ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตทำแบบสำรวจครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 17, 2021, 09:44:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบพาร์ทไหนกันครับ

Part 1
25 (33.3%)
Part 2
3 (4%)
Part 3
8 (10.7%)
Part 4
4 (5.3%)
Part 5
35 (46.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 75

sunnies

sunnies

ชอบ​ทุก​ภาค​ครับแต่ภาค5นี่มันดรามามากครับ

Ttum1188

จริงๆชอบ1กับ5นะครับ แต่ที่โหวต5ก็เพราะช่วงที่ดิ่งสุดๆนั่นล่ะครับความรู้สึกมันมาหมดเลย

Wichana

Part 5 ครับ ตัวตน ความในใจของสามสาวออกมามากที่สุด น่ารักสุดๆทั้งสามคน

evilbenz

โหวต 5 ไปครับ ครบรสจริงๆ part นี้ สุข เศร้า เหงา ดราม่า มาเต็มจริงๆ ทั้งพี่สาวทั้ง3สาวร้านเกะ

leopoldi

ผมชอบปลายๆ พาร์ท 3 จนถึงพาร์ท 4 เลยครับ เพราะตั้งแต่พาร์ท ทะเลจบคือปลาย 3 พอมา 4 ทำให้เหมียวเองก็มีบทขึ้น มีความสัมพันธ์อีกแบบก่อตัวขึ้นมา แถมยังมีเรื่องของคุณหมิวเพิ่มมาอีก เป็นจุดต่องเนื่องโยงไปถึง 5 

ปล. ชอบคุณประดับดาวครับ จริงๆชอบทุกตอนที่ดาวออกมา ชอบตอนที่ดาวไป  grand opening ที่บริษัท น่ารักมากกกจะง้อแฟน ไม่ต้องมีฟอร์ม ใจล้วนๆ

chanky2007

ชอบทุกพาร์ทนั้นแหละครับ

แต่ถ้ามากสุดตอนนี้ก็ต้อง 5 เพราะยังไงก็ยังตามลุ้นหลายเรื่องครับ
มีสิ่งที่ต้องลุ้นเยอะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Aerials

เจอ part 1 เข้าไปผมลืมนอนเลยช่วงนั้น ไม่รู้ว่าข้ามมาได้ไงด้วยอ่านยาวๆยัน part ล่าสุดเลยครับ ช่วงนั้น นอนน้อยมากๆเลยอ่านแทบทุกเวลาที่ว่าง สนุกสุดๆ หยุดอ่านไม่ได้เลย

myfino262903

ที่จริงก้อคงจะทุกพาสครับสำหรับผม แต่ที่เลือก 1 ก้อเพราะมันทำให้ผมรู้จักทุกตัวละครแล้วก้อเอามาคิดตามและติดตามมาจนถึงทุกวันนี้ครับ

633sqd

พาร์ท1เลย เปิดตัวสามสาว วนอ่านแล้วอ่านอีก