ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

คุณแฟนนนน มาแล้ว 555 นับถือน้ำใจเทพโทนที่ไม่สอยน้องหมวยนะเนี่ย

เหนื่อยอีกแล้วสิเนี่ยคุณแฟนขึ้นคร่อมแบบนี้

au2000

jongjo

mewzira

หายไปนาน นึกว่าไรท์ติดโคไปแล้ว 555

แก้มหายไปนานหลายตอน ส่วนน้องเล่นเกม(จำชื่อไม่ได้) เหมือนเคยพูดถึงนานมาแล้ว ว่าไปส่งบ้าน แล้ว .... ยังงัยต่อ ไม่มีต่อ ใช่ตอนเดียวกันไหม
แล้วไปซ่ำไหมนะ 555

Alan

เอ้อ ใช่ ๆ ๆ  ยังไม่ได้เคลียร์กะแก้มนี่นา... รีบเลย

ปล. หายเป็นปกติไว ๆ ครับ

Dark_hell

หายไวๆ ในลูกเพ่ 

ส่วนเคสน้องหมวย ผมดีใจที่ไม่เกินเลย

ปล. กรุสงสารมิ้นต์โว้ยยยย แค่ปัจจุบันก็รับมือยากทุกคนอยู่แล้วววว 555

ryg123456

นายโทนอย่ากินไก่วัดนะ ที่มีอยู่ก็จัดไม่ค่อยไหวแล้วนะครับ

NaNNz

กำลังคิดว่า 3 คนนี้ นัดแนะ กันมาง้อท่านโทนแน่ๆ เหมือนจัดตารางวัน ว่าใครจะไปก่อนนรู้สึกยังงัันจริงๆ

เดาว่า ตอนปัจจุบันไม่ได่อยู่กับทั้ง 3 สาวแล้ว ใจก้อเลยคิดไปว่า  เหตุอะไรนะที่ทำให้เลิกกัน และมันจะเจ็บปวดแค่ไหนและ ดิ่งมากไหม รออ่านนะครับ
" "

gootum4676

น้องแก้มคนสวยมาหาแล้ว 
รักษาสุขภาพด้วยนะครับรออ่านตอนใหม่อยู่เรื่อย ๆ

Daniel Dear

ดูทางแล้วน้องหมวยน่าจะไม่หยุดแค่นี้แน่ๆ รอบนี้น้องแก้มมาหาถึงร้านจะมีอะไรรึเปล่านะ