ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5 ส่งท้ายวัยมัธยม ตอน 9 อีกมุมมอง

เริ่มโดย magna67t, ตุลาคม 06, 2021, 08:38:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5 ส่งท้ายวัยมัธยม ตอน 9 อีกมุมมอง

ภาค 1 THE ORIGINAL
https://xonly8.com/index.php?topic=229016.0

ภาค 2 วัยแห่งความรัก
https://xonly8.com/index.php?topic=236192.0

ภาค 3 เพื่อนคุย
https://xonly8.com/index.php?topic=228587.0

ภาค 4 โกอินเตอร์
https://xonly8.com/index.php?topic=231757.0

.........................................

เวนดี้กลับไปแล้วครับ....

เรายังติดต่อกัน คุยกันเมื่อยามคิดถึง  และเป็นจริงตามที่เวนดี้คาดหมายไว้  ไอ้มาร์ตี้ฟันเวนดี้จริงๆด้วย  แต่เวนดี้ผู้เจนจัดจบหลักสูตรไปจากผมแล้ว  มาร์ตี้เลยเป็นอะไรที่ไม่ยากเลย  แต่ดูจะเป็นตรงข้ามที่มาร์ตี้ไม่ค่อยได้ดั่งใจเวนดี้  ผมเขียนเล่าเรื่องเสร็จก็ส่งให้เวนดี้อ่าน  พอเวนดี้อ่านเสร็จ เธออยากเขียนมั่ง  อยากเล่าบ้าง ผมเอาปรับๆที่เวนดี้เขียนมาให้อ่านรู้เรื่อง  แต่เนื้อหาไม่แก้ครับ

พี่ก้องเป็นพี่ชายลูกป้าของเวนดี้  เป็นพี่ที่โคตรกวนเวนดี้มาก แต่เวนดี้รักพี่ก้องนะ เพราะพี่ก้องเป็นพี่และเป็นเพื่อนคนเดียวของเวนดี้ที่บ้าน  พี่ก้องใจดีนะ  ชอบมาเล่นกะเวนดี้  แต่เวนดี้มีความลับที่อยากบอกพี่ก้องหลายอย่างเรื่องนึงคือเวนดี้เคยเห็นจู๋ของพี่ก้องมาก่อนด้วย   ตอนพี่ก้องอยู่ ม 1 หรือ ม 2 นี่หละและจำติดตามาตลอดเลย  ตอนนั้นพี่ก้องฉี่ใส่สังกะสีไง พี่ก้องไม่รู้ว่าเวนดี้อยู่อีกข้างนึง เลยแอบดู  จู๋พี่ก้องใหญ่มากเลย ตอนนั้นตกใจเลย  แต่ก็ไม่พูดไรนะ  อีกเรื่องคือ เวลาพี่ก้องเอานิ้วล้างจิ๋มให้เวนดี้เวลาฉี่อ่ะ มันเสียวนะ เสียวทุกทีเลยด้วย  แต่เวนดี้ไม่ได้คิดไร  จนพี่ก้องได้เวนดี้ในคืนแรกนี่หละ เวนดี้ถึงรู้ว่าทำไมมันเสียว   

ตอนอยู่เมกานะ เพื่อนวัยรุ่นมันอยากจะลากเวนดี้ไปนอนด้วย  พวกเด็กเมกันมันเริ่มลองเรื่องแบบนั้นกันแล้ว  เวนดี้เลยคบกะเพื่อนคนนึงชื่อมาร์ตี้ เอาไว้เป็นไม้กันหมา เห็นมันไม่มีไร แต่มันก็อยากฟันเวนดี้หลายครั้งมาก มาร์ตี้มันอ้างว่าเป็นแฟนกันต้องมีเรื่องอย่างนั้นด้วยสิ  มีครั้งนึงมันขอจูบเวนดี้ก่อนกลับมาเที่ยวเมืองไทย จนเวนดี้มีอารมณ์  เกือบไปแล้ววันนั้น ดีที่เวนดี้บอกกมันไปว่าเมนส์มาแล้วกลับจากเมืองไทยจะยอมให้   เวนดี้คิดหลายตลบมาก  จนกลับมาที่บ้าน แม่ถามว่าจำพี่ก้องได้มั๊ย  เวนดี้เลยจำได้ว่าพี่ก้องคนนั้นเอง  เวนดี้ดีใจมาก และคิดว่าถ้าเวนดี้ต้องเสียความสาวให้กะไอ้มาร์ตี้แล้ว  เวนดี้ให้พี่ก้องดีกว่า อย่างน้อยเวนดี้ก็รักและสนิทพี่ก้อง

