ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 5

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 18, 2021, 09:43:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigkaploy

::Oops::

เรื่องลับของพี่หมี :  EP 1

..........................................

ใครมันจะไปคิดละครับ ว่าวันนึงผมจะกลายมาเป็นผู้ชายเจ้าชู้ แต่การต้องเลือกรักใครซักคน ระหว่างปุ๋ยกับพร ( ถึงจะเคยเลือกแล้วก็เถอะ ) มันทำได้ยากจริงๆครับ

แล้วพวกคุณละ เคยสงสัยเหมือนผมไหม ? ว่าคืนนั้นสองสาวเขาคุยอะไรกัน พอรุ่งเช้า...ทุกอย่างถึงได้ดูปรกติสดใส

ผมอยากรู้มาก จึงไปถามพร เธอบอกแค่ว่า...ปุ๋ยจับได้เรื่องที่เราสองคนแอบคบกัน ในเมื่อปุ๋ยรู้แล้ว พรจึงไม่มีเหตุผลอื่นอีก ที่จะต้องปิดบัง ( หา ! ที่ทำมาทั้งหมด แค่ไม่อยากให้ปุ๋ยรู้เนี่ยนะ ) พรขอโทษผม ที่ทำให้ลำบากมาโดยตลอด แต่ผมว่า..มันน่าจะมีอะไรมากกว่านี้ครับ แต่ถามเท่าไหร่ พรก็ไม่ยอมบอก จนผมเองก็จนปัญญา

••••••••••••••••••••••••••

เอาละครับ ผมขอพักเรื่องรัก แล้วกลับมาเรื่องงานซักนิด เพราะตั้งแต่ผมไปช่วยงานพี่ธีร์ ในการเจรจราต่อรองกับลูกค้าชาวต่างชาติ ความสามารถของผมก็โดดเด่นขึ้นมาทันที เหมือนกับปลาได้นํ้า ต้นไม้ได้ปุ๋ย ผมทำมันออกมาได้ดีเกินคาด ขนาดพี่ธีร์ยังเอ่ยปากชม ถ้าเปรียบดั่งขุนศึกที่ออกไปรบ พี่ธีร์ก็สายบู๊ ส่วนผมสายบุ๋น เราสองคนจึงเข้าขากันมาก .... ขนาด BOSS และผู้จัดการฝ่ายก็ยังใว้วางใจ มอบหมายงานสำคัญให้ทีมเราทำอยู่เสมอ แต่ต้องบอกใว้ก่อน ผมไม่ได้เก่งหรือโดดเด่นกว่าคนอื่น ทุกอย่างเกิดมาจากความพยายาม ศึกษาเรียนรู้งาน รวมถึงนิสัยอ่อนน้อมถ่อมตน เข้ากับคนอื่นได้ง่ายของผมนี่ละครับ

......................

ช่วงนั้นค่านิยมตะวันตกมาแรงมากในสังคมไทย โดยเฉพาะการมี SEX อย่างเสรี มันจึงเป็นยุคทองของคาราโอเกะ อาบอบนวด ผับ ที่กำลังเฟื่องฟูกันอย่างเต็มที่ เพื่อนๆของผมในออฟฟิศต่างก็ไปเที่ยวบ่อยมาก พอเช้ามาทำงานก็หมดแรง ขาดบ้าง ลาบ้าง ผมเองก็ถูกเพื่อนๆชักชวนไปเที่ยวอยู่เหมือนกัน แต่พอชวนแล้วไม่ไปหลายครั้งเข้า พวกมันก็เลิกชวนไปเอง คนที่ตื้อผมสุด ใครรู้ไหม " พี่ธีร์ครับ " แกเป็นหัวหน้าแผนกที่สอนงานผมมากับมือ เรื่องงานแกเนี๊ยบมาก เก่งฉกาจหาตัวจับได้ยาก เสียอย่างเดียวแกชอบเที่ยวกลางคืน ถึงจะอ้างว่าพาลูกค้าไปเลี้ยงรับรองก็เถอะ

" ไอ้หมี มึงต้องรู้จักเรียนรู้เอาใว้บ้างนะโว้ย เกิดเป็นลูกผู้ชายทั้งที "

" ครับ..พี่ แต่วันนี้..ผมยังไม่ว่างครับ " 

