ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พูดคุยหลังจบ

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 24, 2021, 12:23:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rider V3

รอติดตามครับ ยังรักน้องแพรวอยู่ครับ เน้นๆนางเอกนะครับ

aiekuy

Happy Ending ซะงั้น

สาย Dark แบบกระผมผิดคาดเลย

แถมนางเอกยังไม่ได้ทานแซนวิสแบบเต็มปากเต็มคำเลย

babayalo

อยากให้เพิ่มความ dark เข้ามาอีกหน่อยครับ แบบว่าคุณนายปกติใส่ถุงแล้วพลาด หรือกินยาคุมไม่ทันแล้วท้อง ผัวไม่รู้ ปวดตับดีครับ

sutee seechart

ดูทรงแล้ว 2 สาวประสานงานคือสุดจัด
ผัวเผลอแล้วเย่อรูบาน

jay14

biggiggog

ในภาคของน้องแพรว นิวคงอัดอั้นน่าดู
น่าจะมาระบายออกในส่วนของคุณนาย
จะได้หายกัน
ขอบคุณครับ

likestory

ส่วนตัวผมคิดว่า นำทั้ง2เรื่องมารวมกันเป็นเรื่องเดียวแล้วแบ่งเป็นภาค หรือเพิ่มภาค2 3 4 อะไรทำนองนี้ น่าจะดีกว่า
ความเห็นส่วนต้วนะเผื่อเป็นแนวทาง
ปล. ขอให้น้องแพรวโดนใส่ของเทียมเช่น ไข่สั่นไร้สายแบบสั่งงานผ่านบรูทูธ อะไรแบบนี้ก็ดีนะครับเสียวดี ^_^

princeonboard

แต่งได้สนุกมากๆ ครับ เนื้อเรื่องกับตัวละครและรูปนี่จินตนาการได้สุดๆ เลยครับ
ผมนี่โคตรชอบแนว NTR (ไม่รู้คนแต่งจะชอบแนวนี้ป่าว?) ยามกับนักศึกษานี่ผมว่าเป็นจินตนาการของชายไทยส่วนใหญ่เลย แล้วแถมเจ๊เจ้าของหอสบึมขนาดนี้อีก
ยังไงจะขอติดตามและเป็นกำลังใจให้นะครับ
ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ที่มีให้อ่านนะครับ

swbkk

เดินคู่ขนานกันไปได้ไหมครับ ทั้งคุณนาย ทั้งน้องแพรว สามารถจะเดินเคียงข้างไปด้วยกันได้ เพราะภูมิหลังต่างกัน มีเพื่อนต่างกัน สังคมต่างกัน แต่มาหลงสองยามเหมือนกันแค่นั้น ก็ต่างคนต่างเดินไป มาร่วมสนุกผ่านเข้ามากันได้เป็นครั้งคราว แล้วก็แยกกันใช้ชีวิตในสังคมที่ต่างออกไป ก็เขียนเรื่องของแต่ละคนไปคนละแนวกัน.....แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ

Abigail

1 เลยครับ คุณนายดูมีอะไรน่าติดตามเยอะเลยครับ

Boy4Band

สนุกมากคับ อ่านต้นจนจบ อยากให้ทำต่อไปคับ เป็นFCนะคับ

ultarman7

alittle

xijikoh

มันจะมีตอนคุณนายอยู่ ตอนนี้เรายังไม่รู้จักมาก เพราะพึ่งออกมาแค่แป้ปๆ