ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ท่านใดคิดว่าตัวเองเสียพรหมจรรย์ช้าเกินไปบ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 28, 2021, 06:58:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Confident::   ท่านใดคิดว่าตัวเองเสียพรหมจรรย์ช้าไปกว่าคนอื่นบ้างครับ?  ของผมนี่เสียครั้งแรกก็อายุ 28 แล้ว  ตอนเที่ยวกะหรี่

sanboston

ผม 21 ถ้าเป็นงานคงมีได้ตั้งแต่ 16 เป็นคนแรกๆ ของอำเภอที่ขับรถมอไซ พาสาวไปเที่ยว สมัยก่อน หายากมาก พา ญ ไปเที่ยว เข้าป่า เที่ยวน้ำตก 2/2 ทำได้แค่จับมือ 

Satan_

ตอนอายุ 18 ผมปี 1 แฟน ม.4 ส่วนมากก็คงสมัยมหาลัยแหละ ไม่ก็เพิ่งจบมาไม่นาน

ขาวดำ

มันก็ไม่แน่