ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ สาวใหญ่ คาวสวาท 6

เริ่มโดย bangkok34, ตุลาคม 05, 2021, 05:22:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

ตอนที่ 6 ขอโทษด้วยที่หายไปนาน ครับ เนื้อเรื่องแนวทาง ใช้เวลาคิดเยอะพอสมควร บอกก่อนเรย หลังจากตอนนี้
MAX จะเจอ มหาสคราม ชนิด แห้ง แน่นอน เอาวะพูดมากไป มาต่อกันเรย นะครับ รูปประกอบอาจหายไปนะ  หน้าเว็บมัน
ที่ให้อัพรูปประกอบ มันอยู่ไหน ยัง งง

หลังจาก ที่สา ลูกสาวคนโต ของแม่กุ้ง โดน MAX ทะลวงหีด้วย ควยติดขอบตาแพะ ไป สภาพของเธออยู่ใน
สภาพ ท่าหมา หมอบ แอ่นหีโก่ง แคมหี แดงแจ่ มีน้ำแ่งความมันใหลออเต็มร่อง เธอกระตุกและหอบ และสีหน้า
แห่งความสุข ทางเจ้าMAX นั้น กำลังจัดการ ส้ม ลูกสาวคนรอง ของแม่เลี้ยงกุ้ง ทันที มามะ น้องส้ม เดียวพี่จะจัด
ให้ ส้ม ฟินๆนะครับ พี่MAX เบาๆกับหนูหน่อยนะกลัวจัง(ยังจะกลัวอีกหรอ เธอนะหือ) พูดจบ มันจับให้ส้ม นั่งคล่อมหน้ามัน
เพยให้เห็นโคกหี ที่โหนกนูน และ สวยงาม ขนเป็นหย่อมๆ แคมหี ไม่ค่อยคล้ำ ผ่ายใน สีชมพูสด พี่MAXค่า หนูนั่งละนะ
นั่งลงมาเรยจะ ส้มจ๋า พอนั่งลงมา เจ้าMAX ก็จับก้นละทำการดูดเลียร่องหี เด็กสาวอย่างเมามัน มันทั้งดูดเลีย คว้านลิ้น
ทำเอาส้ม สาวน้อย เสียวซ้าน และ ร่อน เด้ง หีสู้ อย่างเมามัน ในขนาดที่ ส้ม ถูก เลียอยู่นั้น  เจ้าMAX ถึงกับต้อง
สะดุ้งสุดตัว เนื่องจาก สา เธอ มาทำการดูดเลีย ควย ของ เจ้าMAX อย่าง เมามัน เอาละไง เจ้าMAX งานนี้เองตาย
พรุบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แลบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สานั้นดูดแปบๆ เธอก็ หมอบนอนลง ทาง ส้มนั้น ซี้ดดดดดดดดดดดดดด
โอ้ยยยยยยยย พี่MAX หนูเสียว ดูดแรงๆ เน้นๆเม้มหน่อย หนูชอบ  ขณะที่ดูด ร่องหี  ทางส้มและสานั้น หุ่นเธอทั้งสอง หุ่นดีสุดๆ พี่MAX หนูเสียว อ้าาาาาาาาา ซี้ดดดดดดด พอก่อน ขอหนูมั้ง เธอให้ เจ้าMAX นั่ง ขอบเตียง เธอนั่งลงแล้ว
จับดุ่นของ เจ้าMAXมา รูดๆๆๆ ทำการจุฟที่หัวเบาๆ แล้วเลียเน้นๆที่หัว และ ดูดอมเข้าไปทั้งหัว พร้อมจ่องหน้า เจ้าMAX
ด้วยสายตา ร่านสวาท ทำเอา เจ้าMAX แทบ บ้าตาย ทำนบ แทบแตก ปล หนุ่มโดน ไม้นี้เข้าไป ไม่รอดสักราย
ส้มนั้น ทั้งดูด และเอามือรูด ดุ้น เจ้าMAX ช้าๆ ดูด ได้ชำนาญมากๆ ดูดไปมองหน้า เจ้าMAX ไป เลียเน้นๆที่หัว
