ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVสาวยุ่นกับดุ้นดำ (7เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2021, 12:46:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

ATID-459 Akira Eri แค่ดุ้นดำก็แย่แล้วยังเล่นสองรูอีก

ATID-471 Matsumoto Ichika สอนตัวๆกับอาจารย์ต่างชาติ

ATID-475 Seina Arisa แฟนติดหนี้ ชดใช้บัญชีด้วยการรับใช้คนดำ

ATID-476 Usui Ren นักสืบสาวปะทะมือพระกาฬ

ATID-477 Oda Mako คุณแม่มาโกะตกเป็นทาสดุ้นดำ

CESD-940 Shinkawa Aina คุณแม่ไอนะเล่นเสียวกับของใหญ่

DASD-817 Otoba Karen ดุ้นดำมาโฮมสเตย์ หนูอยากโดนเยค่ะแม่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yokmanee

Nickeezz

::Dribbling:: ::Dribbling:: หวาววันนี้มาแนวของใหญ่ ชอบมาก ขอบคุณครับท่าน

olemantu

อาจเป็นเพราะผมไม่ค่อยมีหนังเกี่ยวกับคนดำมากนัก เหตุหนึ่งคงมาจากผมเห็นนักแสดงชายคนดำมีเพียงหนึ่งถึงสองคนเท่านั้น
และที่สำคัญท่อนลำไม่ใหญ่มากนักก็คงพอรับได้สำหรับสาวเอเซีย เพียงแต่จะได้อรรถรสจากเรื่องและภาพที่ตัดกันของขาวกับดำ
แต้สำหรับรอบนี้ ก็่น่ารักดีเกือบทุกเรื่องครับ ขอบคุณมาก ๆ  ส่งเงินไปช่วยคนถูกน้ำท่วม นิด ๆหน่อย ๆครับ

tanway

gugdum

schareon

mywayna

ใจถึงมาก ล่อกับพี่มืด ใหญ่ไม่เท่าไร ยาวนี้ดิ  จุกๆ 

midnightman

resistance

โอ้มาแนวดุ้นดำำ​ แปลกไปอีกแบบขอบคุณ​มาก​ครับ​

polka2012

ยอมใจของดำจริงๆเลยเล่นซะนางเอกแต่ละเรื่องหมดสภาพเลย ::Crying::

civil2

ATID-459 เปิดมาเรื่องแรกก็น่าดูสุดๆ เลยครับ เจอของใหญ่แถมสองรูอีก

เวลาดูแล้วก็รู้สึกเสียวแทนนางเอก และก็รู้สึกอิจฉานักแสดงชาย คงคับมาก น่าจะเสียวน่าดู