ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ สาวใหญ่ คาวสวาท 8

เริ่มโดย bangkok34, ตุลาคม 18, 2021, 06:16:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

ขอขอบคุณทุกท่านที่ชอบ เอาละ แนวที่ผม วางไว้ ตัวละคร สาวๆ 5-6 คน บอกเรยครับ งานนี้ โหด มัน เสียว
สะใจแน่นอน  เอาละ พูดมากละ ต่อกันเรยดีกว่า จากความเดิมตอนที่แล้ว

เจ้าMAX หลังจากจัดการ แม่เลี้ยงกุ้ง และ ลูกสาว ทั้งสองคนของแม่เลี้ยง เรียบร้อยพอรุ้งเช้า แม่เลี้ยง และลูกสาว ตื่นมาด้วยความสบายตัว สดชื่นสุดๆ แต่ ตรงกันข้าม เจ้าMAX นรกบนดินมาเยื่อน เพราะ ต่อให้ พระเจ้าได้มอบ ร่างกายที่แทบจะเหนือมนุษย์มาให้มัน แต่ หากใช้เกินขีดจำกัด ค่าตอบแทนที่แลกมากับความอึดเหนือ มนุษย์นั้น มัน สูงพอๆกับที่ได้มา นั้นคือ ความเจ็บปวด จากเอว วิ่ง ไปทั้งตัว  ความเจ็บปวดมันวิ่งไปทั้งตัว  อ้าก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก โอ้ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ปวดไปทั้งตัว เจ้าMAX ดิ้นพลานๆ  ทำเอา แม่เลี้ยง และ ลูกสาว ทั้งสอง ตกใจ วิ่งเข้ามาดู ด้วยความตกใจ MAX พี่MAX เกิดอะไรขึ้น แม่ลูก ถึง ตกใจ เมื่อเห็น สภาพ เจ้าMAX ที่ ดิ้น พลานๆ อยู่บนเตียง ร้องด้วยความ
เจ็บปวดไปทั้งตัว MAX พี่MAX เจ็บตรงไหนเป็นอะไร เดียว พี่หายามาให้  แม่เลี้ยง และ ลูกสาว รีบ หา ยุกยา ขนานใหญ่
ทั้ง ทา นวด กิน แต่ ทว่า ความเจ็บปวดของเจ้าMAX นั้น ลากยาวถึง 3 วัน 3 คืน ทำเอา เจ้าMAX แทบ ขาดใจตาย
พอเวลาผ่านไปย่างเข้าวันที่4 เจ้าMAXค่อย ฟื้น สภาพ  มันตื่นมา ข้างๆเตียง มี แม่เลี้ยงกุ้ง และ ลูกสาวทั้ง สองคน
นอนเฝ่าอยู่ข้างๆ มันปลุก แม่เลี้ยงครับ แม่เลี้ยง สาวๆ ตื่น  หายป่วยละ MAX พี่MAX หายป่วยละหรอ ดีใจจังที่หาย
แม่เลี้ยง และ ลูกสาวทั้งสอง ถึงกับโพ กอด เจ้าMAX เต็มๆ กอดเบาๆครับเดียวผม ตายพอดี ตอนนี้หิวจัง ขออาหาร
กินหน่อยได้ไหม  ได้เรย แม่เลี้ยงกุ้ง ถึงกับ บำรุง เจ้าMAX เป็นการใหญ่ ทั้ง ไข่ดิบผสมสไปร์1 แก้ว ไข่ต้ม พร้อม
พิชซ่า1 ถาด อาหารชุดใหญ่  และ น้ำยาบำรุงร่างกาย    เจ้าMAX ถึงกับตกใจแม่เลี้ยงมันเยอะเกินไปเปล่าครับ
ไม่หรอก สำหรับ MAX  เรย พี่ กับลุกสาว จัดให้เธอโดยเฉพาะเรยนะ  พูด จบ เจ้าMAX จัดการ กินขนานใหญ่
ชนิดที่เรียก ปอบ ลง  มันกินทุกอย่างหมด ใน1 ชม  พร้อมอัด น้ำโค้ก ขนาด 550 M ไป อีก และมันก็นอนพัก
ทางแม่เลี้ยง กับลุกสาว ก้นอนพัก ตาม พอรุ่งเช้า เจ้าMAX ตื่นมา ออกไปสวน ทำสวน ทำงาน MAX มาทำงานทำไม
ไม่พักก่อนละ สบายมากครับแม่เลี้ยง ผมหายดีละ แม่เลี้ยง ถามด้วยความเป็นห่วง ในขนาดที่ เจ้าMAX กำลังทำสวน
มันเห็น รถเก๋ง คันงานมาจอด ไง ยัย กุ้ง ยังเป็นแม่เลี้ยง แสนสวยเหมื่อนเดิมเรยนะ อ่าว ยัย  ธูป ว่าไง สองสาวที่เจอกัน
เดินมา ทักทายกัน เจ้าMAX ถึงกับกลื่นน้ำลาย เพราะ แม่เลี้ยง กุ้ง กับ ครู ธูป เพื่อนของแม่เลี้ยงนั้น หุ่น นั้น พอๆกันเรย
ตกช่วงบ่าย เจ้าMAX รีบทำงาน ไวๆ เพราะมันจะแอบดู  แม่เลี้ยงของเธอ งานมันก็เยอะ จนช่วงเย็น มัน นั่งพักเหนื่อย
กินข้าวเย็นจนอิ่ม มัน แอบย่อง เข้า บ้านแม่เลี้ยงกุ้ง มัน เจอ กับ สาและส้ม ที่กำลัง ใส่ ชุดนอนบางๆ มันเดินไป ลูบ ก้น
สองสาว ทำเอา สาวๆ ตกใจ อึ้ย พี่MAX คนบ้า มาทำแบบนี้ พวกหนูตกใจนะเนี้ย  วันนี้ ไม่ได้นะ พี่MAX หนู ติดไฟแดง
เพราะงั้น อดนะจะ  เจ้าMAX ทำหน้า ยู้ แต่ แม่กุ้ง ของหนู ได้เสมอนะ หนุไปนอนละ รอไฟแดงหาย ต้องจัดหนักพวกหนูนะ  ผัวขา ได้จะ เมียๆทั้งสองคน  มันรีบ เดินไปห้องแม่เลี้ยงอย่าง สบายใจ มันเดินเข้ามา เห็น สาวใหญ่กำลังนุงผ้าถุง
ก้มหน้า มันคิดว่า เมีย หรือ แม่เลี้ยงกุ้งนั้นเอง มันรีบเดินไปรวบ เอว หมายจะฟัด กรี๊สสสสสสส ใครกันเนี้ย เธอร้องด้วยความตกใจ ถึงกับหงายหลังทับกัน แม่เลี้ยงกุ้ง เดินมา เจอ ภาพ ธูป เพื่อนสาวของเธอ กำลัง ล้มทับ เจ้าMAX อยู่
แม่เลี้ยง แล้วนี้ใครครับ MAX นี้เพื่อน ฉัน ธูป เป็น อาจารย์สอน นร ใน รร ตัว จังหวัดนะ  กุ้งเดียวฉันมานะ  ธูป เธอ ได้
เดินออกห้องไปห้องพัก  กุ้งและเจ้าMAX พุ่งเข้าฟัด อ้า า า า า า า ผัวขา เมียเงี่ยนแล้ว ผัว ช่วย จัดให้เมียได้ไหม
ได้สินะ ธุป นั้น เธอ ดันลืม ของไว้ใน ห้อง  ระหว่างที่เธอเดิน เธอคิด ว่า ที่ผ่านมา ไม่เคย เจอ ผช ที่ รุกใส่เธอแบบนั้นเรย
เธอทั้ง ตื่นเต้น ร่องหว่างขาเปียกสะแล้ว ขนาดที่เธอ เดินมาที่ห้อง ห้องมันไม่ได้ล็อก เธอจึงเปิดประตู ธูป ถึงกับ ตาโต
เพราะ ภาพที่เธอเห็น แม่เลี้ยง กุ้ง เพื่อนสาว แสนสวยและเรียบร้อยในสายตาของเธอนั้น กำลัง นอน ถ่างขา แบร่องสวาท
ให้ เจ้าMAX คนงาน ที่เพิ่ง รวบเอว ของเธอไปมาดๆ เลียร่องสวาท  อ้า า า า า า า า า า า า า า า า ผัวขา เมีย เสียว
เลียเยอะๆ ดูดแตดเมียด้วย ซี๊ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด  เจ้าMAX นั้น ทั้งดูดเลีย ร่องสวาทอย่างเมามัน ทางแม่เลี้ยง
นั้น คร่าง และ ส่ายร่อง สวาทอย่างเมามัน  ยัย กุ้ง  จบตอนที่7   ตอนนี้ อาจไม่ เยอะมากมายแต่ ตอนหลังๆ เจ้าMAX
จะ ลุย กัน แบบ ดับเบิ้ล เรย บอกนะ ฝ่าย เจ้าMAX ไม่ได้มีคนเดียว เปิดตัว ทิศ เพื่อนของ เจ้าMAX ที่มาพร้อม
อยากรู้ รอตอนต่อไป

