ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน (ทรายเขียน) ซีซัน 2 EP 1 : พลาดพลั้ง

เริ่มโดย Imagin_D, ตุลาคม 04, 2021, 05:25:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบเนื้อเรื่องประมาณไหนคะ ขอคนอ่านจบแล้วโหวตนะ

ซับซ้อน อ่านเนื้อเรื่องน่าติดตาม มี 18+ เป็นของแถม
73 (44%)
18+ เยอะๆ เนื้อเรื่องเป็นองค์ประกอบ  
93 (56%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: ตุลาคม 14, 2021, 05:41:42 หลังเที่ยง

John Conner

ที่มาของคำว่าเอาคืนสินะ ออยตัวดี น่าจะโดนเองนะนี่

n_neng

Neung Attapol

ร้ายกาจนักพี่ธง ออยต้องรู้เห็นเป็นใจด้วยแน่นอนเลยอย่างนี้

Rutt Non

โดนพี่ธงหลอกวางยาแล้วพาไปซัดแน่นอนแบบนี้
สบายตัวพี่ธงเลย

veget

เพื่อนออยทำร้ายทรายข้างหลังแล้วหละ คนเป็นคนวางแผนทั้งหมดนั่นแหละ ยาที่พี่ธงให้กินก็คงเป็นฝีมือออยให้มา

veget

ทราย เล่าได้ดีครับ มีให้คนอ่าน อ่านแล้วแอบคิดไปว่าเกิดอะไรขึ้นช่วงที่หลับจนมาถึงคอนโด
ที่ผมคาดเดาว่าเพื่อนออยเป็นคนวางแผนทั้งหมด ก็ผิดหมดเลย พี่ธงกับออย ดีเกินคาด

peddo

พี่ธงเมารัก น้องทรายเมารถ เมาเหล้าแถมยังเมายาด้วย เดี๋ยวได้โดนปักธงแน่
หักมุมได้ดีครับ แต่อาขขะหักมุมกว่าถ้ามีเรื่องเล่นตอนมุมมองของธงบ้าง ว่าน้ำที่เปื้อนผิดที่มันมายังไง 555

Angel_p

หลับแล้วยังไงต่อละเนี่ย พี่ธงได้ทีเลยแบบนี้ยิ่งรู้ว่าโดนหลอกด้วย ว่าแต่เนื้อหาบรรยายดีมากๆ เลยครับ

etamluos

Sittipong Kengchai

ชอบเลย อยากรู้เรื่องของ ทราย 
ทรายน่าจะโดน พี่ธงแก้แค้นวางยาแน่ๆ

jooloo

น้องโดนยาปลุกแล้วแบบนี้เสร็จพี่ธงแน่

manote

Topp458

mrzoom

ทรายก็แอบร้ายนะ ให้โดนพี่ธงสั่งสอนบ้างก็ดี  ::DookDig::