ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ สาวใหญ่ คาวสวาท 5

เริ่มโดย bangkok34, กันยายน 25, 2021, 06:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

ขอโทา หลยๆคนที่ติดตาม ที่หายไป คิด แนวทางเนื้อเรื่อง ครับ เส้นเนื้อเรื่อง หลายตัวละครเริ่มมา พูดมากไปต่อเรย
     ตอนที่5  ณ.โรงเรียนประจำ วันสุดท้ายวันปิดเทอม์ สา และ ส้ม ลูกสาวของแม่เลี้ยง กุ้ง วัย 14 13  สองพี่น้องกำลังเก็บเสื้อผ้า ของ เพื่อเดินทางกลับบ้าน  พี่ส้ม เราแอบขึ้นรถ กลับบ้านกันดีไหม ไป เซอร์ไพร์แม่กุ้งดีไหม อืมดีสิ พี่เองอยาก
เดินทางแบบนี้อยู่เรย พูดจบ สองพี่น้องเดินทางขึ้นรถ แล้วเดินทางกลับบ้าน สองพี่น้องเดินทางมาถึงบ้านช่วงบ่ายๆ สองพี่น้อง
เดินทางมาดู ที่ สวนที่ทำงาน เจอแต่ คนงาน แต่แม่เธอทั้งสองไม่อยู่ มันก็ผ่านไปหลายเดือน ที่ทั้งสองพี่น้อง ไปเรียน โรงเรียน ประจำ เธอแปลกใจที่แม่เธอไม่อยู่ที่สวน ถาม น้าจ๋า ลุงจ๋า แม่หนุอยู่ไหนหรอ ครับ คุณหนู แม่หนูส่วนมาก มาสั่งงาน แล้วก็กลับที่บ้านนะครับ หรอค่ะ ได้ค่ะเดียวหนุกลับบ้าน พอเดินทางมาถึงที่บ้าน สองพี่น้องก็ได้ยินเสียงบางอย่าง เสียงนี้ดัง ออกมาจากห้องแม่เธอ  อ้า า า า า า า า า า า า า ผัวขา เมียเสียว เย็ดหีเมียแรงๆ อ้า า า า า า า า า า  อู้ย
สองพี่น้องรับรู้ทันที ว่ามันไม่ใช้เสียงปกติ มันคือเสียง คนกำลังเริ่งสวาทกันอยู่ สองพี่น้องจึงแอบดู ทั้งสองถึงกับ ตาโต ตาเหลือก เพราะภาพที่เธอเห็นนั้น คือ แม่ของเธอ ที่นอนอยู่บนเตียง ในท่ายกล้อ โคกสวาทขนาดใหญ่ รับกับ ควยขนาด
ใหญ่ แถมติดขอบตาแพะอยู่ ซึ่งเธอไม่รู้ว่ามันคืออะไร  สองพี่น้องเห็นหน้าคนที่กำลัง กระแทกร่องสวาท แม่เธออยู่นั้น
MAX เด็ก หนุ่ม ในสวนของแม่เธอ ส้มนั้น เคยโดนแฟนหนุ่มเธอ กระแทกร่องสวาทตอนอยู่ที่ โรงเรียนมาก่อน ส่วนทาง
สา นั้น เธอผ่าน ดุ้น แฟนหนุ่ม หลายๆคน เธอกับน้องสาวนั้น ได้รับนิสัย ร้อนสวาทมาจากแม่ไม่มีผิด เธอกับน้องสาวนั้น ผ่าน ดุ้นสวาท ของแฟนหนุ่ม และ ภารโรงที่โรงเรียน มาไม่น้อย พอเห็นภาพต่อหน้า ร่องสวาท และหัวนม ของสองพี่น้องถึงกับ แฉะ และ หัวนมตึงๆ ทาง สา นั้น ตื่นเต้นมาก โห พี่MAX ควย ยาวใหญ่ แถมติดอะไรไม่รู้ แม่กุ้งคงเสียวน่าดู น้ำเสียวติดเต็มควย ส่วนทาง ส้ม นั้น เธอร่องสวาทแฉะมาก หัวนมตึงสุดๆ น้องพี่น้องนั้น ถึงจะ เรียนอยู่ ม.ต้น แต่ นม ตูด ของทั้งสองนั้น มหาลัยชัดๆ หน้าอกหน้าใจที่ใหญ่มาก  ตูดที่งอล หุ่นไม่ผอมไม่อ้วนเกินไป ใครเจอเป็นต้องมอง ขนาดที่ทางแม่เลี้ยงกุ้ง กับเจ้าMAX กำลังเริ่มสวาท  อ้า า า า า า า า า า ผัวขา ผัวMAX ขา เมียเสียว เมียคันรู กระแทกหีเมียแรงๆ ได้เรยจะเมียจ่า ผัวจะเย็ดให้ถึงใจเรย มันนั้นทั้งเสียวและมัน จึงกระแทกร่อง สวาทแม่เลี้ยงเธอ ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กระแทกอย่างเมามัน อ้า า า า า า า า า า ผัวขาเมีย ไม่ไหวแล้ว น้ำหีแตกแล้ว รอด้วยเมียจ๋า พรวด แตกในเต็มร่องสวาท หลังจากที่ทั้งสอง แยกย้าย ทั้งสองพี่น้องที่แอบดู แล้ว ช่วยตัวเอง จน กกน เปียก จึง เข้าไปหาแม่ แม่ค้าาาาา ทั้งสองพี่น้องพุ่งเข้ากอดแม่อย่างดีใจและคิดถึง ว้าย ลูก มาได้ไง ทำไมไม่โทรบอกแม่ละ แม่จะได้ไปรับ สองพี่น้องหน้าแดง เพราะรู้สาเหตุ จึงบอก หนูกับ พี่สา จะเซอร์ไพร์แม่ ว่าสามารถเดินทางกลับบ้านเองได้แล้ว หนุโตแล้ว  ทางแม่เลี้ยงนั้น ตกใจ และ ดีใจ ในคร่าเดียว เย็นวันนั้นสามแม่ลูก  จัดอาหาร กินเลี้ยงกันอย่างเต็มคราบ  พอตกดึก