พี่ธีร์แกเป็นคนภาคกลาง สูงขาวหุ่นดี มีมาดเพลย์บอยนิดๆ บุคลิกดีมาก พูดเก่งสมองไว เจรจากับลูกค้าทีไรปิดดีลได้ตลอด ผมเองก็ศึกษาเรียนรู้จากแกมาไม่น้อย ครูพักลักจำบ้าง จะเรียกว่าศิษย์เอกก็ไม่ปาน จนกระทั่งผู้จัดการฝ่ายมอบหมายงานด่วนเข้ามา พี่ธีร์ที่เป็นหัวหน้าแผนก เลยแบ่งงานออกเป็นสองสาย ให้ผมกับพรไปดีลงานกับลูกค้าฝรั่งที่พัทยาตามกำหนดเดิม ส่วนแกกับไอ้ต้าคู่ซี้ จะไปดีลงานกับลูกค้าใหม่ที่เกาะสเม็ดตามคำสั่งด่วนของผู้จัดการฝ่าย แต่ดันเอายัยปุ๋ยพ่วงติดไปด้วย ซึ่งทั้งสองงานก็ล้วนแล้วแต่มีความสำคัญกับบริษัท หากดีลสำเหร็จ บริษัทจะมีกำไรเพิ่มมากขึ้น

" กดดันซิครับ " บินเดี่ยวครั้งแรกของผม แถมยังเป็นงานสำคัญด้วย ถึงช่วงหลังๆผมจะเป็นคนเจรจากับลูกค้าเองมาโดยตลอด แต่มันก็ยังอุ่นใจ เพราะมีพี่ธีร์แกคอยเป็นแบ็คให้

พี่ธีร์มองหน้าผมแล้วยิ้ม แกเอามือมาตบไหล่เบาๆ

" เฮ้ย ! ไอ้หมี มึงทำได้อยู่แล้ว มั่นใจตัวเองหน่อยซิวะ "

" ครับ ! ผมจะทำให้เต็มที่ครับพี่ "  สมแล้วที่เป็นพี่ธีร์ แกอ่านผมขาดตลอด

.................................

ในช่วงเช้าวันหยุด ผม พร ปุ๋ย เราสามคนไปเที่ยวห้าง เพื่อซื้อของใช้ส่วนตัวและเสื้อผ้าชุดใหม่ ให้สมกับการเป็นตัวแทนของบริษัท หลังจากที่ผมได้ของทุกอย่างจนครบแล้ว ก็ชวนสองสาวพรกับปุ๋ยกลับบ้าน เพราะต้องไปตรวจทานเอกสารกันอีกรอบ แต่พวกเธอก็เดินตัวปลิว หายกันเข้าไปใน SHOP ชุดว่ายนํ้า

......เอาเข้าปาย นี่ตกลงว่าจะไปดิวงาน หรือไปเที่ยวทะเลกันแน่ ถึงผมจะบ่นอุบ แต่ก็เดินตามพวกเธอเข้าไปด้วย ผมได้กางเกงขาสั้นโง่ๆมาตัวนึง กะเอาใว้ใส่วิ่งลงทะเลเฉยๆ เลยไม่อยากเลือกเยอะ ผมยืนมองสองสาวที่กำลังหัวเราะกันคิกคิก หยิบวาง หยิบวาง กันอยู่หลายรอบ รอแล้วรออีก รอจนเมื่อยอะครับ กว่าพวกเธอจะได้ชุดที่ถูกใจกัน

" ทูพีช... ครับ " 

พรเอาชุดที่เธอเลือกมาทาบกับตัว แล้วหันมาถามผมว่าสวยไหม ...อื้อหือ ผมนี่ตาร้อนผ่าวเลยครับ ! ทั้งบาง ทั้งสั้น จนไม่อยากให้ใส่ เธอยิ้ม แล้วบอกผมว่า ถ้าผมปิดดีลสำเหร็จ เธอจะใส่ชุดนี้เล่นนํ้ากับผมเป็นรางวัล ...โอ้โห ผมนี่ทุ่มสุดตัว มันต้องสำเหร็จซิพร

แต่รอยยิ้มลามกของผมก็ต้องหุบลง เมื่อเห็นชุดว่ายนํ้าในมือของปุ๋ย  " จีสตริง....ครับ "  ของพรว่าบางแล้ว แต่ของปุ๋ยกับบางกว่ามาก ผมเดินฉับๆเข้าไปหาปุ๋ย แล้วบอกเธอให้รีบเอาไปเปลี่ยนเดี๋ยวนี้ ! ...แต่ก็โดนสวนกลับมาจนหน้าหงาย ว่าเธอจะใส่อะไรมันก็เรื่องของเธอ

