ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม ตอนที่11 ยันฟ้าสาง (NTR)จบพาร์ทแรก

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 23, 2021, 06:21:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Malangpor43

××Mon××

แพรวคงโดนตาเทิดเล่นยันเตียงนอนข้างๆนิวแน่ๆ

***อยากให้น้องนิวได้กับสาวอื่นและเก่งเรื่องบนเตียงบ้างโดยที่แพรวได้รับรู้ภายหลังและเกิดกานหึงหวงจนเลิกนิสัยเจ้าชู้ เอาแบบจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งโดยสองคนปรับความเข้าใจกันแล้ว แต่ก่อนหน้านั้นทั้งแพรวและนิวก็ไปผจญกามกันให้เบื่อกันไปก่อนนะ****

ขาหื่น

ใจร้าย ให้ค้างตั้งหลายรอบแล้วเอาต่อแต่ไม่ให้เสร็จ

than.ya

แพรวโดนทั้งน้าเทิด กับลุงไม้ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนขนาดนี้ !!!!!!  ::Sweat:: ::Sweat::

ขาหื่น

ตั้งชื่อให้ครับ คุณนาย สาย(กระหรี่)ปั๊บ ขอแบบแซนวิชเยอะๆนะครับ หรือชื่อ คุณนายสายรุม
คุณนายสายประกบ ก็ได้ครับ

TuTee

โดนแทงเสร็จติดๆกันจนขาอ่อนนี่ รอบหน้านิวมาแทงหลวมหมดละมั้ง

youang

น้องแพรวโดนจัดหนักขนาดนั้น นิวต้องรู้ละครับ อิอิ ^^

KengNaJa

kaznuri01

สงสารนิวที่มีแฟนแบบแพรวจริงๆ ถ้านิวมารู้ที่หลังว่าโดนแพรวแอบวางยานอนหลับตัวเองเพื่อไปมีเซ็กส์กับคนอื่นจะโกรธและผิดหวังขนาดไหนกันนะ ::Crying::

kunpra

ชอบดื้อชอบซนชอบแกล้ง ก้โดนกระบองยามทำโทษไม่หยุด