ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตทำแบบสำรวจครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 17, 2021, 09:44:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบพาร์ทไหนกันครับ

Part 1
25 (33.3%)
Part 2
3 (4%)
Part 3
8 (10.7%)
Part 4
4 (5.3%)
Part 5
35 (46.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 75

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

หลังจากที่ ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ

จบไปแล้ว 5 Part ผมเลยอยากทำแบบสำรวจครับ

ว่าชอบพาร์ทไหนเป็นพิเศษกันบ้าง

lnw007

deamondear

โหวต1 เพราะคือจุดเริ่มต้น ที่ติดตามแบบงอมแงม จริงๆไม่สามารถเลือกได้เลยครับว่าชอบพาร์ทไหนที่สุด

guang_k

จริงๆ แล้วชอบทุกพาร์ท โดเฉพาะที่อยู่กับสามสาวแบบอบอุ่นๆ ครับ

natt4556

part 5 มาครบทุกฟิลลิ่ง มีบทครบเกือบทุกคน แถมผูกโยงความสัมพันธ์กันตามบทบาท

sdtop1108

Part 1 ครับ  ชอบ ปฐมบทของเรื่องราว เนื่องจาก พออ่านๆไปแล้วอ้าว นี่คอนโดที่ผมอยู่เลยนิ พออ่านไปแล้ว เรื่องราวสนุกมากๆ  อ่านซ้ำไปซ้ำมา ย้อนไปย้อนมาหลายรอบแล้วครับ

ปล อยากบอกกับท่านเทพครับ
ว่าผมเอง ณ ปัจจุบัน ก็อาศัยที่คอนโดโค้งต้นตาล  ตามในเรื่องของท่านเทพ อ่ะครับ  อยู่มาตั้งแต่เสร็จใหม่ๆจนถึงตอนนี้
พออ่านไปๆ ก็นึกถึงภาพร้านเกะ หลายๆร้านในละแวกนี้ และ ร้านอาหารอร่อยๆแถวๆนี้ด้วยครับ
ผมอาจเป็นคนนึงที่เคยเดินสวนไปสวนมากับท่านด้วยก็ได้นะครับ

1819

PART 1 และ2 ครับ   แต่โหวต 1  จุด เริ่มต้นที่ ทำให้ชื่นชอบ ผลงาน เทพโทนมากๆเลย  เพราะ เกะนี่แหละ    เรื่องลงบ่อย 2,3วัน ลงต้อน  ไม่ต้องเฝ้ารอนาน
ส่วน เนื้อเรื่องทำให้คิดผิดจากที่คาดไว้มาก  คิดแรกๆว่าเด๋ยวเสียวแล้วคงจบ บทสาวเกะ จะมีอะไรมาก   ที่ไหนได้ มีหลากหลายอารมณ์  แถมเรื่องเล่าเป็นช่วงเวลาที่สัมผัสได้ จิตนาการได้ชัดเจน นึกภาพออกได้  อินไปกับมันได้จริว  อีกทั้ง2 ภาคแรก เป็นช่วง ที่  ไม่ต้องมีอะไรปวดตับมากมายนัก แค่อึนๆ  แต่    หลังจาก ภาค3 มานี่ ดราม่า ปวดตับ  ตั้งแต่ 2เจ๊มีบท มามากขึ้น ปัญหาตามมาเต็ม เลย   เหมือนจะเป็นตัวเอกนำ  หรือเด่น มาพอๆกับ 3สาวเกะเลย  ลำพัง3สาว ก็ทำเอาอะไรที่ปริศนา ที่คาใจยังไม่หมด เลย   แต่ เจ๊ๆ ก็คือสีสันนะ   ทำให้มีมิติในเรื่อง มากขึ้น มีสุข มีเสียว มี ดิ่ง พัง   หลากหลายมิติ   ตัวละคร มีมุมที่ซ่อนอีกเยอะ ทำให้ คิดได้ไปหลายแบบ   
ผมเป็นประเภท สุขนิยม ซะด้วย  ชอบอ่านแล้ว คลายเครียดไม่เอาไปคิดเยอะ แต่ พอมาเจอ ภาค5 ไป    ใจพัง ตับไม่แข็งเลย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

saekow

ชอบทุกพาทเลยครับ แต่ให้เลือกขอเป็นพาทที่ 5 ครับ 

puretank

พาร์ทที่จบแบบอึนๆ มึนๆ แบบ....เห้ย จบแบบนี้เหรอฟะ!!!  พาร์ท1ครับ ::DookDig::

only1A

tanachai

monster gmail

Tritratex

จริงๆ ชอบทุกพาร์ท แต่ถ้าต้องเลือกขอพาร์ท 1 ครับ

winnythepooh

ชอบพาร์ท 5 มากที่สุดครับ เพราะโทนได้คุยเปิดใจกับสาวๆมากขึ้น สถานะเหมือนจะชัดเจนขึ้นมาอีกนิด

Joepure~☆

part 5 ครบทุกรสชาติ
หวาน บู๊ ซึ้ง เศร้า
ฉากเซอร์วิสแต่ละคนก็ร้อนแรง
โดยเฉพาะคุณประดับดาว

ถ้าคุณประดับดาวมาอ่าน ขอบอกเลยว่า
"fc เลยครับ"