ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5 ส่งท้ายวัยมัธยม ตอน 9 อีกมุมมอง

เริ่มโดย magna67t, ตุลาคม 06, 2021, 08:38:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

แฮ่ม มีในมุมไซด์สตอรี่ด้วย      ชอบครับแนวผู้หญิงเล่ามันทำให้เราตื่นเต้นและรับรู้ได้ถึงความรู้สึกความในใจของ สาวๆ ของก้องด้วย   แต่การเล่าของเวดดี้ ยังไม่ไหลลื่นเท่าไหร่   ค่อยๆเพิ่มน้ำนิดๆ ใส่รายละเอียด สภาพแวดล้อม เสียงเข้าไป บทสนทนา  และความคิดในใจ เข้าไปอีกนิด     และ เพราะอะไรคิด อะไรอยู่ในช่วงเวลานั้น มันจะทำให้ รีดเดอร์คล้อยตาม และอินไปกับตัวเนื้อเรื่องในดีขึ้น  สำหรับผมนะ
Edit  แนวผู้หญิงเล่าแบบนี้  ทำให้คิดโมโน แฟนกูเลยครับ   ยังรอ แฟนกูอยู่นะครับ  ไรท์   นายก้องก็ยังชอบและรอติดตามในต้อนต่อๆไปด้วย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

เอเค

catoon

SilentKnight

โอ้ว เปิดมุมมองของน้องให้ด้วย ได้อรรถรสอีกแบบนะคัชเนี้ย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เวนดี้โดนพี่ก้องสอนเสียวได้ถูกใจมาก แต่พอกลับอเมริกาไปหามาร์ตี้ทำแต่ไม่ถูกใจเลยครับ

gusjung111

Montakan

::HeyHey::น่ารักไ ปห
มดเลยมาเจอของไทยกลับไปเจอของนอกบอกว่าสู้ของไทยไม่ได้

sun_307

พี่ก้องเค้าระดับเทพแล้ว ประสบการณ์เปิดซิงตลอด แบบนี้เวนดี้จะไม่ชอบได้ไง

ns52800189NS

เสียดายพี่ส้ม.....อยากให้มีภาคต่อของพี่ส้มด้วย
อีกคนคือ..พี่สาวกอหญ้าครับ..มีโอกาสไหมที่จะเล่นเสียวกัน