" นายช่วยเอาเวลา ที่มายุ่งวุ่นวายเรื่องของฉัน ไปสนใจพรเถอะ "

" ..อึก !  "

เหมือนกับโดนตอกฝาโลง ผมพูดไม่ออกเลยครับ ถึงหวงมากแค่ไหน ผมก็ไม่มีสิทธ์ไปห้ามเธอจริงๆ

................................................

•  บ้านของพร

" เสร็จแล้วเหรอ "

ปุ๋ยที่นั่งอยู่ข้างผมพูดขึ้นมา เมื่อเห็นผมเก็บเอกสารทั้งหมดใส่ซอง

" อื้อ.... เสร็จแล้ว "

ผมตอบเธอไปด้วยนํ้าเสียงเซ็งๆ แค่คิดว่าเธอจะใส่จีสตริง ลงเล่นนํ้าทะเลกับไอ้ต้าและพี่ธีร์ มันก็ทำให้ผมโครตหงุดหงิด !

ผมนั่งหน้าบูดยังกับตูดลิง แต่ฉับพลัน ! ก็กลับรู้สึกดีขึ้นมา จนปรับสีหน้าตัวเองไม่ทัน

...อู้ววว  นุ่มฟูเด้งดีจัง แถมยังหอมมากด้วย ฟินเวอร์ ♡ ทำเอาผมถึงกับเคลิ้ม เมื่อจู่ๆ..ปุ๋ยก็เข้ามาสวมกอดผม

...เอ่อ! เดี๋ยวนะ แป๊บนึง ? สติเริ่มกลับมา ค.ว.ย. คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ( ทำไมปุ๋ยถึงมากอดผม )  ถึงจะรู้สึกดีมาก แต่มันก็โครตเสียวสันหลัง...ถ้าเกิดพรมาเห็นภาพนี้เข้าละก็ กระบานแยกแน่ตู

ถึงอยากจะกอด อยากจะหอมน้องปุ๋ยมากแค่ไหน แต่ก็ต้องข่มใจเอาใว้  ( เย็นใว้ไอ้ทิด ~ เย็นใว้ ~ บ้านบึ้มเลยนะมึง ) ถึงแอร์จะเย็น แต่ผมกับเหงื่อแตก เอาไงดีว้า ~ ...โอย สองเต้าแน่นๆที่มันนาบอยู่กับแผ่นอก จะลองบีบดูดีใหมวะ ! ไม่ได้ซิ ...ขืนปล่อยใว้แบบนี้ ผมตะบะแตกแน่ !

"  ปุ๋ย.. ปล่อยเถอะ  " ....พระเอกมากครับ

สิ่งที่ผมพูดออกมา มันโครตย้อนแย้งกับจิตใจ ทำเอาปุ๋ยถึงกับหน้าเสีย เมื่อถูกผมปฎิเสธ...พอเห็นสีหน้าของปุ๋ยในตอนนี้แล้ว ทำเอาผมยิ่งอยากกอดเธอมากขึ้นกว่าเดิม แต่มันก็หวาดเสียวอะครับ กลัวพรจะมาเห็นเข้า 

ปุ๋ยไม่พูดอะไร เอาแต่ทู่ซี้กอดผมใว้แบบนั้นไม่ยอมปล่อย ...ไม่นานเกินรอเลยจริงๆครับ " จังหวะนรกชัดๆ "  พรก็เดินถือของว่างออกมาจากในครัว เธอเห็นผมกับปุ๋ยชัดเต็มสองตา

"  เกม... แล้วกู " 

ผมเผลอสบถออกมาเบาๆ พร้อมกับรีบชูมือทั้งสองข้างขึ้น คล้ายผู้ร้ายยอมมอบตัว แล้วให้การซัดทอด ว่าปุ๋ยเป็นคนกอด ผมไม่เกี่ยวน้า

แต่ก็ผิดคาดครับ... นอกจากพรจะไม่โวยวายแล้ว เธอยังเดินหลบไปอีกทาง คล้ายกับเปิดโอกาสให้ผมกับปุ๋ยได้อยู่ด้วยกันเพียงลำพัง พอปุ๋ยเห็นผมเอาแต่นิ่งไม่ตอบรับ เธอก็คลายอ้อมแขนของตัวเองออก แล้วลุกเดินหายตามพรไปอีกคน ปล่อยให้ผมนั่งงงอยู่คนเดียว 

"  นี่มันอะไรกันว้า...เนี่ย ! "

.....................................

