ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามประสบการณ์เรื่องเพศสัมพันธ์ครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 04, 2021, 03:03:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::   ขออนุญาตสอบถามครับ  ทั้งผู้หญิงผู้ชาย ใครเคยมีเพศสัมพันธ์กับชาวต่างประเทศบ้างครับ?  ไม่ว่าจะเป็น ฝรั่ง  แขก  นิโกร ญี่ปุ่น จีน เกาหลี ฯลฯ    ถ้าเปรียบเทียบกับคนไทยแล้วเป็นอย่างไรบ้าง  พวกนี้ทำเก่ง มีเรื่องตื่นเต้นเร้าใจ ประทับใจ  หรือมีอะไรแปลกๆ  บ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Crying::  ประสบการณ์ผม  เคยเที่ยวกะหรี่ฝรั่งครั้งหนึ่ง  เขาบอกว่าเป็นชาวฮังการี  แต่ไม่ประทับใจอย่างมาก  เพราะพอแก้ผ้าออกมาแล้ว  นมก็แบน  ผอมแห้งเหมือนขี้ยา  ผิวตกกระเยอะ   ไม่ยอมอมดูดควยให้  แถมไม่ยอมให้เราทำอะไรให้เลย  ทั้งดูดนมเลียหี  ได้แค่ทิ่มควยจึ๊กๆแค่นั้น

busawan

โดยส่วนตัวหญิงไม่เคยคะแต่จะมีเพื่อนที่มีแฟนเป็นคนเยอรมันอยู่ 1คนคะ เวลาสาวๆรวมตัวกับก็จะเม้ามอยกันคะ ลามไปยันเรื่องบนเตียงของแต่ละคนเลยละคะ โดยเพื่อนคนนี้ก็ได้เล่าสาทยายให้ฟังมาคะว่าของใหญ่ยาวกว่าคนไทย เลียให้ยันตูด มีท่าเป็น10 นอกสถานที่ก็เคย 5555
อ้อๆเพื่อนคนนี้ก็เคยมีแฟนเป็นคนไทยมาแล้วอยู่หลายคนนะคะ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Thankyou::
ใกล้เคียงหน่อยก็คนไทยเชื้อสายจีนครับ  เคยเย็ดมาหลายคนแล้ว กับคนไทยที่หน้าเหมือนแขกแต่ไม่แน่ใจว่าเป็นแขกหรือเปล่า?

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ มีนาคม 06, 2024, 06:20:59 หลังเที่ยง
::Thankyou::
ใกล้เคียงหน่อยก็คนไทยเชื้อสายจีนครับ  เคยเย็ดมาหลายคนแล้ว กับคนไทยที่หน้าเหมือนแขกแต่ไม่แน่ใจว่าเป็นแขกหรือเปล่า?
เคยแค่กับจีนครับ