ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 12 (ตัวเต็ม)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 27, 2021, 01:50:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantom31582

เจอแบบนี้ทุกคืนน้ำหมดตัวแน่ๆ
ปล.เข็ม2ฉีนปบายเดือนตุลา แต่ตอนเข็มแรกไม่มีอาการครับ

donki

ขอบคุณสำหรับ 12 ตอนที่ยาวนาน และ ตอนใหม่ๆ ที่จะมีขึ้นมาอีก กลับไปอ่านตาม link ที่ท่านแชร์ไว้ให้แล้วนะครับ ผมชอบตอนที่ปรุงเพิ่มมากกว่านะครับ รู้สึกมันกลมกล่อมกว่าเดิม ^^

howto

ตอนแรกก็อิจฉา ทำไปทำมาน่าสงสาร จะไหวมั้ยนั่น 4 คนเด็ด ๆ ทั้งนั้น

เดช12341

งานนี้ไม่ตายก็เลี้ยงไม่โตแน่นอนนายกายโดนดูดหมดตัวแน่

veget

เข็ม2ของผมเป็น SV เป็นไข้ตั้งแต่คืนเเรกเลยครับ เป็น2-3วัน แต่ปวดแขนที่ฉีดเกือบอาทิตย์
จบแบบนี้ดีครับ ผมชอบแนว happy ending มากกว่า

อิโต มัตซึ

pankea

ตอนนี้แต่งใหม่โดยปรับเนื้อเรื่องเล็กน้อยสินะ กายคงเสียพลังไปเยอะขนาดคิดว่านี่คืนความฝันแต่ก็เป็นเรื่องธรรมดาถ้าใครลองโดนสี่สาวไฟแรงรุมแบบนี้คงรู้ซึ้ง อยากอ่านภาคต่อ มีหรือไม่ครับ ปล.ผมฉีด AZ ทั้งสองเข็มปกติทุกอย่างครับ

D4rthvader

ร่างกายจะไหวได้ซํกกี่วันเนี้ย เจอศึกหนักแบบนี้ .

naris1423

เจอสี่สาวร้อนแรงรุมเอาแบบนี้ ไม่รู้ว่าจะอิจฉาดี หรือสงสารดี แต่ที่แน่ๆ คือต้องบำรุงให้แข็ง แรง 

gritkin

ของผมสองเข็มเเรกไม่มีอะไร เข็มสามไข้ขึ้นครับ

kopXIIII

ชาญวุฒิ เนระภูสี

สงสัยแค่ไข่ดิบคงไม่พอมันต้องบำรุงชุดใหญ่ซะมั้ง เจอสี่สาวอย่างนี้ทุกคืน เรื่องวัคซีนฉีดไขว้ครบสองเข็มก็ไม่เป็นไรนะครับ

kriangbaac

ไข่ดิบไม่น่าช่วยอะไรได้หล่ะครับงานนี้ แต่เรื่องวัคซีน เข็มสอง จะเจ็บแขนกว่าเข็มแรกเห็นพยาบาลบอกเข็มจะใหญ่กว่า ก็ไม่เข้าใจ แต่อาการไข้มีแค่วันแรกครับ

จรัญ บุญชู

รักชอบแบบนี้ก็ต้องดูแลรักษาสุขภาพออกกำลังกายสม่ำเสมอครับ