"  แปลกมาก..ครับ  "

แปลกมากจริงๆ ทุกอย่างมันดูปรกติเกินไป ราวกับว่าไม่เคยมีเรื่องอะไรเกิดขึ้น ทะเลสงบก่อนพายุใหญ่จะมาหรือป่าววะ ? ผมนั่งกินข้าวคอยสังเกตุอาการสองสาว เผื่อมีอุกาบาตตกลงมากลางวง ผมจะได้หลบทัน " แต่ไม่มีครับ " พวกเธอนั่งคุยหยอกล้อกันตามปรกติ ทำเอาผมรู้สึกเบาใจจนยิ้มออก หันไปมองหน้าพร นึกขอบใจเธอมาก ที่เข้าใจผมทุกอย่าง ถ้าเป็นผู้หญิงคนอื่น ผมคงจะหัวแบะไปนานแล้ว ผมเลือกเมียไม่ผิดคนจริงๆครับ ผู้หญิงแสนดีแบบนี้ จะไปหาที่ไหนได้อีก ผมนั่งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่อยู่คนเดียว แต่ไม่นานนัก รอยยิ้มของผมก็ต้องเจื่อนลง เมื่อปุ๋ยชวนเราสามคนนอนด้วยกันคืนนี้ ทำเอาผมแทบสำลักข้าว ส่วนพรก็ตอบตกลงหน้าตาเฉย

"  .....พี่ว่า พี่กลับไปนอนคอนโดดีกว่า  " 

เหมือนกับมดที่ขนของหนีนํ้า ก่อนเกิดอุทกภัย เหมือนฝูงนกที่พากันบินหนี ก่อนเกิดภัยภิบัติ ผมรีบเสนอตัว แต่ก็ถูกสองสาวขัดขวาง พรเองก็อยากให้เราสามคน นอนค้างด้วยกันที่นี่

..เอ่อ ! ปุ๋ยผมว่าแปลกแล้วนะ แต่พรนี่ซิครับ ! กลับแปลกยิ่งกว่า ผมรีบจูงมือพรออกไปคุยกันข้างนอก เธอคิดอะไรอยู่กันแน่ หรือต้องการจะลองใจผม เธอยิ้มอ่อน บอกผมอย่าคิดมาก แถมยังพูดแซว คืนนี้เราสองคนงดเอากัน

(  พร...เธอต้องการอะไรกันแน่  ผมไม่เข้าใจความคิดเธอเลยจริงๆ  )

...............................

ถึงเวลานอนยิ่งงามใส้ ปุ๋ยออกตัวแรงว่าจะนอนตรงกลาง ให้พรนอนข้างช้าย ส่วนผมนอนข้างขวา เธอจัดแจงให้เสร็จ ( มันจะดีเหรอ ? ) แถมปุ๋ยยังใส่ชุดนอนของพรอีก อ้างว่าไม่ได้เตรียมมา มันเป็นเพียงแค่ผ้าลื่นบางๆ ยาวเลยหว่างขาไปนิดเดียว ขาวจั๊วะมากเลยครับ

พอปิดไฟทิ้งตัวลงบนเตียง ผมงี้นอนไม่หลับเลยครับ ใครมันจะไปหลับตาลง ตาก็แข็ง ควยก็แข็ง หัวใจเต้นตุ๊บๆ ผมเองก็ไม่ใช่พระอิฐพระปูนนะ เรื่องเมียสองคน ก็ใช่ว่าไม่เคยคิด

....อู้วววววว ♡

เอาแล้ว.. ปุ๋ยพลิกตะแคงตัวหันหน้ามาหาผม กลิ่นหอมอ่อนๆ มือนุ่มนิ่ม ที่ค่อยๆสอดล้วงเข้ามาข้างในใต้เสื้อกล้าม ลูบไล้แผ่นอกของผมไปมาเบาๆ 

...โด่ และแข็งมากกกกเลยครับ ! ผมเองก็ชอบปุ๋ยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว เล่นมายั่วยวนกันแบบนี้ มันได้เหรอ ผมจับมือเธอล้วงเข้าไปข้างในกางเกง ให้เธอได้สัมผัส ถึงสิ่งที่กำลังทำกับผม ควยผมแข็งขนาดนี้ มันต้องมีคนรับผิดชอบ ! 

