ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรีย์ สาวใหญ่ คาวสวาท 9

เริ่มโดย bangkok34, ตุลาคม 24, 2021, 02:27:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

หายไปหลายวัน ขอโทษด้วยครับ คิดแนวทางค่อนค้งยาก แต่ ทิศ เพื่อน เจ้าMAX มาไม่นานนะครับ บอกก่อน มาไม่
บ่อย เพราะอะไร มารอดู ความเดิมตอนที่แล้ว ครู ธูป  สาวใหญ่วัย 45ปี ตาค้างเพราะภาพที่เห็น เธอไม่คิดว่า กุ้ง เพื่อนของเธอ จะ ขนาดนี้  เอาละครับ ไม่พูดมาก มาต่อกันเรย

ครูธูป สาววัย45 ปี ที่กำลังตาค้าง ภาพที่เห็น แม่เลี้ยงกุ้ง เพื่อนสาวสุดสวย ของเธอจะ นอน69 ให้ เจ้าMAX คนงาน
ของเธอ จัดคาวสวาทกันอย่าง เมามัน แบบนี้  โห ยัยกุ้ง คงจะเหงา แถม ควยอะไรเนี้ย มันใหญ่ยาวแบบนี้เนี้ย แถมติดอะไรก็ไม่รู้เป็นพู่ขนๆ ด้วย แถม เราห่างจากเรื่องแบบนี้มานานมากสะด้วย อยากสะแล้วสิ ทำไงดี อู้ย MAX พี่อยากโดน แบบนั้น มั้งจังเรย ส่วนทางด้าน เจ้าMAX กับแม่เลี้ยงกุ้ง  ที่เร่งสวาทอย่างเมามัน อ้า า า า า า า า า า า ผัวขา ผัว ของ เมีย อู้ยยยยยยย ดูด หี ดูด แตด แรงๆ เมียชอบ เธอพูด จบ ก้มลงเลียเท่ง จาก โคน ขึ้นมาที่หัวหยัก และ เลีย ปลายหัว
เน้นๆเม้ม และทำการ ดูด อม หัวหยักเข้าไปทั้งหัว แถมโยกหัวดูดอย่างเมามัน ซวบๆๆๆๆๆๆๆ พรุปๆๆๆๆๆๆ แลบๆๆๆๆๆ
ผัวขา หยุด ก่อน เมียขอ ตอกหน่อย เจ้าMAXได้ยิน เรยบอก ได้สิจะ เมียจ๋า ตอกลงมาเรย  แม่เลี้ยง ขึ้นมา จับควย
ติดขอบตาแพะ มาจาอร่อง สวาท และกดน้ำหนัก เธอลงมาจนสุดด้าม นั่งยอง และทำการ ตอก ขย่ม อย่างเมามัน
ตัดการที่ ครู ธูป เธอนั้น เอา มือ เขี่ย ล่วง ร่องสวาท อย่างเสียวส่าน  คร่างออกมา เบาๆ ซี็ดดดดดดดด อ้าาาาาาาาา
อยากโดน ควยจังเรย ธูป ต้องการควย อู้ยยย อยากโดน ตัดกลับไปทาง เจ้าMAX ที่กำลังนอน รับแรงขย่มของแม่เลี้ยง กุ้ง
อย่างเสียว และมันสุดๆ เมียจ๋า ขย่มมาแรงๆ ตอกมาแรงๆ ชอบ มันมาก  ทาง แม่เลี้ยงกุ้ง ได้ยินแบบนั้น เธอ คล่อมละ ขย่ม
ตอก หี อัดลงมาใส่ควย เจ้าMAX อย่าง เมามัน รุนแรง ชนิดไม่หัว หักกลางลำกันเรย(การทำแบบนั้นเสี่ยงต่อการบาดเจ็บ)
ทางด้าน เจ้าMAX เด้ง สวนใส่หี แม่เลี้ยงอย่างเมามัน อ้า า า า า า า า า า า า า า ผัวขา เด้งแรงๆ  เมียชอบ เมียจะ
ขย่ม แรงๆเรย  ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงขย่มนั้น  ช่างเป็นภาพที่ ครู ธูปเห็นแล้ว เธอ นั้น แทบอยากจะเป็นคน ไป ขย่มแทน  เมียจ๋า พอก่อน เดียวแตก มามะ เดียวผัวจะทำให้มั้ง แม่เลี้ยง ได้ยินแบบนี้ เธอ ยิ้ม ละ ลงไปนอน ยกขา แหกแคม