แถมกัดเม้มปาก และดูด แรงๆสลับ เบาๆ ทำเอา เจ้าMAX ร้องคร่าง อู้ยยยยยยยยยยย ส้มจ๋า พี่เสียว อู้ยยยยยยยยย
เจ้าMAX ทนไม่ไหวจับหัว ส้ม แล้วเด้าควยสวนด้วยเสียวละมัน ซรุบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พรุบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ส้มดูดควยสู้ชนิด
ไม่ยอมถ่อย ในที่สุด เจ้าMAX นั่งขอบเตียง ส้มนั้นมานั่งค่อม และ ขย่มทันที อู้ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ซี้ด ด ด ด ด ด
ใหญ่จัง แถม คันๆ ส้มพูดจบ เธอ โอบคอ เจ้าMAX และ นั่งตอก ขย่มควย เจ้าMAX อย่างเมามัน จบเสียงดัง
ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า    ซี้ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด  ทั้ง เจ้าMAX ทั้งส้ม ต่างคนต่างเสียว
เพราะ เจ้าMAX เด้งควยสวน ทางส้มก็ตอกหีสวนลงมา ต่างคนต่างเสียว พี่MAXค่า ทำไม มัน คัน เสียว แบบนี้ อู้ยยยยย
แรงๆเรย หนู ชอบแรงๆ เจ้าMAX จีบส้ม นอน ท่ายกล้อ และ ยัดดุ้นติดขอบตาแพะ ลงไปจนสุด แคมหี อวบๆ รัดดุ้นสุดๆ
แถมร่อง ตอดรัดสุดๆ เจ้าMAX นั้น สาวควยยาวๆ และ ทำการ กระแทก หีสวน ชนิด ลืมตาย ปัก ปัก ปัก ปัก ปัก
ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า า ส้มนั้น คร่างลั้น ห้องด้วยความเสียว น้ำเสียวของเธอนั้น ใหลทะลัก
อาบควย ทางเจ้าMAX ก็ ตะบี้ตะบัน กระแมกหี แน่นๆฟิตๆ ของสาวน้อยอย่างเมามัน ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อ้า า า า า า า า า า า า า าา  ซี้ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ดโอ้ยยยยยยยยยยย พี่MAXค่า แรงอีกๆๆๆ หนูชอบ
แรงๆ เจ้าMAX นั้น โหม กระหน้ำแรงๆขึ้นๆๆๆๆๆๆ ใส่ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำเสียวของส้มนั้น แตกฟอง จนเป็นคราบ ขาวๆ ใหล ลงร่องก้น เจ้าMAXจับ ท่าหมา พี่MAX อู้ยยยยยยย มันเอาควยมาสี ร่องสวาท ขึ้นๆลง จน สาวน้อย แอ่นหีตาม
และ ถ่างขา แอ่นหีและเอามือแหวก่องหี พร้อมพูด พี่MAX ขา เย็ดหีหนูต่อสิ หนูเงี่ยน อยากแตกแล้ว MAX ยัดควยเข้าไปต่อ และ กระแทกหี ต่ออย่างเมามัน กระแทกแรงๆหนักๆ ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆ หัวควยเจ้าMAX ชนกับ
