ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 26 (ไม่คาดคิด)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 18, 2021, 03:30:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1678405

ไม่รู้จะเป็นห่วงเป้หรือวิภากันแน่ ต่างคนต่างต้องรับศึกใหญ่แน่ๆ

number6

ถ้าไม่มีแม่วิ พี่แป้ง หมอปิ่นมาเบี่ยงเบนความสนใจ เจอคำพูดของอีฟที่คุยกับพ่อไปมีหวังเป๋แน่ๆ คำพูดไม่กี่ประโยคแต่สามารถบาดลึกได้เลย แต่ดูๆแล้วอีฟคงต้องรู้สึกบ้างแหละแต่คงเพราะเอาใจพ่อมากกว่า ไม่รักก็คงต้องมีหลงในลีลาสักส่วนสองส่วนแน่ๆ ส่วนคู่หมอปิ่นนี่บทจะเลิกก็ไวจนไม่คาดคิดเลย รอดูแผนการเอาคืนของแม่วิจะออกมาแบบไหน ขอบคุณสำหรับตอนใหม่คร้บ

chaiya88

รอติดตามอยู่ครับ เกือบทุกตอนต้องมีอะไรให้ลุ้นอยู่เรื่อย

tdt14023

รอเรื่องนี้นานมากเหมือนกันนะครับ แต่พอออกมาตอนนี้ได้ความจุใจเลยครับ ตอนนี้ลุ้นมากเลยครับว่าแผนการของแม่วิจะสำเร็จไหมเพราะดูแล้วพัทกับอีฟก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันกลัวว่าจะวางแผนดัดหลังแม่วิสิครับ

Pattpatt27

หมอปิ่นอารมณ์กระเจิงขนาดนี้ จะมีอะไรพลิกอีกไหม แล้วปล่อยแม่วิไว้กับน้าพัทคนเดียวอีก

pankea

ลุ้นว่าวิภาจะเอาคืนพัทได้หรือไม่หรือจะโดนพัทซ้ำรอยแผลเก่าที่มอมยาแล้วขายให้ศักดิ์ไปมอมต่อทุกวันจนเป็นโรคติดเซ็กส์อย่างแรง ส่วนอีฟจะสมใจกับเป้หรือกับพัทกันแน่ ที่แน่ๆหมอปิ่นน่าจะงุ่นง่านหนักกว่าใครและเป้คงต้องเจองานหนักทั้งวิภา แป้งและหมอปิ่น

Komsan Tanunchai Olympus

หมอปิ่นจะทนไหวไหม จะเป็นโรคลิ้มโฟเนียอีกคนป่ะ

hanabombam

เป้มั่วกินตับหมอปิ่น แม่วิจะแย่ไหมเนี่ย ยินดีกับหมอปิ่นด้วยน้า ได้ไปต่อกับเป้แล้ว

คนเหงา

Dybala59

หมอปิ่นได้โดนเป้จัดหนักแน่นอนเลยครับแล้ววิภาจะทำอย่างไรครับทีนี้

Rai Dee

พัทคิดว่าฉลาดแล้ว เจอวิฉลาดกว่า กลายเป็นแผนซ้อนแผนเลย

7878

ปิ่นเอ๊ย งานนี้ ตายแน่
เจอหลายขนานเหลือเกิน

EDIT ::: ซ่อนได้โหดมาก จัดหนัก จัดเต็ม หลายรอบอีกต่างหาก
จากบทซ่อน แยกตอน แบบเต็ม ๆ ได้อีกตอนเลยครับ

Yuttakan Sriwichaimoon

เอ๊า เจอยาผสมแกงแบบนี้ ได้มันส์กันยันเช้าเลยล่ะสิ แม่แผนสูงซะจริง

ballzae

กินไปขนาดนั้น อ้วกออกก่อนมั้ย ช๊อคตายได้เลยนะ