ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องเสียวครับ

เริ่มโดย sonly, พฤศจิกายน 25, 2022, 01:44:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonly

เนื้อเรื่องประมาณ ผู้หญิงมีแฟนหนุ่มรวย แต่ก็ยังแอบไปรับจ๊อบขายตัวให้กลุ่มคนแก่มีเงิน
แล้วในกลุ่มนั้นมีพ่อของแฟนด้วย นอกจากนั้นตอนหลังพ่อก็ยังเอาลูกชายมาเข้ากลุ่มด้วย 

Storm Fake

เนื้อเรื่องคล้ายๆ 13เกมสยิว ของ นวมินทร์รามอินทราครับ 
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

Leegu

อ้างจาก: Storm Fake เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2022, 04:38:56 ก่อนเที่ยง
เนื้อเรื่องคล้ายๆ 13เกมสยิว ของ นวมินทร์รามอินทราครับ
มันเป็นหนังญี่ปุ่นครับ

sonly

อ้างจาก: Storm Fake เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2022, 04:38:56 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณที่ช่วยตอบนะครับ แต่คิดว่าไม่ใช่เรื่องนี้ เพราะเรื่องที่ผมเคยอ่านน่าจะเก่ากว่านี้ 10ปี+