สวาทรอ  เจ้าMAX รู้งาน จัด แม่เลี้ยง ในท่า ยกล้อ ต่อทันที มันกระแทก อย่างรุ่นแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆ แม่เลี้ยงกุ้งนั้น
คร่าง ร้อง ออกมาอย่างเสียว ส่าน อ้า า า า า า า า า า า า า า ผัวจ๋า แรงๆ เมียชอบ วันนี้ น้ำเดียวพอนะ เดียวจะ
ป่วยอีกนะ จ๋ษเมียจ๋า จะแตกแล้วนะ ยังไม่ฟื้นตัวดี จ๋าผัวขา เย็ดเมียแรงๆเรย แตกพร้อมกันเรย แม่เลี้ยงกุ้ง พูดจบ เจ้าMAX
เร่ง ตะปั้น ควยตอกเข้าหี แม่เลี้ยง อย่างเมามัน ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า าาา เมียจ๋า ไม่ไหวแล้ว
อ้าาาาา ซี้ดดดด อ้าาาาาา ผัวขาาาาาาาาาา  สิ้น เสียง  ทาง ธูป นั้น เธอ น้ำเสียวทะลัก เต็มมือ เธอนั้น ไม่ได้ ทำอะไร
แบบนี้มานามาก แล้ว ภาพที่เห็น เหมื่อน ชนวดจุดไฟ ลงน้ำมัน หรือ ภูเขาไฟ ที่มีแรงอัด ความเงี่ยน ชนิดรุนแรงออกมา
ทาง แม่เลี้ยงกุ้งนั้น เธอ นอน ถ่างขา สบายตัว และลูกสาวสองคนเธอ ก็นอน หลับสบายตัว พร้อม เจ้าMAX พอช่วงเช้า
ธูป นั้น คุยกับ แม่เลี้ยง กุ้งบอก ยืม ตัว เจ้าMAX ไป ทำ ไฟฟ้าให้หน่อย ที่บ้านไม่มีคนให้ ทำให้ แต่เหมื่อน กุ้งจะรู้ทัน
มันเรยบอก งั้น เดียว เธอไปด้วย เธอไม่ได้ไปบ้านเพื่อน นานมากแล้ว แล้ว คุยกันนานสองนาน  สักแปบ MAXๆๆ มานี้
หน่อย  ครับแม่เลี้ยง นี้ ธูป เพื่อน ฉัน เก็บเสื้อผ้า ไปกับพี่ เราจะไปบ้านเพื่อน พี่  เธอต้องมากับฉัน MAX ดะ ได้ครับ
เจ้าMAX ทำหน้า งง เป็นไก่ตาแตก  มันเรยเตรียมเสื้อผ้า สำหรับ 3 วันสามคืน และไม่ลืม ขอบตาแพะ มันยัง งง
ไปทำไรกะ แม่เลี้ยง วะ มันขึ้น รถ และขับรถ ให้แม่เลี้ยงกุ้ง และ ครูธูป เพื่อนของแม่เลี้ยงเดินทาง  พอ มาถึง ที่พัก
มีหนุ่มคนหนึ่งวิ่งมาเปิดประตู  เจ้าMAX เห็น คุ้นๆ เฮ้ย ไอ้ ทิศ เฮ้ย ไอ้MAX มาไงวะ มาส่งนายมาเที่ยวบ้าน แม่เลี้ยง
กับ ธูป จึง ถาม อ่าวรู้จักกันหรอ ครับ นี้เพื่อน ผมเอง  สมัยเรียนแล้ว  หลังจาก รถ เข้าบ้าน ธูป เพื่อนสาวของแม่เลี้ยงกุ้ง
เจ้าMAX กับ ไอ้ทิศ นั่งคุย ถาม สารทุกข์สุขดิบ  ไอ้ทิศ แกหายไปนานวะ โดน จับ เพิ่งออกคุกมาได้ไม่นาน เรยมาทำงาน
ทีนี้ละ แกละ พอเรียนจบ ทำไงได้ จบไม่สูง เรยทำงานที่ไร่ แม่เลี่้ยง กุ้ง  ตกเย็น แม่เลี้ยงกับ ธูป เธอทั้งสอง กินเลี้ยง
กันอย่างเต็มที่ ทางเจ้าMAX กับเพื่อนมันก็ ดื่มกินพักผ่อนตามปกติ เพราะ พรุ้งนี้มีงาน ต้องช่วย  พอเช้าอีกวัน พอกินข้าว
เช้า เจ้าMAX จัดการ แก้สายไฟ ไอ้ทิศ มัน อยู่ที่ครัว ขนาดที่ เจ้าMAX กำลังเปลี่ยนหลอด ไฟ มันเห็น ธูป เพื่อนแม่เลี้ยงเดินมา ใส่ชุด แบบเดียวกะ แม่เลี้ยงกุ้งเรย ทำเอา อาวุธของมัน ตุง  MAX มาช่วยยกของพี่หน่อยสิ ได้ครับ มันเดินมา
