ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไวท์เดย์แห่งการแก้แค้น (ภาคจบ..)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 30, 2021, 10:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

ผมชอบแฮปปี้เอนด์นะ แต่ถ้าเดียร์ไม่ต้องโดนอะไรบ้างก็ดูจะไม่สมดุลไปนิด
อยากให้โดนอะไรบ้าง เพื่อพิสูจน์ตาพีด้วย ว่าเป็นคู่แท้รึเปล่า
::Shy::

DrHanaBKK

Matsudaira777

ชอบทั้งสองแบบเลยครับ คนละอารมณ์แต่ก็ดีทั้งคู่

♤judas♤

มีตอนจบให้2แบบเลยแต่ถ้าให้เลือกจริงๆเลือกแบบที่2ก็แอบเห็นใจนายพีอยู่เหมือนกันก็อยากให้เดียร์ได้บทเรียนเหมือนกันนะ

allapon

ทางเลือกเยอะมาก ว่าจะโหด หรือแค่แก้ไข

golfnapong

โห่วๆ ถ้าผมเป็นหมูจะขอไปเยสอีสองตัวนั้นด้วย 🤬🤬🤬

jackwan01

ชอบการจบที่ลงตัวทั้งสองแบบ สุดยอดได้ฟิลทั้งคู่เลย

zeberrus

cat49911

อยากรู้เพื่อนเดียร์อีก 2 คนเป็นยังไง?

naja313

จบแบบนี้ก็ดี แต่ก็ชอบที่มีแนวทางให้เลือกจบด้วย

C-Runners

ถึงจะดูใจร้าย แต่ผมชอบตอนจบแบบแรกมากกว่าแฮะ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เป็นสิ่งที่เลือกได้ยากมากว่าจะเลือกหนทางไหน.. ระหว่างความแค้นกับมนุษยธรรมในใจ

suthawatsommana .

เลือกยากแฮะเพราะเราไม่ได้ถูกกระทำ แต่ผมคงเลือกเก้บไว้มากกว่า ไม่อยากส่งไปนรก เพราะมันคงจะค้างคาจัยผมไปตลอดแน่ๆ ขอบคุณคับ

counellol2

ถ้าต้องเลือกก็คงต้องดูว่ารักเดียร์จริงหรือป่าว หรือเดียร์รักพีจริงหรือป่าว ฉากจบB นี้น่าจะเกิดขึ้นยากเลยนะถ้าเดียร์ไม่ติดใจพีเนี้ย