แม่กุ้งของสองพี่น้อง เข้าห้องนอน เพราะอ่อนเพลีย จากการโดน เจ้าMAX กระแทก ร่องสวาท แถมต้องมาทำอาหารให้ลุกๆทั้งสองคน ถึงกับหมดแรงนอน ตัดมาที่ สา กับ ส้ม  กำลังคุยอะไรบางอย่าง พี่สา เห็น พี่ MAX กับแม่เมื่อบ่ายไหม เห็นสิ ส้ม ทั้งใหญ่ ยาว แถมติดอะไรไว้ที่ควยก็ไม่รู้ ทำไมยะ แกอยากลองหรอ  อยากลองสิพี่สา  แล้วพี่ละ ไม่อยากหรอไง เมื่อโดนน้องสาวจอมแก่นถาม สา ถึงหน้าแดงละบอก พี่นะ กินควยพี่เจ้าMAX ไปแล้ว หึ เธอยิ้มละเชิดใส่น้องสาวเธอ
โห้ พี่สาขี้โกง อะ เอางี้ มะ เรามาอ่อย พี่MAX กับ ใครจะโดนก่อน แต่อย่าให้แม่กุ้งรู้นะ ขืนรู้นะ ชิปหายแน่ๆ พี่สา ได้ๆ
ส้ม ทำไรระวังแม่หน่อยนะ  คุยคิกๆๆๆๆ แปบๆ นอนพอช่วงเช้า อาบน้ำทานข้าวเช้าแล้ว เธอบอก แม่กุ้ง แม่ค้า ช่วยให้
พี่MAX มา แก้สายไฟ กัย ซ่อมโต๊ะ เรียนหนูหน่อยสิ ขามันพังอะ ใหม่อยู่เรย เสียดายอะ ได้สิลุก แม่ต้องเข้าไปในเมื่อง
มี สัมมนา สองสามวันนะ อยู่บ้านดีๆนะ MAXเอ่ยMAX มานี้หน่อย ฉันจะไปในเมื่องสักสองสามวัน เพราะมีงานประชุมนะ
ดูแล ลุกสาวพี่ดีๆ นะ แปบกระซิบที่หู รอเมียสักสามวันนะ แล้วเมียจะกลับมานะจะ ในตอนแรกเจ้าMAX ทำหน้าเซง เพราะ
เจ้านาย แม่เลี้ยงกุ้งเธอ ต้องไปตั้งสามวัน มันคิดในใจ เซงเรย อดเย้ดตั้งสามวัน เห่อ ในขณะที่มัน ทำงานทำความสะอาดบ้านให้แม่เลี้ยง พี่MAXๆ มาช่วยซ่อม โต๊ะเรียนหนูหน่อยสิ กับ เปลี่ยนหลอดไฟนะ  มันเงยหน้ามามอง เจอกับ สา สาวน้อย
วัย14 ลูกสาวคนโต เธอมา ในชุด เสื้อกล้ามผู้หญิงสีขาว หน้าอกหน้าใจขนาด36 เอวคอดใส่กางเกงคืบ โชว์ขาอ่อน
นะๆ ช่วยหน่อยหนูไม่มีที่ทำงานบ้านกับน้องอะ ดะๆ ได้ครับ รอแปบนะเดียวพี่ เตรียมอุปกรณ์ก่อน ผ่านไป3 นามี เจ้าMAX
มาพร้อม อุปกรณ ซ่อม กับ หลอดไฟ เข้ามาในห้องสาๆ มันได้กลิ่น หอมน้ำหอม กลิ่นแป้ง สุดๆ ช่างเป็นกลิ่นที่ชื่นใจสุดๆ
มันนั่งลงและทำการซ่อมขาโต๊ะ และเปลี่ยนหลอดไฟอย่างตั้งใจ ในขณะที่สองพี่น้องนั้น ใส่เสื่อกล้าม นอน อ่อย เจ้าMAX
สุดขีด มันพยายามไม่มอง เพราะรู้ว่า ขืนทำ ระยำ แล้วแม่เลี้ยงเธอ รู้นะ ชิปหาย และตายห่าแน่ๆ มันเรย ฟื้นทำงานไป
แต่ ไอ้น้องชาย เจ้าMAX มันไม่ฟัง มัน ตุงเป้าสุดๆ  พี่MAX เก่งจัง อยากได้ค่าแรงไหมค่ะ ค่าแรงอะไรหรอครับ คุณหนู
ขณะที่คุยกับ สา ลูกสาวคนโต ส้ม น้องสาวตัวแสบ มันทำการ รวบ เอวเจ้าMAX แล้วลูบเป้า เจ้าMAXถึงกับ ตกใจ คุณหนูทำไรครับเนี้ย มันตกใจสุดขีด กำลังจะเผ่น สา จึงพูดออกมา ทำกับแม่หนูแล้ว ไม่อยากทำกับหนูสองคนหรอ อิอิ เมื่อวาน
เห็นนะ ทำไรกับแม่หนู นะ  ถ้าไม่งั้น หนูจะบอกแม่ว่า พี่MAXปล้ำหนู เมื่อเจอคำขู่แบบนี้ เจ้าMAX ถึงต้องยอม อิอิ สา
ลูกสาวคนโต เธอยิ้มอย่างผู้ชนะ เดินไปกระซิบที่หูเจ้าMAXว่า พี่MAXต้องเป็นของเล่นพวกหนูสองคน กับแม่กุ้ง พอได้ยิน
แบบนั้น เจ้าMAX ถึงกับหน้าซีด ซวยละกรู ขนาดกับแม่เลี้ยงกุ้ง ต้องอัดถึง สามสี่รอบ ถึงจะฟิน เจอสองสาวเสือแบบนี้
ตายแน่ๆกรู  เจ้าMAX นั่งลงที่ขอบเตียง นึกในใจ ตายแน่กรู แทนที่จะเป็นเสือล่าเหยือ ดันกลายเป็นเหยือ ให้ เสือสาว
