นสวิงแช้วละคับ

ตอบกลับ : อยู่กันแบบสามคนพี่น้อง ใสๆ วิ้งๆ
::Dribbling::

swss2511

ครั้งแรกก็ยากหน่อย

ตอบกลับ :  ก้าวแรกไม่เปงไร ก้าวต่อไป....ลื่นล้ม
::Oops::

donki

พี่หมีคือใครยังไม่รู้เลยครับ แต่ก็สงสารปุ๋ยเหมือนกันนะเพื่อนหายไปทีเดียว 2 คนเลย รีบๆ เอากลับมานะครับ

ตอบกลับ : พี่หมี คือคนเล่าเรื่องครับ ส่วนพี่หมีในทวิต อันนี้ บอกมะได้

::Crying::

wangdora29

ลุ้นๆเลยครับ ว่าจะได้เก็บสองสาวครบเมื่อไร

ตอบกลับ :   อาจจะเก็บตั้งแต่ตอนสองแล้วตัดจบ ....  ::Ajark::

DarkGearmour

นะเพื่อนสมัย Icq mirc msn ที่เคยเจอหายไปเลย
สุดท่ายเล่นแคมกบ ก็หายไป จนตอนนี้
ว่าแต่คนเดี้ยวนี้เค้าเล่นอะไรกันหาเพื่อนครับ

ตอบกลับ :    ::GiveMe::  เจอคนเหงาหนึ่งอัตรา เป็นกำลังใจให้เสมอครับ

sun_307

ถอดไม่ออกก็ไม่ต้องถอดซิครับ เอาดุ้นเสียบเข้าให้ได้ก่อน เดี๋ยวเจ้าของก็ถอดเอง

ตอบกลับ :  อยากจะกระซากเสื้อใน ตั้งแต่ครั้งแรกที่เราได้พบกัน
::Confident::

taksinzaa

มาเดี๋ยวผมสอนให้

ตอบกลับ :   ขอคาถาสะเดาะกลอน ปลดลูกบิด

manoch paoplook

พลาดกันได้ เรื่องแบบนี้

ตอบกลับ :   โดนธนูปักเข่า

865162

สองสาวกะหนึ่งหนุ่ม สุดมันส์

ตอบกลับ :  ซีนในฝันเลยนะ ถ้าได้นอนพร้อมกัน

::Bloody::

Ji_ji

ต้องเป็น1ชาย2หญิง

ตอบกลับ :   ::HeyHey::  .....งาน 3 P ต้องมาแล้วแบบนี้

sammyadong

สุดท้ายจะได้ใหม

::Cheeky:: 

ตอบกลับ : นั่นนะซิ พี่หมีจะทำได้ไหม

Worakorn Pongrat

ชอบตอนที่ต้องลุ้นเนี่ย แหละ

ตอบกลับ :   สมัยก่อนจีบกัน ลุ้นมากจริงๆครับ จะยอม ไม่ยอม ทุกอย่างต้องเป็นใจพอควร ถึงจะได้กัน
.....แต่ทุกวันนี้ แค่จูนติด ก็จัดเลย ....ไม่น่าเกิดเร็วจริงๆครับ เสียดาย 555+

sannytoob

ตกม้าตายอดเลยสงสาร

ตอบกลับ :  ช่วยเก็บศพด้วยครับ
::Cold::