ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 39

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 10, 2021, 08:38:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robot 77

ห้ามชอบกันได้ด้วยหรอ ก็เจ๊หมิวชอบโทนแล้ว

Exordia

ballnakrab

พี่หมิวชอบน้องโทนแล้ว พี่จ้าจะห้ามความรู้สึกคนได้เหรอ ::Waiting::

ttasster

มากันครบทีม  โทนถึงขั้นต้องฝังเข็มช่วยเลยหรอ น่าจะหนักเอาการ

Daniel Dear

มาหาหมอจีนก็ต้องกินยาหม้อที่ไม่ชอบเพราะมันขมมากๆแสดงว่าโทนรู้ตัวว่าไม่น่าไหวแล้วสิถึงยอมมา

devilzoa

แหมมันไม่ขนาดนั้นหรอก ยาจีนก็ไม่ได้กินยากนะ กลั้นใจกระดกทีเดียวก็หมดแล้ว

naja313

เดช12341

เจ็บปางตายไม่กลัวเลยนะนายโทนแต่ดันมากลัวยาจีนได้

miozaa

mrgreen

ยาจีนกินตั้งแต่เด็กๆไม่เคยเข้า รพ เลยเพราะมันแพงเมื่อก่อนพ่อแม่รักษาลูกกันเอง

ipichai

นี่ไงจุดอ่อนของนายโทน
"ยาจีน"

flask

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: kriangbaac เมื่อ ตุลาคม 10, 2021, 08:50:57 หลังเที่ยง
มีกำลังใจดีๆจากพวกพี่ๆ น่าจะหายเร็วนะครับ พี่หมิวก็ลดเสียงลงบ้างนะครับ เจ๊เตยยังตกใจ
แบบนี้พี่ๆต้องมาเชียรแล้ว

dectai

มาครบคนจัดเต็ม แต่ยาจีนนั้นกลิ่นแรงจริง