วัยรุ่นสองคนนี้อีก พูดจบมันถูก จับนอนบนเตียง  ส้มนั้นถอด กางเกงออกมา เห็นโตกหีอันสวยงามอวบอูม ขนไม่มาก และส้มนั้น ถอดตาม ของส้มนั้น ออกคล้ำๆหน่อย แต่โหนกนูน ขนสวยงาม ส้ม นั้น นั่งคล่อมหน้าเจ้าMAX แล้วบอก พี่MAX
ขา ดูดหีหนูหน่อย เป็นไง หอมไหม หนูกับพี่สาเพิ่งอาบน้ำมานะ เจ้าMAXจับเอว ส้ม สาวน้อยวัย13 มาดูดหีอย่างรุนแรง
อ้า า า า า า า า า ซี้ดดดดด ส้มคร่างด้วยความเสียว จนร่อนสะโพก ทางด้านล่าง สา  ลูกสาวคนโต เธอ นั้น ทำการ
ดูดดุ้นสวาทของ เจ้าMAX อย่างเมามัน เสียง พรุบๆๆๆๆๆๆๆๆ จ้วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สา นั้น เธอทั้งดูด เลีย แบบชำนาน
เล่นเอา เจ้าMAX ถึงกับ เด้งควยสู้ ละดูดหี ส้ม ลูกสาวคนเล็กของเจ้านายเธอ อย่างสุดเสียว  อู้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่MAXขา
หนูเสียว อู้ยยยยย ขอพักหน่อยนะ ส้มนั้น ลุกออกไปพัก เพราะเธอ น้ำเสียวทะลักคาปากเจ้าMAX เต็มๆ พี่MAXขา มามะ
สา นอน ยกขา เจ้าMAX รู้หน้าที่ มันเดินมาแล้วเอา ขอบตาแพะมาใส่ พี่MAX อะไรนะ หนุกลัว ไม่ต้องกลัวนี้นะ
ที่ใช้กับแม่หนูๆไง รับรองจะติดใจ  เจ้าMAX ค่อยๆ กดควยติดขอบตาแพะ เข้าไปช้าๆ สา สาวน้อยวัย14 ซี้ดปากด้วย
ความเสียว และแน่น อู้ย พี่MAXเบาๆ มันแน่น เจ้าMAXค่อยสาวดุ้นออกมายาวๆ ขอบตาแพะครูดพนังร่องสวาท จน น้ำเยิ้ม
อู้ยยยย เสียว พอมันแทงสวนสุดด้าม อ้า อ้า อ้า พีMAX อะไรเนี้ย ทำไมมันคันๆ เสียวๆแบบนี้ ส่วนมากด้านเจ้าMAXนั้น
แทบจะน้ำกระจายเพราะ ร่องสวาทเด็กสาววัย14 นั้น รัด สุดๆ ตอดดูดอย่างรุนแรง มันกัดฟัน สาวดุ้นยาวๆ พักแปบ
มันคิดขืน กระแทกไปนะ มันตาย ค่อยๆ สาวซอยหี สา เด็กสาว อย่างเมามัน ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทางส้มนั้น เธอนั่งมองด้วยความเสียวและอยากสุดๆ  ทาง สา นั้น คร่างลั้นห้อง อ้า า า า า า า า า า า า า า า า า ซี้ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด
พี่MAX เย็ดแรงๆ กระแทกแรงๆ หนูชอบ ทางเจ้าแมกโหมกระแทกหีเด็กสาวอย่างเมามัน  ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และจับ
ท่าหมา เจ้าMAX ค่อยเอาควยติดขอบตาแพะและกดพรืดดดด อู้ยยยยย ซี้ดดดดดดด พี่MAX เสียว เย้ดแรงๆ หนูคันรู
เงี่ยนมาก กระแทกหีแรงๆ เจ้าMAXจับสะโพก แล้วกระหน่ำเย็ดหี สา ลูกสาวคนโตของแม่เลี้ยงกุ้ง สุดแรง ทาง สา เอง
ก็แอ่นหี ร่อนหี สู้ไม่ถ่อย อ้า า า า า า า า า า า ซี้ด ด ด ด ด ด อ้า า า า า า า า า พี่MAX แรงอีกๆ แรงๆ อ้า า า า
ร่องสวาทนั้นทั้งรัด ดูดตอด จน เจ้าMAX เริ่มไม่ไหวเพราะความเสียว มันจึง เร่งกระแทก ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่MAXจ๋า พี่MAXจ๋า  พี่MAXจ๋า  หนูเสียว แรงอีกๆ แรงๆ เสียว อ้า า า า า า า า า า า า า า า า  ทางเจ้าMAX
ทนไม่ไหว น้องสา พี่ไม่ไหวแล้ว มันแทงสุดควย แล้ว ดึงออกมา น้ำเสียวทะลัด พุ่งราดร่องก้น  ทาง สา นั้น เธอ ถึงที่หมาย จน ตัวกระตุก รัวๆ น้ำเสียวทะลัก อาบที่นอน เป็นดวงๆ เธอนอนแอ่นหีโก่ง แคมหีนั้นแดงเป็นรู สักแปบเธอหันมา
ดูดหัวควย จ้วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดูดๆๆๆๆ  จุฟ อ้า อร่อยจัง ขอบคุณค่ะ เอาละต่อไปตา หนูส้มนะ มามะ จบตอน

