ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม ตอนที่2ถุงยางของนิว(NTR)

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 11, 2021, 09:06:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ลุงล่อซะถุงแตกเลย

ระวังท้องนะคะ

Kasisoso

ชักอยากรู้อดีตของแพรวแล้วสิ เงี่ยนแบบนี้ สงสัยจะมีมาเยอะ

RennY

ถุงแตกแบบนี้ก็ต้องใส่สดแล้วละ ลีลาลุงไม้นี่สุดยอดจริงทำเอาแพรวเคลิ้มเลย

lit260499

Kinga

ลุงมีอีกถุงไหม ถ้าไม่มีก็จัดเลยครับ เดียวน้องเค้าจะหนีไปก่อน

เฮียโด้6ดอทอง

ขอบพระคุณมากครับ เนื้อหาสนุกมากครับ หยุดอ่านไม่ได้จริงๆครับ

ปล. จากที่ผมทำงานสายสุขภาพมาในระดับนึง ถุงเล็กกว่าจู๋ไม่ค่อยเจอถุงขาด ยกเว้นว่าใหญ่กว่าขนาดถุงมากๆ เพราะถุงมันสามารถยึดได้ ส่วนใหญ่ที่ขาดมักเกิดจากจู๋เล็กใส่ถุงยางใหญ่กว่าขนาด แล้วมันเกิดการเสียดสีทั้ง 2 ทาง โดนของ ผช. ไม่มีการหลั่งน้ำหล่อลื่น จึงขาดได้ง่ายกว่าครับ

NTRSLAYER

งานเข้าาาา อยากบอกนะว่าครั้งแรกก็สดกันเลนอ๊าาา

superkorn17