ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 36

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 02, 2021, 12:54:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nicky1976

NaNNz

::Goaway::  หยวนๆๆน่า แค่ทีเดียวถือว่าป้องกันตัวนะ  แต่โชว์เก๋าต่อหน้าหญิงนี่มีทุกสมัยเลย เห้อออ แถมก้อบอกอยู่โต้งๆว่าเป็นพี่  คนเราน้อออ อยากกินน้องเขาแต่ดันเก๋ากับพี่ชาย

ตอนนี้มีแบบยิ้มๆมุมปากให้ได้สัมผัสด้วยน่ารักดีจัง  ครบรสชาดเลย เรียบเรียงเก่งขึ้นกว่าอีพีแรกๆเยอะเลยนะครับ 
" "

yai79

sukray ruktum

สร้างเรืองอีกแล้วแบบนี้จะเข้าใจกับน้องโทนได้ยังไง เฮอๆๆๆ พี่แมนเหนื่อยแย่เลย

tanachai

พี่แมนคงบอกว่า อย่าให้มันมากนักนะ เจ็บแขนอยู่

ryu

ขนาดเจ็บยังคงปกป้ปงพี่แมนเทีห์สุดๆเลย

winnythepooh

wutthigai

ไอ้พวกปากดีจะจีบน้องเค้า ยังห้าวขนาดนี้ น้องโทนจัดชุดใหญ่ไปให้ทีนะ

peddo

อ่า ถ้าโดนต่อยก่อนก็อาจจะเจ็บ ถ้าซ้ำที่เดิมก็คงเจ็บ อันนี้สงสัยกลไกป้องกันตัวกลายเป็นรีเฟลกซ์ไปแล้ว แต่ยังอุตสาห์ถาม ถ้าพี่แมนอนุญาตนี่มีแหลก
ตอนแรกที่เห็นรถตู้นี่นึกว่าแก๊งดักฉุดสาวซะอีกครับ ถ้าไม่เจอพี่แมนนี่งานหนักเลย
ความจริงผมคิดว่า โตแล้ว การไม่รีบกลับบ้านนี่ไม่น่าจะเป็นเรื่องใหญ่ เพราะไม่มีอะไรซีเรียส แต่นึกได้ว่าคุณหมิวเอารถพี่แมนมา คงไม่ได้ดุว่าทำไมไม่รีบกลับไปดูโทน 555 ว่าแต่ RCA นี่จะไปอยู่เปล่าเนี่ย องค รักษ์ประจำตัวต้องออกโรงอีกมั้ยน้อ หรือจะไปง้อกันต่อที่บ้านสวน
เพื่อนพี่หมิวนี่ละตัวดีเลย ชอบอ่อยหนุ่มๆ มีเรื่องทีไรก็ไปกับเพื่อนทุกที ว่าแต่จะมีเบอร์โทนทำไมครับ ตัวแทบจะติดกันอยู่แล้ว อิอิ ถ้ามีเบอร์ แต่ยังมาหา จะโดนถามว่า ทำไมไม่โทรละครับแน่เลย

♤judas♤

นายโทนต้องขออนุญาตตอบโต้ด้วยวุ้ยแต่ว่าต่อยไปแล้วนิถึงขอ..คราวนี้พี่หมิวน่าจะผิดล่ะเลยว่าบอกจะรีบกลับแถมซวยเจอพี่แมนพูดเรื่องการคบเพื่อนอีกน่าจะพูดหลายครั้งเรื่องนี้

ryg123456

ทำหน้าที่บอดี้การ์ดทันทีเลยนะ
อย่าลืมตัวว่าเจ็บแขนอยู่นะ

olemantu

ไม่ว่าจะไปเองหรือไปกับใคร แม้แต่ไปกับพี่ชายก็มีเร่องได้ตลอดซิน่า เฮ้อ..ต้องหาคนดูแลคุ้มกันจริง ๆแล้วละ เจ๊..

keatmano

ปกป้องน้องสาวได้ ช่วยพี่ชายจัดการคนไร้มารยาท ดี

monster gmail

เจ้หมิว ออกอาการเยอะมากเลย ส่วนนายโทนก็ต่อยก่อนถามทีหลัง

ieaky

ขนาดยังเจ็บยังจัดหมัดเดียวลงไปนั่งกอง ท่านโทนแอบเอาความแค้นคุณหมิวผสมลงไปในหมัดด้วยมั้ยนั่น 555 นี่ถ้าไม่เกรงใจพี่แมนสงสัยโดนจัดหนักแน่พวกแกร่างเอ๊ย