ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shame System (หลุดโลก)[ไม่จบ]

เริ่มโดย Izuna, ตุลาคม 12, 2021, 08:02:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sleepingcat

ได้สกิลเพิ่มด้วยแบบนี้แสดงว่าในอนาคตอาจจะได้สกิลอื่นเพิ่มอีก น่าติดตามครับ รอติดตามผลงานใหม่ๆอยู่ครับ

1man

ขอบคุณทีกลับมาแบ่งปันผลงานให้แฟนๆ หายคิดถึง

teeieie123

ค่อยๆเรียนรู้แต่ละสกิลไป สักพักก็เก่งกาจเอง  ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

livemessage

สกิลระงับตัวขัดลาภจริง
 เขียนต่อไปเถอะครับ คนชอบแนวนี้มีอยู่แล้ว เป็นกำลังใจให้ครับ

resistance

เนื้อเรื่องโอเคเลยครับ​  น่าสนใจว่าถ้าเวลตันแล้วจะมีสกิลอะไรบ้างครับ

wind124

thetwo

สกิลมีความช่วยเหลือกันดี แต่เปลี่ยนฉากเร็วไปหน่อย ไม่มีเนื้อเรื่องเชื่อมโยงระหว่างกันเลยดูกระโดดไป แต่เนื้อหาดูจะเล่นได้อีกยาว เพลินดีครับ

Tow Tow

awso123

Corvest

ไม่เคยอ่านแนวนี้เลย สนุกดีครับ แปลกใหม่สำหรับผมมาก ชอบๆ

racisz

เมื่อไหร่พลังงานจะเต็มเนี่ย หลอดยาวเกิ๊น

Pun2499

darter

เริ่มต้นได้ดีคับ จะปลดล้อคสกิลเสียบได้เมื่อไหร่นะ

xvenomz

สนุกดีครับ เสียดายตรงมีส่วนระงับเนี่ยละ ยามอ้วนเลยไม่ได้ระบายเต็มที่เลย

otto_toto