ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 40

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 18, 2021, 11:57:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark_hell

โดนเจาะจนสมองกลับแล้วเฮียโทนน่ะ

amtorff73

เจ๊หมิวเราระแคะระคายความสัมพันธ์ก่อนหน้าของเตยกับโทนแล้วสินะครับ และคงเริ่มสืบมาตั้งแต่ตอนนี้จนรู้ และได้ถือไพ่เหนือกว่าในตอนหลักเฉย สมกับเป็นยอดนักสืบจริงๆ

ส่วนโทนผมว่า ปากบอกไม่อยากเรียนวิทยายุทธ์จีน แต่เดี๋ยวก็ต้องแอบไปฝึกอยู่ดีชัวร์

mrgreen

เตยเก็บความรู้สึกไม่ค่อยได้จริงใจน่ารักดี

thanee

เจ๊กลายเป็นอากาศธาตุต่อหน้าลิงหรอคับ

หวานเย็น

NaNNz

เอ้อออ  ยังงี้ก้อมีนะ ไม่ใช่ว่ามาคันเดียวกันรึ  เตยนี่ไม่เกบอาการ​เลยนะ หมิวสงสัยแล้วสิ

อ่อมาคนละคัน   ขออภัยลืมม  สงสัยไป ยาโยอิคราวหน้าต้องลอง  เซ็ตคุนโทนมั่งละ รอตอนคุนหมิวรุ้เรื่ิองของเตยโทนอยุ่นาา
" "

ipichai

นั่งรถก็นั่งมาด้วยกัน
รถก็รถของหมิว แล้วทำไมโทนไม่เห็นหมิวละ 555

แต่จะว่าไปขนาดรุกะอยู่ข้างๆ ยังมองไม่เห็นลืม(คนสวย)กันได้เลย

kard

เดช12341

มึนแบบนี้ต้องจับตีก้นแล้วมั้งพี่หมิว

ga_mes

จริงๆ ก้ออยากให้มองนานๆ ไม่เหรอ ^^

medsay

::KO:: นึกว่าคุณโทนจะจัดมวยจีนต่อ ผมเคยเจอนักเรียนแลกเปลี่ยนจากจีนนะ เค้าสอนมวยจีน ผมสอนมวยไทย ดำน้ำคุยกันด้วยภาษาปะกิดจนเมื่อยมือเลย 555  ว่าแต่น่าสงสารคุณหมิว โดยคุณโทนทำเหมือนเป็นอากาศที่มองไม่เห็นเลย โอ๋น๊าๆ

Korn Phawat

เหมือนกล้องสองตัวมองต่างมุมคนละอารมณ์เลย

kgerrard

บางทีโทนก็กวนนะ อาการมึนๆอึนๆนี่แหละ

err

พี่หมิว ก็น้อยใจแย่สิแบบนี้ ยิ่งสงสัยเรื่องเตยด้วย โทนสนใจพี่หน่อยสิ

lit260499

โทนมึนจริงหรือแกล้งหลอกกันแน่