1819

ขนาด เจอแค่ 3สาวใหญ่เล็กจัดเต็ม เจ้าmaxยังปวดเกือบตาย  มาเจอ ธูปอีก   ตายพอดี  ยังดีที่ไรท์บอกยังมี ทิศเพื่อนเจ้าmax กำลังมาแบ่งเบา max แจ่คงมาแบบ ตายอเตายอยาก ไม่น่าเชื่อถือเป็นคนดี  แต่ถ้าเป็นแบบนั้น  สำหรับ ผม แล้ว  คงจะธรรมดา  มั่ว สวิง กัน ไปมา      แต่ ถ้าเป็นแบบ ศึกชิง เจ้า max ยอดชายเดี่ยว ระหว่าง ทีม กุ้ง กับ ทีม ธูป คงสนุกดี   อยากรู้ว่า ฝั่งไหนจะด็ดกว่ากัน55
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pankea

MAXเจอแม่เลี้ยง+ลูกสาวฝาแฝดก็เล่นเอาจับไข้3วัน3คืนถ้ามีครูธูปมาอีกคนคงซีดตายพอดีการที่จะมีเพื่อนมาช่วยจึงเป็นเรื่องดีเพยงแต่ตกลงกันให้ได้ว่าใครจะเย็ดใคร

aeadza

เดินเรื่องเก่งมากครับ ต้องกระตุ้นกันก่อนแบบนี้ถึงจะได้มีเพิ่มอีกคน