ตอนที่เห็นพี่ก้องครั้งแรกเหรอคะ  ก็นึกหน้าพี่เค้าตอนโตไม่ออก  พอเจอกัน โห...พี่ก้องแม่งหล่อว่ะ  แถมหุ่นนักกีฬามากๆ  ตอนไปกอดนี่รู้สึกเลยว่าตัวพี่ก้องแน่นมาก  พี่ก้องเค้ารสนิยมดีมากนะ ของใช้ต่างๆ ไม่ใช่กระจอกๆเลย ขนาดกางเกงในยัง CALVIN KLEIN  แพงมาก  เห็นไอ้นั่นของพี่ก้องครั้งแรกก็ในไอ้กางเกงใน CK นี่หละค่ะ  จำได้ว่ามันแน่นเต็มกางเกงในไปหมด  พอเอาออกมาดู แทบช้อคค่ะ ของพี่ก้องเค้าใหญ่มากๆด้วย อวบอ้วนจนกำไม่รอบ แถมเอามือมาต่อกันยังกำไม่หมดลำพี่เค้า  ลำของพี่เค้าตรงและแข็งมากๆด้วย  มันยั่วให้เวนดี้เอาปากไปประกบจริงๆ  แต่วันแรกก็ยังแหยงๆอยู่ แต่วันหลังเก่งแล้วค่ะ

ที่ทำกันครั้งแรกน่ะ  ทีแรกที่เห็นจากหนังโป๊คิดว่ามันมีแต่สนุกสนานเวนดี้ก็รู้ว่าครั้งแรกมันเจ็บนะแต่ผิดคาดมากๆคะ เมื่อพี่ก้องทำโคตรที่สุดแห่งความเจ็บในชีวิตเลยค่ะ ไม่คิดว่ามันจะเจ็บมากมายขนาดนี้  ทนไม่ได้เลยค่ะ จะตายเอา  เวนดี้สงสัยว่าเพราะของพี่เค้าใหญ่มากนี่แหละที่เวนดี้เจ็บเกิน  จำได้ว่าตอนพี่ก้องเสียบลงมาครั้งแรก ตัวแบบเหมือนจะฉีกออกเป็นสองท่อน เจ็บมากๆเลยค่ะ  ยิ่งตอนที่เยื่อพรหมจรรย์ขาดนะคะ  มันเหมือนมีดบาดในตัวอ่ะค่ะ  แปร้บมากๆ  เจ็บจนน้ำตาไหล  แต่พี่ก้องเก่งนะคะ  พี่เค้าก็ทำเวนดี้ช้าๆ จนเวนดี้ผ่านมันมาได้  พี่ก้องใส่เข้ามาลึกสุดๆเลยค่ะ  มันมาชนมดลูกค่ะ  เจ็บสุดๆ...จุกด้วย  แต่ความรู้สึกคือดีมากนะคะ  มันเต็มแน่นไปทั้งตัวเลยค่ะ อึดอัดแน่นไปหมด  พี่ก้องฝังเอาไว้ตั้งนานแค่ขยับบิดไปบิดมา เวนดี้ก็จะตายแล้วไม่ต้องกระเด้ากระเด้งเลย   แต่พอพี่ก้องเค้าทำนะคะ   มันเสียวไปอีกแบบ  พี่ก้องเก่งมากๆ ยิ่งเวนดี้กลับมาเจอไอ้มาร์ตี้แล้ว แบบว่าแม่ง...ห่วยเกินบรรยาย ทำไรก็ไม่เป็น แล้วอย่าคิดว่าฝรั่งมันใหญ่นะคะ  ลองมาเจอพี่ก้องก่อน  เวนดี้บอกเลยพี่ก้องใหญ่กว่าไอ้มาร์ตี้ด้วย  เวลาทำนะพี่ก้องมีใช้ลิ้นด้วย จูบด้วยตอนที่ทำเวนดี้ โห อารมณ์แบบท่วมท้นมากๆ  แล้วตอนที่พี่ก้องได้เนี่ยนะ  จำไม่ได้แล้ว แต่รู้แค่ว่ามันเสียวมากๆนำมาก่อน แล้วพี่ก้องก็พ่นน้ำเข้ามา  ตอนโดนน้ำพี่ก้องครั้งแรกคิดว่าพี่ก้องฉี่ใส่เวนดี้ด้วยซ้ำ  น้ำพี่ก้องร้อนมากๆแล้วพอมันมาโดนมดลูกนะ แบบสะดุ้งเลย   จำได้ว่าอยู่บนตัวพี่ก้องตอนที่พี่เค้าได้  เสียวจนไม่ไหว

พอครั้งนั้นผ่านมาแล้ว พี่ก้องก็แทบจะฆ่าเวนดี้เลยหละคะ ทำเวนดี้ทุกวัน วันละอย่างน้อยก็สองสามทีลากเวนดี้ไปทุกที่ในห้อง ทำทุกที่ พี่ก้องสุดยอดนะคะ  ทุกเกมพี่ก้องลากจนเวนดี้เสร็จไม่ต่ำกว่าสามครั้ง   หรือบางทีพี่ก้องฟาดเวนดี้เป็นชั่วโมง  โอ้ย...เวนดี้อยากตาย   ก็มีหลายครั้งที่ต้องจำเหมือนกันค่ะ

