ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 37

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 03, 2021, 11:02:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

John Snoww

แหม ไม่ชอบให้ใครพูดเเทรกเหมือนผมเล้ยย 555555

Joepure~☆

หน้าที่ดูแลเจ๊ ไม่มีใครกล้าแย่งเลยนะ

1819

รู้กันหมด แล้ว ว่าเจ๊หมิวขอบโทน เพราะอาการออก   มีแต่ตัวเอง ที่ปากแข็งว่าไม่ใช่ อาจจะเพราะจิตสำนึกที่ดีว่ามีเจ๊เตยเป็นแฟน จึงไม่อยากเล่นชู้นอกใจ  แต่สุดท้ายเจ๊หมิวก็นะ 555   ต้อนนี้ โดนพี่แมน เหน็บเป็นคอมโบ้ เลย เจ๊หมิว ดีนะเป็นพี่แมน ถ้าเป็นคนอื่นพูด เจ๊คงวีนแตก   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kodzilla

พี่หมิวนี่คุณหนูเต็มขั้นเลย เจอแบบนี้จริงๆคงน่าเบื่อมาก

thongdaeng_skk

หมิวแบไต๋จนพี่แมนรู้ทันหมดเลย

bbblack

พี่แมนนี่มองน้องสาวขาดเลยนะว่าลืมมารับแน่ๆ555

pui10000

วัธน์กวี

ถ้ามีพี่ชายแบบพี่แมนก็คงจะดี รู้แจ้งทุกเรื่องเลย

wjoe44

พี่แมนนี่เรียกว่าเกิดมาเป็นหัวหน้าคนจริงๆ 

Evolution PK

เจ้เก็บไว้กินเองกั๊กเพื่อนสุดๆ

tango2003

พี่หมิวคงได้รับบทเรียนจากพี่แมนอีกหลายอย่าง 

ชาย ชุดแดง

น้องหมิวผู้เอาแต่ใจกับผู้ชายหน้ามึน

××Mon××

พี่แมนนี่คืออาจารย์ในชีวิตจริงของเจ๊หมิวกับท่านโทนแท้ๆ

thongdaeng_skk

เรื่องชักยาวคุณรุกะจะยืมตัวโทนไปใช้งาน หมิวจะให้หรือ

amtorff73

เจ๊หมิวได้เห็นฉากเท่ห์ๆในอดีตของโทนแบบนี้ จะยิ่งไม่แอบหลงนายโทนเข้าไปใหญ่เหรอครับ