ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ame Arare] Natsu Asobi | Summer Play เราสามคน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2021, 07:07:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piga1979

vincentzx202

มี34 หน้ามันต้องเยกันกี่รอบวะ จุใจแน่2-1 ครั้งแรก

ไม่ผย ก็ไอ้นั่นตั้งใจไว้แล้วแน่ เล็งเห็นผล

Pandamaster

ดูทรงแล้วน่าจะเสร็จไอ่หัวโล้นนะ คนดีอย่างไอ่ผมยาวน่าจะไม่ได้ 555
Master of all Panda

Creader

3some เพื่อนสมัยเด็กเลยฮะ

ตอนแรกนึกว่า NTR
สุดท้ายได้ทุกคน

artbicon

เพื่อนกันนี่หล่ะ ที่เอามันส์ที่สุดแล้ว

catmeao

เพื่อนกันมันส์ดี ครั้งแรกก็คูณสองกันไปเลย

niceanglev

ครั้งแรกหนูก็ 3P เลย แรงนะเนี่ย
edit สาวเจ้าดูจะติดใจนะ เหมา 2 ตลอด

Fireworks Art

ขออ่านต่อหน่อยครับ

Edited:  ราบรื่นกว่าที่คิด เสร็จสมกันหมด 3 คน ขอบคุณครับ  ::DookDig::

tazasss01

เล่น 3P เลยหรอ จะไหวแน่นะ

ติดใจแบบนี้ ก็สบายนะสิ

zeebraa

aeo2005

กะทำแบบนี้อยู้แล้วรึเปล่าเนี่ยสงสัย

มันต้องเป็นแผน

Worrarat Imkaow

3Pแน่นอนงานนี้ ไม่ค่อยเห็นโดจินแนวที่เป็นเซ็กส์หมู่แล้วยังเป็นเพื่อนกันได้อยู่มานานแล้วนะครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ ความสัมพันธ์แบบนี้ผู้ชายสองคนนั้นใครจะได้นางเอกเป็นแฟนกันนะ? ::Thinking::

ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันนะครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูแล้วไอโล้นน่าจะได้ล่อก่อนเพื่อน  อีกคนมันแต่ติ๋ม

เข้ 3pล่อยันเช้า

lunla

อินโนเซน หรือตั้งใจ แต่เพื่อนชายด็น่าจะพร้อมลุย

sori1300