เป็นไงครับ รอบนี้ จัดหนักเรยไหม ใครที่ชอบ สาว มต้น สาว ไวใจ แบบนี้น่าจะชอบนะ บอกเรย มีตัวละคร ที่สุด กว่า แม่ลุกนี้อีกครับ นั้นคือ เพื่อนของแม่เลี้ยงกุ้ง หึๆๆๆ จะเปิดตัวเร็วๆนี้  ผิดพลาดยังไง ขอโทษมาด้วยครับ 

1819

สา กับ ส้ม นี่ ถ้าอายุเท่าแม่ ตัวเองนี่ น่าจะ  เจนเวทีมากกว่า อีกนะ นี่ทั่งแฟน ทั้งภารโรง อายุพึ่ง 13,14  ยังเป็นถึงขนาดนี้   เจ้าmax จะนักล่า กับโดนล่าเป็นเหยื่อ ซะเอง  อย่างนี้ ของไม่ขาดแน่ ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

เดี๋ยวก็รู้แม็กได้ขึ้นสวรรค์หรือลงนรก

suriyamahajit

ใครเจอแบบนี้มีหวังยอมตายคาหีแน่

jitpakorn tachopunth

งานนี้มาทั้งพี่ทั้งน้องฃัวร์

sthanya

ถ้าแม่รู้จะว่ายังไง จะใช่ผัวรวมกับลูกเหรอ

aeadza

น่าอิจฉาเจ้าแมกมันจริงๆนะครับมีสาวเล็กสาวใหญ่มาประเคนถึงที่เลย