ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม ตอนที่10 [2ยามกับ1แพรว]NTR)

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 21, 2021, 06:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เรื่องต่อไป

เรื่องสั้นจบในตอน
25 (14.6%)
เมย์
146 (85.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ganperceozkc

spyderco

ขึ้นคู่หนูแพรวเก่งจัง มันส์สะใจยามทั้งสองเลยล่ะ

bronzehead

แล้วก็มาถึงวันนี้จนได้ วันที่แพรวได้กินแซนวิช จาก 2 เฒ่า

MooEuan

มาแล้วๆ เสียวแทนยามทั้งสองเลยจริงๆ เขียนดีครับน่าจะพัฒนาไปได้ไกล เอาใจช่วยครับ

olemantu

เจอสองลุง คนหนึ่งอื่นเอาใจคนหนึ่งแข็งแรงและดิบ ๆแบบนี้ยังไงก็ลืมผัว ถึงจะรักแค่ไหนก็ต้องย่องไปหาลุงอยู่แล้วละ
แถมลุงยังมีของเล่นแถมมาอยู่เรื่อย ๆอีกด้วย

mighty

จัดเบรคแตกกันเลยทีเดียวนะน้องแพรวไฟอารมณ์รุนแรงจริงๆยามไม้กับยามเทิดจะไหวมั๊ยนะ

motown

โดนขนาดนี้ อย่าว่าแต่เดินเลย แค่ยืนยังไม่น่าไหว

NaNNz

และแล้ววันนี้ก้อมาถึงจนได้  วันนี้ที่ แพรวน่าจะกู่ไม่กลับ  อยากให้ นิวมาเห็น แล้วแบบ ไปพาคนมารุมอีกจน แพรวเป็นกะหรี่ไปเลย แล้วก้อทิ้ง

ตอบกลับ
ไม่ด้ายยย คนแต่งใจสลายพอดี เห็นงี้ก็รักตัวละครนะ555
" "

SAIVIA

pamaaeng