จัดเสียว หรือปากมดลูก จังๆ ทุกดอกที่แทงเข้าไป แถม ขอบตาแพะ ครูด ร่องสวาทของ ส้ม สาวน้อย อย่างทั่วถึง
จนทำเอา ส้มนั้น เสียวจนปล่อยน้ำเสียวออกมาสุดๆ อ้า า า า า า า า า า า า า า า า า พี่MAXขา แรงๆ เย้ดแรงๆ
หนูชอบควยขอบตาแพะ ของพี่แล้ว แรงๆ ได้เรยจะ ส้มจ๋า ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆๆ  ส้มนั้น ส่ายหี ร่อนหีรับควย
เจ้าMAX อย่างเมามัน และคร่างลั้นห้อง  อ้า า า า า า า า า า า า า า า า า า พี่MAXขา  อ้า า า า า า า า า า า
ทาง เจ้าMAX นั้น ก็ไม่ไหว ส้มจ๋า จไม่ไหวแล้ว แรงๆเรย พี่MAX แตกในรูหีหนูเรย หนูชอบโดนแตกใน เสียวถึงใจ
ได้เรยจะ ส้ม พูดจบ เจ้าMAX เจ้าMAX ดหม กระแทก หีสาวน้อย อย่างรุนแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆ
อ้า า า า า า า า า า า า า า พี่MAXค่า หนูแตกแล้ว อ้า า า า า า า า า า า  ซี้ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด
ทางเจ้าMAX ส้มจ๋ารอพี่ด้วย ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มัน แทงสุดควย น้ำเสียวนั้น ล้นทะลัก เข้าเต็มหี ส้ม มันค่อยๆ ดึงออกมา
มัน นั่งพัก เหนื่อยสุดๆ หันไปดู สองสาว นอน คว้ำหน้า ก้นงอลๆ น้ำเสียวเต็มร่องหี ทั้งสองคน  พี่สา พี่สา หลับยัง
เป็นไงมั้ง ส้มหรอ อู้ยยยย เหนื่อยสุดๆ แถม แสบร่องจัง แล้ว สา ละ เหมื่อนกันพี่ ทั้งเสียว คัน ตอนนี้ แสบรูหี สุดๆ
สักแปบ สองสาว มา กอดแขน เจ้าMAX สองข้าง พี่MAX พี่ เก่งจัง ขนาดเอาแม่หนู ยัง ลุยกับ หนููกับยัย ส้มไหวอีก
เยอะ ส้ม ใช้ๆ พี่MAX เก่งจัง ทั้งใหญ่ยาวแถมมี ขอบตาพะด้วย อู้ยแสบจัง หนูกับสา คุยกันละ  จะให้พี่MAX
เป็นผัว ของหนู สองคนเนอะ ส้ม ใช้ๆ แฟน หนูสองคน มันไม่ถึงใจ พี่MAX ถึงใจกว่า ทางเจ้าMAX ได้ยิน ถึงกับหน้าซี้ด
ชิปหายละกรู เกิด แม่เลี้ยงรู้เรื่องมาก ชิหายแน่ เจ้าMAXนั้น ต่อให้มัน หื่นกาม แต่นิสัยของมัน ก็เป็นคนดี ไม่เคยคิด
ทำกับ ลุกสาวเจ้านายสาวของมัน เรย แต่ตอนนี้ มันได้ทำลงไปแล้ว มันเรย หวั่นๆใจ พี่MAX ไม่ต้อง ห่วงหรอกนะ
จะบอกว่า แม่กุ้งนะ รู้เรื่องเราสามคนแล้ว เธอไม่ว่าไร เธอบอก ดีเหมื่อนกัน จะได้มีคนคุ้ม ลูกสาวจอมซนของเธอ สองคน
แต่ทาง เจ้าMAX นะสิ จะตายให้ได้ พี่MAX ขา พี่กลับห้องพี่ก่อนนะ หนู ทั้งสองคนไม่ไหวละ หมดแรง แสบรูไปหมด