วันนั้นเป็นตอนเช้า  ตื่นกันสายเลยเกือบสิบโมง  พี่ก้องเริ่มปลุกอารมณ์เวนดี้ก่อนเลย  ตื่นขึ้นมาก็เอามือมาบีบนม  แล้วก็ซุกไซร้เวนดี้  พี่ก้องรู้ว่าตรงข้างหูเวนดี้จะเสียวมาก  พี่ก้องก็มากระซิบว่า อยากมีไรกันตอนเช้ามั๊ย   เอาของพี่ก้องมาแทงข้างหลังเวนดี้ด้วยค่ะ  พอจับโดน โห...แข็งมากๆ  พี่ก้องปลุกอารมณ์จนพอใจแล้ว ก็เสียบท่อนเข้ามาในตัวค่ะ หลังๆนี่เสียบเข้ามาเลยค่ะ ไม่ค่อยทำช้าๆแล้ว  แบบว่ามันเจ็บแปรบค่ะ พอของพี่เค้าเข้าสุด พี่ก้องก็จะแช่เอาไว้ แล้วก็มาจูบเวนดี้ค่ะ  แป๊บนึงพี่เค้าก็เริ่มสอดเข้าออกค่ะ  มันถูกะโพรงข้างในของเวนดี้คะ  แบบว่าเสียวมากทุกครั้งที่มันเข้าๆออกๆ จนเวนดี้มักจะทนไม่ได้และเสร็จค่อนข้างเร็ว   พี่ก้องบอกว่าของเวนดี้กระชับมาก แน่น ทำแล้วสนุก  ก็คงจะจริงเพราะเห็นพี่ก้องทำแต่ละครั้ง แบบสุดๆค่ะ   อีกอันที่พี่ก้องชอบเล่นมากคือควานรูเวนดี้ค่ะ เอาแทงของพี่เค้าสอดเข้าแล้วก็หมุนให้มันบิดไปทั่วๆในโพรงของเวนดี้ค่ะ  โอ๊ย ทั้งเสียวทั้งเจ็บทั้งแน่น  จากท่าธรรมดาที่เริ่มต้น พอเวนดี้เริ่มมีน้ำไหล พี่ก้องจะจัดเต็มเสมอค่ะ...

เช้านี้พี่ก้องพลิกตัวเวนดี้ให้คลานสี่ขาแล้วพี่เค้าเข้ามา  แล้วก็กระหน่ำไม่ลืมหูลืมตา  เวนดี้แทบสำลักความเสียวตาย  พอเวนดี้ได้แล้ว  พี่ก้องก็ดันของพี่ก้องเข้ามาอีก เวนดี้ทนไม่ไหว   มันมากดมดลูกมากค่ะ  เวนดี้คลานไปข้างหน้าจนสองมือต้องลงจากเตียงไปวางบนพื้น เข่าอยู่บนที่นอน  หัวเลยทิ่มลง  ของเวนดี้ก็โด่งขึ้น  พี่ก้องสอดของพี่เค้ามาเลยค่ะ  เวนดี้กรี๊ดเลย  มันเจ็บตึงสุดๆ แต่ว่าโคตรเสียวเลย  พี่ก้องเข้ามาก็กดๆๆๆจนเข้ามาสุดลำ  ท่านี้พี่ก้องร้องเหมือนกันค่ะ  พี่ก้องบอกว่า ไม่เคยเล่นแบบนี้เลย  สนุกมากๆ เวนดี้เสียวจนไม่ไหวและแตกคาที่   พี่ก้องไม่ยอมหยุด ยังคงทำต่อซ้ำๆ  เวนดี้ความเสียวท่วมท้นจนไม่ไหว แตกรอบสองไปติดๆกัน

อีกครั้งนึงที่เด็ดมาก 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

magna67t

ตอนนี้จะสั้นๆหน่อยนะครับ

มีเพื่อนๆถามถึงกอหญ้า
เดี๋ยวกอหญ้ากลับมาแน่นอนครับ 
แต่น่าจะเป็นภาค 6 แล้วนะครับ

Darkreader

Nobita Nobituta

เวนดี้ติดใจของใหญ่แล้ว กลับไปคงชิลหละเจอใครคงได้หมด

Daxamoo

Channarong Saekow

teerapong2534m

singkanong

ว้าวววววววของฝรั่งสู้ของไทยไม่ได้เป็นจริงหรือเนี่ยสุดยอดพี่ก้องเอาไปสิบแต้มเลย

cobra888

เวนดี้ เล่นเปิดบริสุทธิ์กับเสือก้องที่เจนเวทีทั้งฝีมือ และยังหนุ่มแน่ อย่างนี้ก็เสร็จสิ ::DayDream::

Tomsport

กลับไปเที่ยวนี้กลายเป็นคนละคนไม่กลัวใครก็ได้ถ้าคิดว่าใหญ่

วัธน์กวี

เวนดี้ได้วิชาจากพี่ก้องไปจนเก่งแล้วแบบนี้สบายเลย