ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม ตอนที่11 ยันฟ้าสาง (NTR)จบพาร์ทแรก

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 23, 2021, 06:21:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bomfunsex

น้าเทิดมาเล่นซะข้างเตียงเลย ดีนะนิวไม่ตื่นมาเจอ

motown

แพรวกู่ไม่กลับแล้ว คงได้แต่ยอมรับ เย็ดแฟนแบบใส่ถุง แต่ชู้ได้ ยสตน

nantai

hamyaiyao

น้องแพรวคงต้องบินไปเกาหลีทำศัลยกรรมใหม่แล้ว ไม่รู้จะบานอย่างไรที่โดนสองยามเล่นจนยับเยิน แล้วภาคต่อไปเธอจะโดนอีกไหม ถ้าเดาน่าจะเป็นพี่วินมอไซร์ ตามด้วยครู และภารโรง ตายๆไม่เหลืออะไรให้นิวแล้วตอนนั้น

จรัญ บุญชู

rasta

ใจจริงอยากให้จบแบบดาร์คๆนะอยากรู้ว่าเก่งๆอย่างแพรวจะสุดแค่ไหน เเบบดันใจดีกับคนจรจัด คนเก็บของเก่า หรือพวกกรรมกรอ่ะครับ

sammyadong

Nobita Nobituta

ใจกว้างมากทำใจได้ แบบนี้ต้องจัดกับสาวอื่นได้ เหมือนแฟนสาวที่จัดกับยาม

Kritsnp34

amtorff73

ใช่แล้วครับ ผมเองก็คิดไว้นะ ถ้าหนูแพรวจะหนักหน่วง ห้ามใจเองไม่ได้ ต้องให้สองยาม ยสตน. ทุกครั้งหนูแพรวต้องฝังยาคุมแล้วล่ะครับ จะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องท้อง 

แต่ที่ต้องกังวลมากกว่าท้องก็คือความบานนี่สิ นิวจับได้แน่ๆ ดูท่าหนูแพรวจะติดใจสองดุ้นไปแล้ว แต่อยากให้นิวได้ลองกับเจ้าของหอบ้าง และเจ๊เจ้าของหอฝึกนิวจนช่ำชอง แล้วอนาคตค่อยสวิงกัน 3 ช 2 ญ งี๊ครับ

merina

outsider

ความสะใจที่แลกมาด้วยความเจ็บปวดของอีกคน สบใจแล้วละสิ