ช่วย  พี่เป็น อาจารย์หรอครับ ใช้จะ พี่เป็น อาจารย์ เพื่อน แม่เลี้ยงเธอนะ รู้จักกันนานละ เอ้ามาๆ ช่วยยกหน่อย ครับ ขนาด
ที่มันยก ของไป ถึงห้อง  ครูธูป ถาม แข็งแรงแบบนี้ ดีจังชอบ แล้งแรงดีจริงไหมนะ ขอแรงช่วยนะ ครับแรงดีแน่ เจ้าMAX
เดินเข้าหา  ครูธูป กระซิปที่หูเจ้าMAX  พี่เห็นนะ เมื่อวาน ที่บ้าน กุ้งนะ พี่เห็นหมดเรย  เจ้าMAX ถึงกะ ตกใจ พี่รู้ ใช้รู้
เหมื่อน ทางสาวเจ้าจะเตรียมตัว รู้ เจ้าMAX เรยเดินเข้าหา ไซร์ซอกคอ เบาๆ อู้ยยยย อืมมมม เบาๆนะ พี่ห่างมานานละ
แบบนี้จะดีหรอ เดียแม่เลี้ยงผมรู้นะ จะบอกไรให้ พี่แม่เลี้ยง กุ้ง มาด้วยนะ เพื่อที่จะ MAXจัดการพี่ไง เพราะพี่คุยกับแม่เลี้ยง
ไปว่าเห็นหมดแล้ว เรื่องแดงขึ้นมา คนจะมองไม่ดี แม่เลี้่ยงกุ้ง เรย จัดการปิดปากพี่ด้วย MAXไง  ครับๆ เจ้าMAX นั้น เริ่มไซร์คอ ล่วงนมช้าๆ แม้ๆ จะทำกันนะ ไม่เกร่งใจ หม่รอกันเรยนะ ยัยกุ้ง มะ แม่เลี้ยง เจ้าMAX ตกใจ ถอยพรวดๆๆๆๆ
MAX ตกใจอะไร มานี้ แม่เลี้ยงกุ้งเรียก ช่วยเพื่อนพี่หน่อย นางเหงามานาน แถมเห็นเรื่องเมื่อวานด้วย ต้องจัดการปิดปากให้สงบๆ ไหวไหม MAX คะครับ สู้ตาย  พูด จบ เจ้าMAX ถูกเอาผ้า ปิดตา จับ ไปนอน บนเตีย ทำไรกันเนี้ยแม่เลี้ยง
เจ้าMAX ตกใจ เพราะ ถูกปิดตา คิดในใจตายแน่กรู ตายๆๆๆๆๆๆๆ มันต้องร้องจ้าก เพราะ ดุ้น ของมัน ถูก ลิ้น เลีย
อย่างจัง แถม มันแปลกออกไป สักแปบ มันถูกเปิดออก ภาพที่มันเห็น  ธูป กับ กุ้ง แม่เลี้ยงของมัน รุม ดูด เลีย ควยมันอย่างเมามัน (กรูมีสอง........ดับเบิ้ล.....) ของจริง  MAX คืนนี้ต้องทำให้ พี่ กับ ยัย กุ้งมีความสุขนะ คะครับ มันคิด
ขนาด แค่ แม่เลี้ยง กุ้ง กับ ลูกสาว สองคนของแม่เลี้ยง เกือบตาย งานนี้ จองศาลา แน่เมิงเอ่ย  อ้า า า า า า า า าา
เสียงแห่งความเสียว ดึงขึ้นมา จบตอน เรื่องราว ของ ไอ้ทิศเพื่อน เจ้าMAX จะมาตอนหน้านะครับ บอกนะ เพื่อนของ
เจ้าMAX ไม่ได้ ยอดคนนะ  มาไม่นาน ครับ หากชอบ มาเม้น กันได้นะ

1819

ถ้าmaxไม่ไหว เรียกทิศมาเสริมเเล้วกัน  ว่า แต่ ทำไมธูป ไม่ใช้เจ้าทิศ ล่ะ    แต่ อาจจะดูไม่ดี งั้นสลับเลยแล้ว กัน กุ้งไปหาเจ้าทิศ แล้ว ธูปมาเจ้าmaxเสร็จ แล้ว มา สวืง เลย  ทีนี้ ธูปก็ไม่ต้องใช้maxแล้ว  แค่ 3สาว แม่ลูกmaxยังแทบตาย   แต่ ถ้าทิศเล็กและ ไม่มันสฺล่ะก็maxจองศาลา เลย 555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

aeadza

จะมารุมชายคนเดียวทำไมในเมื่อมีชายอีกคนนึงว่างรออีกคน