ใน ขณะที่เจ้าMAX เดินกลับห้อง มัน หนักใจ เรื่อง สองสาว สา กับส้ม จะทำไงดี  แม่ลุกสามคนนี้ เกิดมัน ทำงี้บ่อยๆ
มันได้ ตายห่าแน่ๆ สองจิดสองใจ มันติดอีกอย่าง หึๆๆๆ มันละไง ร่านสวาททั้ง แม่ลูก แปบๆ โทสัพดังขึ้น ชื่อแม่กุ้ง
ทำเอา เจ้าMAX เหลือ ตก มือสั่น รับสาย ครับแม่เลี้ยง MAX ได้ยินไหม ครัลแม่เลี้ยงฉันจะกลับแล้วนะ อ่อ เรื่องลูกสาว
เธอ.....ไปแล้วสินะ  เจ้าMAX นั้นถึงกับ หน้าซ๊้ด คะๆๆครับ แม่เลี้ยง ผม ขอโทษที่ทำ แบบนี้ลงไป ครับ มันรีบขอโทษ
หวังว่าแม่เลี้ยงนั้น จะยกโทษให้มัน แต่ ผิดคลาด MAX แม้ๆๆๆ เอาฉันยังไม่พออีกหรอ ยัง เอา ลูกสาสองคนของฉันอีกหรอ งั้น การลงโทษก็คือ เธอต้องมา ทำให้ ฉัน กับลูกสาวทั้งสอง ของฉันมีความสุข ห้าม ไปมีคนอีก เข้าใจไหม
แค่นี้ละ ตู้ด วสงสาย ทำเอา เจ้าMAX งง เป็นไก่ ตาแตก  ถึงกะ นอน แทบไม่กลับ พอ ตอนเช้า ตรู MAX มานี้หน่อย
แม่เลี้ยง กุ้ง เรียก เจ้าMAX ไปหาเธอ ที่บ้านพัก มันคิดในใจ ซวยแน่กรู พอมาถึง สองสาวนั่ง รอ พร้อม แม่กุ้ง ของเธอ
MAX เราต้องคุยกัน เธอ เอาฉันแล้ว แถม ทำกับลูกสาวฉันอีก แบบนี้ ฉันจะลงโทษเธอไงดี หือ เจ้าMAX นั้น เหลือตก
หน้าซี้ด ก้มหัว ยกมือไหว์  แม่เลี้ยงครับ ผมผิดไปแล้ว  ขอโทษให้ด้วย ที่ทำ บัดสีกับลูกสาว สองคนแม่เลี้ยงไป
สิ้นคำ ผม่เลี้ยง ยิ้ม เดินมา เชยค้างเจ้าMAX ขึ้นละ ยิ้ม บอก ดีมาก ยอมรับแบบลูกผู้ชาย นี้สิ ถึงจะเป้นคนที่ดูแล ลุกสาว
และฉัน และบ้านนี้้ ได้ คนงานที่ดีของฉัน  คืนนี้ มานอนที่นี้ละ อย่า หมดแรงสะก่อนละ ฉันกับลูกสาว มี ของขสัญจะให้
พอ ตก คืนนี้ แรงสวาทก็เริ่มขึ้น  แม่เลี้ยงกุ้ง และ ลูกสาวทั้งสองของเธอ ให้เจ้าMAX เริ่ง สวาท กันอย่างถึงใจ ตลอดคืนนั้น  จบ ตอนที่6 เป็นไงบ้างครับ ผมบอกแล้ว แม่เลี้ยง กุ้ง นั้น ร้อนแรงขึ้น และ ลูกสาวทั้งสองของเธอ ไม่เบา งานนี้ เจ้าMAX ตายไหม มาติดตามดูผล  และ อีก2 ตอน จะเปิดตัว แม่เลี้ยง ธูป เพื่อนสาวของแม่เลี้ยงกุ้ง บอกเรย สุดๆ ขอขอบคุณที่ติดตามครับ

1819

ครอบครั้ว 3สาวแม่ลูกอะไรจะsexจัดไปนั้น แล้วแม่เลี้ยงไปรู้เรื่องลูกๆ กับmaxต้อนไหน หว่า แค่ 3สาวก็ ซีดแล้วต้อนหน้า ยังจะพาไปหาเพื่อนสาวแม่หม้ายอีก  อย่างนี้ ตาคาอกแน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sthanya

แค่สามคนแม่ลูกก็น่าจะแย่แล้ว จะมีเพื่อนแม่เลี้ยงมาเพิ่มอีก

sarawut13

น้ำหมดตัวตัวแน่เจ้าmax
....มีอยู่แล้ว3คนตอนหน้ายังจะมีมาเพิ่มอีก

swss2511

ต้องบำรุงกันขนานใหญ่ก่อนที่จะแห้งตาย

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

แรกๆเหมือนขึ้นสวรรค์ แต่ดูๆไปตกนรกแน่

aeadza

ใช้งานแมกน้องหนักมากเลยนะครับระวังถ้าไม่บำรุงดีจะเหี่ยวเอานะครับ