...นิ่งเลยครับ ! เธอกำควยผม แล้วค้างเด่อยู่แบบนั้น ราวกับว่าไม่เคยจับของผู้ชายมาก่อน ก็เห็นว่ายั่วเก่ง เลยคิดว่าเชียน ดูท่าผมจะมองปุ๋ยผิดไป ~ ผมหอมแก้มปุ๋ยเบาๆอยู่หลายฟอด แก้มเธอหอมมาก ผมพยายามจะจุ๊บปาก แต่ปุ๋ยก็เบี่ยงหน้าหลบตลอด

ไม่เป็นไร... ผมจับส่วนอื่นแทนก็ได้ มือของผมบีบขยำหน้าอกทั้งสองเต้า จนปุ๋ยสะดุ้งเบาๆ นอนตัวแข็งทื่อ ยังกับหญิงไม่เคยผ่านมือชายมาก่อน

เอ๋ ?  หรือว่า ปุ๋ยยังซิง..ครับ !

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Danai Tee

อยากให้เป็นแนวharem ไม่ntr จะฟินมาเลย

ตอบกลับ :   แสดงว่าชอบแนวฮาเร็มมากๆเลยนะครับ ผมเองก็ชอบนะ แต่กลัวตีกันตายจังเลย ( คนที่ตาย...ผมนะ )
::Crying::

jukjik

คืนสวิงสองสาว

ตอบกลับ : หรือว่าจะเป็นคืนโดนสองสาวสวิงนะ อย่าทำผมเลย ได้โปรด ....ฮา

Pra-in

จะโดนแกง อีกไหมรอบนี้

ตอบกลับ :
  ประกาศ ! ประกาศ ! มีคนถูกแกงตรงนี้หนึ่งคนครับ
::HoHo::

pongjun

สิ่งที่พี่หมีฝันมาตลอด กำลังจะเกิดขึ้นจริง ๆ แล้ว

ตอบกลับ :  ความฝันที่กำลังจะเป็นจริง .... สวรรค์บนดินชัดๆๆ ฮาเลลูยา..
::Bloody::

นาสตา

จะได้เปิดซิงจริงไมรอบนี้

ตอบกลับ :  ขนาดนี้แล้วนะ มันก็น่าจะ ........
::DookDig::

Townster Rizel

รอบนี้เปิดซิงโว้ย

ตอบกลับ :  จัดไปอย่าให้เสีย ไอ้สองขอให้พี่เดินสะดวกหน่อยเถอะ !

singkanong

สองสาวมีแผนอะไรกันหนอจะลองใจหรืออยากลองจริงๆหนอติดตามครับ

ตอบกลับ : คืนที่ผ่านมา มีชายหนุ่มไปแจ้งความว่าถูกสองสาวล่อลวง
::Horror::

mighty

สองสาวแข่งกันอ่อยหรือยังงัยแต่กำไรก็ไปตกอยู่กับนายหมีอยู่ดี

ตอบกลับ :   ผมคือผู้ชนะในเกมนี้ ไปขึ้นเงินแป๊บ !
::Beggar::

kenwin

ท่าทางพรอยากให้เพื่อนใช้แฟนคนเดียวกันนะ

ตอบกลับ :
  ก็นะ จะได้รักกันเหมือนเดิม ไม่ต้องมานั่งทะเลาะกัน

Worakorn Pongrat

คิดแล้วว่าต้องมีอะไรแต่ๆ

ตอบกลับ :
  แต่ ? อะไรน้า ช่างชวนให้ขบคิด หรือนายหมีจะโดนสองสาวหลอกฟัน...โอ้ ! ม่ายนะ

::Angry::

เอกเอก

Daxamoo

เพื่อนเมียก็เมียเราเอาได้ถ้าเมียไฟเขียว

teerapong2534m

ปุ๋ย​จะ​เสร็จ​แฟน​เพื่อน​ไหม​หนอ​

brother1

ปุ้ยกับพรอาจจะมีการเล่นดนตรีไทยก่อนที่จะมาเจอพี่หมีนะผมว่า